સાઉથ ની આ અભિનેત્રી ને દેખીને તમે દીપિકા-અનુષ્કા ને ભૂલી જશો..જોવો PHOTOS

ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી માં આમ તો એક થી વધારે એક ખુબસુરત અભિનેત્રીઓ છે. આ કારણ છે કે ફિલ્મી દુનિયા ઘણી જ વધારે ખુબસુરત નજર આવે છે. બોલીવુડ થી લઈને ટોલીવુડ સુધી કમાલ ની ખુબસુરતી દેખવા મળે છે. પરંતુ આજે અમે તમને બોલીવુડ નહિ પરંતુ સાઉથ ની એક જ અભિનેત્રી સાથે રૂબરૂ કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેમની ખુબસુરતી ની ચર્ચા આ દિવસો માં ખુબ જ વધારે છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેમનો ફોટો આગ ની જેમ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ચાલો જાણીએ કે આપણા આ લેખ માં શું ખાસ છે?

કન્નડ ફિલ્મ ની આ અભિનેત્રી ને દેખ્યા પછી તમે દીપિકા અને અનુષ્કા ને ભૂલી જશો. તેમની ખુબસુરતી ની પ્રશંસા દરેક લોકો કરી રહ્યા છે. આમ તો બોલીવુડ ની અભિનેત્રીઓ ની સામે સાઉથ ની અભિનેત્રીઓ નો દબદબો ઓછો રહેતો હોય છે. પરંતુ સાઉથ ની અભિનેત્રીઓ ખુબસુરતી ના મામલા માં કોઈ ને પણ ટક્કર દેવા માટે તૈયાર રહે છે. આજે આપણે તમને સાઉથ ની આ અભિનેત્રીથી રૂબરૂ કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ. આ અભિનેત્રી ઘણી ફિલ્મો માં કામ કરી ચુકી છે સાથે જ આ એક સારી મોડેલ પણ છે.

તેમનું નામ રાગીની દ્વિવેદી છે. રાગીની વ્યવસાય થી અભિનેત્રી અને મોડેલ છે. રાગીની પોતાના ફોટા વારંવાર સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરતી રહેતી હોય છે. આ જ કારણ છે કે તેમના ફેન્સ તેમનાથી નારાજ નથી થતા. તેના સિવાય તેમના કામ થી પણ તેમના ફેન્સ ઘણા ખુશ રહે છે. પોતાના ફેન્સ નો હંમેશા ખ્યાલ રાખીને તે ઈન્સ્ટાગ્રામ અને ફેસબુક પર પોતાની ફોટો શેર કરવામાં પાછળ નથી પડતી. જણાવી દઈએ કે રાગીની ને સોશિયલ રહેવું ઘણું જ પસંદ છે. તેની સાથે જ તેમને મોજ મસ્તી કરવી ઘણી વધારે પસંદ છે.

રાગીની નો જન્મ 1990 માં કર્નાટક ના બેંગ્લોર માં થયો હતો. હવે તે 28વર્ષ ની છે. તેમને પોતાના કેરીયર ની શરૂઆત 2005 થી કરી છે. તે બોલીવુડ માં પણ પોતાનું કેરિયર બનાવવા માંગતી હતી પરંતુ તેમને તે ચાન્સ નથી મળી સક્યો, જેના કારણે તે કન્નડ ફિલ્મો સુધી જ સીમિત રહી ગઈ. તમને જણાવી દઈએ કે તે 2008માં આયોજિત મિસ ફેમિના ના બીજા સ્થાને રહી ચુકી છે. 2005 થી જ લાખો ના દિલ ની ધડકન બની ચુકી છે. જણાવી દઈએ કે તેમને પોતાના કેરીયર માં ક્યારેય પણ પાછળ વળીને નથી જોયું.

સોશિયલ મીડિયા પર આ દિવસો માં પોતાની કેટલાક ફોટા ને લઈને હેડલાઈન્સ માં છે. હકીકત માં હમણાં જ તેમને મોડેલીંગ માટે ફોટોશૂટ કરાવ્યું, જેના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઇ ગયા. એવામાં આ દિવસો માં ખુબ પ્રખ્યાત થઇ રહી છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ફોટો અપલોડ કરીને પોતાના ફેન્સ ની સાથે નાના માં નાની વસ્તુઓ પણ શેયર કરવામાં પાછળ નથી પડતી.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *