આ છે 8 મશહુર સિતારા જેમને મળી ચુક્યો છે ફ્લોપ સ્ટાર નો ટેગ, 6 નંબર એ આપી હતી સુપરહિટ ફિલ્મ

બોલીવુડ માં બહુ બધા કલાકાર હોય છે, જેમનામાંથી કેટલાક હીટ થાય છે, તો કેટલાક ફ્લોપ થઇ જાય છે. એટલું જ નહિ કેટલાક તો એવા હોય છે, જેમની પહેલી ફિલ્મ એ તહલકો મચાવી દીધો હતો પરંતુ હવે તે પૂરી રીતે બોલીવુડ થી ગાયબ થઇ ગયા છે. તો ચાલો આજે અમે તમને તે જ કલાકારો ના વિશે બતાવીશું, જેમને બોલીવુડ માં ધમાકેદાર એન્ટ્રી કરી, પરંતુ હવે પૂરી રીતે ફ્લોપ થઇ ગયા. આ ફિલ્ડ માં કોઈ પણ જગ્યા તમારા માટે ખાલી નથી હોતી પરંતુ તમારે લડતા-લડતા પોતાની જગ્યા બનાવી પડે છે.

1. ઉપેન પટેલ

ફિલ્મ 36 ચાઈના ટાઉન થી બોલીવુડ માં ધમાકેદાર એન્ટ્રી કરવા વાળા ઉપેન પટેલ હવે પૂરી રીતે ફ્લોપ થઇ ચુક્યા છે. હા, તેમના પર ફ્લોપ નો ટેગ લાગી ચુક્યા છે. કોઈ પણ તેમની સાથે ફિલ્મ નથી કરવા માંગતા.

2. પ્રીતિ જાંગનિયા

ફિલ્મ મોહબ્બતે થી પોતાનું કેરિયર ની શરૂઆત કરવાવાળી પ્રીતિ તે સમયે લાખો યુવાઓ ની ધડકન બની ચુકી હતી, પરંતુ આ દિવસો તેમનું નામ જ જેમ ક્યાંક ખોવાઈ ગયું છે. હવે પ્રીતિ એક ફ્લોપ કલાકાર ના રૂપ માં ઓળખવામાં આવે છે.

3. સૂરજ પંચોલી

આદિત્ય પંચોલી ના દીકરા સુરજ ને સલમાન ખાન ના બહુપ્રતિક્ષિત ફિલ્મ હીરો થી લોન્ચ કર્યો પણ તે ફિલ્મ બોક્સ ઓફીસ પર ફ્લોપ થઇ ગઈ, જેના પછી થી જ સુરજ નું ફિલ્મી કેરિયર પર માનો ગ્રહણ લાગી ગયું, એવામાં તેના પર પણ ફ્લોપ એકત્ર નો ટેગ લાગી ચુક્યો છે.

4. ભૂમિકા ચાવલા

ફિલ્મ તેરે નામ થી ડેબ્યુ કરવાવાળી ભૂમિકા ની એન્ટ્રી તો ઘણી દમદાર હતી, પરંતુ પછી થી ધીરે ધીરે તેમનું કેરિયર નો અંત આવતો ગયો, જેના પછી તેમને બોલીવુડ થી દુરીઓ વધારવાની શરૂ કરી દીધી.

5. હિમેશ રેશમિયા

સામાન્ય રીતે સિંગર નું તેમનું કેરીયર બરાબર હતું, પરંતુ એક્ટિંગ માં તેમનું જાદુ નથી ચાલી શક્યું. હા, ફિલ્મ આપકા સરુર થી બોલીવુડ માં એક્ટિંગ કરવાવાળા હિમેશ ના ગીતો તો જબરદસ્ત લોકપ્રિય થયા પરંતુ તેમની એક્ટિંગ ને કોઈ એ પસંદ ના કરી.

6. સોનલ ચૌહાણ

ફિલ્મ જન્નત થી પોતાના કેરિયર ની શરૂઆત કરવા વાળી સોનલ હવે ક્યાંક ગુમ થઇ ગઈ છે. જન્નત ફિલ્મ માં તેમને દેખ્યા પછી લોકો ને તેમનાથી બહુ ઉમ્મીદ હતી, પરંતુ તે પોતાના કેરિયર માં ફ્લોપ જ થતી ચાલી ગઈ.

7. પ્રતિક બબ્બર

ફેમસ અભિનેતા રાજ બબ્બર ના દીકરા પ્રતિક નું શરૂઆતી સમયમાં બહુ જ વધારે સારું હતું, પરંતુ તેમને પોતાની શોહરત સંભાળતા ના આવડી, જેના કારણે તેમનું કેરિયર નો અંત આવી ગયો.

8. સ્નેહા ઉલાલ

સલમાન ખાન ની સાથે ડેબ્યુ કરવા વાળી સ્નેહા ઉલાલ નું કેરિયર પણ વધારે ના ચમકી શક્યું. હા બોલીવુડ માં ડેબ્યુ કરવા વાળી સ્નેહા ને તેમની પહેલી ફિલ્મ લકી માં ખુબ સરાહના મળી, પરંતુ તેમને પણ ફ્લોપ એક્ટર્સ નો ખિતાબ મળી ચુક્યો છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *