ભારે પડી ખોટી ભવિષ્યવાણી તૂટી ગઈ દુકાન..જાણો શું છે પૂરી કહાની

શુ થયું જ્યારે ભવિષ્યવાણી પડી ખોટી..

ચાઇનામાં બનેલી આ ઘટના વિશે જાણ્યા પછી, કદાચ કેટલાક લોકોને શીખ મળશે અને તેઓ જ્યોતિષીઓના કહેવાથી આવતી મુશ્કેલીઓ ને ટાળી શકે છે.જ્યોતિષી, જેમણે ભુતકાળમાં એક મહિલાની મૃત્યુની આગાહી કરી હતી, તે મહિલાના હુમલામાં મરી ગઈ હતી. આવી પરિસ્થિતિમાં, એ સ્ત્રી જેમણે તેની મૃત્યુની યાદ માં સમય પસાર કર્યો હતો, તેને એવું લાગશે કે જ્યોતિષ તેના વર્તમાન ને સારું બનાવશે.

આ છે મામલો..

વાંગ નામની એક સિત્તેર વર્ષની ચાઇનીઝ મહિલાએ, સિચુઆન પ્રાંતના સ્થાનિક જ્યોતિષી સાથે તેના ભવિષ્ય વિશે પૂછ્યું હતું.આ જ્યોતિષીએ તેને એવું દર્શાવ્યું હતું કે તે સાંભળી ને તે સ્ત્રી ભયભીત થઈ ગઈ હતી. તેમણે આગાહી કરી હતી કે વાંગ 2018 ને જોઈ શકશે નહીં.તે જાણતી હતી કે, એક દિવસ તે મરવાની છે ઍટલે તે મૃત્યુ માટે રાહ જોઈ રહી હતી. 2018 ના ઘણા મહિનાઓ પસાર થયા પરંતુ વાંગ ને કઈ ન થયું અને ભવિષ્યવાણી ખોટી પડી.બધા સમજી ગયા કે આ એક ખોટી વાર્તા હતી.

ડર કે આગે જીત હે..

વાંગ જણાવ્યું હતું કે તેઓ દરરોજ તેમનો સમય ભયથી પસાર કરતા હતા. આમાં અચાનક એક દિવસ તેઓ આ જ જ્યોતિષી સાથે પાર્કમાં અથડાઈ. તે સમયે પણ તે એક દુકાન શણગારવાવાળા લોકો ને તેમના નસીબ કહેતો હતો.આ જોઈ ને તે તેના ગુસ્સા ને નિયંત્રિત ન કરી શકી અને તેના સ્ટોલ માં પણ તોડફોડ કરી.આ પ્રસંગેતો ખૂબ ખળભળાટ મચી ગયો કે પોલીસ પણ આવી ગયા, અને જ્યારે તેનું સત્ય બહાર આવ્યું ત્યારે પોલીસે જ્યોતિષ પાસે માફી પણ મંગાવી.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ વાંચીને મજા પડી ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ શેર કરો.

 

 

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *