પતિ ને છોડી ને બોબી દેઓલ ના ઘર માં રહે છે આ સુંદર હિરોઈન…નામ જાણી ને ઉડી જશે હોશ.

બૉલીવુડ એક મોટો ફિલ્મ ઉદ્યોગ છે અને કોઈપણ બોલીવુડ થી આવતા સમાચાર કે જે અભિનેત્રી અને અભિનેત્રીના સૌથી નાના સમાચાર પણ મીડિયામાં ચર્ચા નો વિષય બની જાય છે. બોલીવુડથી સંબંધિત કોઈ પણ સમાચાર દર્શાવવા માટેની મીડિયા ના લોકો એક તક પણ છોડતા નથી. આજે, અમે તમને એવા જ સમાચાર કહીએ છીએ જે છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ છે. હકીકતમાં, એક અભિનેત્રી તેના પતિ થી અલગ થઈ ને બોબી દેઓલ ના ઘરે ઘણા સમય થી રહી રહી છે.ચાલો જાણીએ એની પાછળ નું કારણ..

સૌ પ્રથમ તો તમને એ જણાવી દઇએ, આ અભિનેત્રીઓ કોણ છે? વાસ્તવમાં, આ નાની અભિનેત્રી નથી તેણે બૉલીવુડના સૌથી મોટા અભિનેતા અક્ષય કુમાર સાથેની ફિલ્મમાં કામ કર્યું છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે એ અભિનેત્રી જેની અમે વાત કરી રહ્યા છીએ તે બીજી કોઈ નથી પણ બૉલીવુડની અભિનેત્રી ચિત્રાંગદા સિંહ છે. તેમણે દેસી બોયસ ફિલ્મમાં અક્ષય કુમાર સાથે કામ કર્યું છે.પરંતુ આ દિવસોમાં તેઓ તેમના પતિ છોડીને બોબી દેઓલના ઘરમાં રહે છે. 28 મી માર્ચ, 1976 ના રોજ જન્મેલા અભિનેત્રી ચિત્રાંગદા સિંહના પિતા નિરંજન સિંહ ભારતીય ભૂમિ સેનામાં એક અધિકારી હતા. દિલ્હીમાં સ્નાતક થયા બાદ ચિત્રાંગદા એ મોડેલિંગ કર્યું અને આ ક્ષેત્રે, તેમણે કારકિર્દી બનાવવાનું નક્કી કર્યું.

ચિત્રાંગદા એ તેની પહેલી કારકિર્દી ની ફિલ્મ માં 2003 માં ‘હજારો ખવાઈશે એસી’ માં કામ કર્યું. આ પછી તેમણે કેટલીક નાની ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું પરંતુ તે સારી અને મુખ્ય પરાકાષ્ઠા પ્રાપ્ત કરવામાં નિષ્ફળ રહી હતી.ત્યારબાદ થોડા જ સમય માં તેને અક્ષય કુમાર અને જ્હોન ઇબ્રાહિમ સાથે દેશી બોયઝ માં કામ કરવાનો મોકો મળ્યો. ચિત્રાંગદાને આ ફિલ્મથી અલગ ઓળખ મળી અને તેમનું પ્રદર્શન ખૂબ પ્રશંસા પામ્યું.

ચિત્રાંગદા દેખાવમાં ખુબજ સુંદર છે અને તેના લગ્ન પણ થઈ ગયા છે. તેમણે જોરાવર રંધાવા સાથે લગ્ન કર્યા છે અને તે પણ એક પુત્ર પણ છે, પરંતુ 2014 માં કોઈ કારણોસર આ દંપતી ના છૂટાછેડા થઈ ગયા અને અત્યારે હવે છૂટાછેડા પછી તે બોલીવૂડ અભિનેતા બોબી દેઓલ ઘરમાં રહે છે.

ખરેખર માં પ્રખ્યાત અભિનેતા ધર્મેન્દ્રએ તેમનાં બાળકોના નામ પર એક ફ્લેટનું નામ બોબી દેઓલ ના નામ પરથી રાખવામાં આવ્યું છે. ચિત્રાંગદા ત્યાં ભાડા પર રહે છે. ચિત્રાંગદા હવે તેની જૂની પોઝિશનને હાંસલ કરી શકતી નથી, પરંતુ બોલીવુડમાં તે સફળ પણ રહી છે અને તે બૉલીવુડમાં એક વખત ફરી આવી રહી છે. વાસ્તવમાં તે હાલમાં બે ફિલ્મોમાં કામ કરે છે જ્યાં તે મોટા કલાકારો સાથે જોવામાં આવશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ વાંચીને મજા પડી ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ શેર કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *