વગર મેકઅપ એ કંઇક આવી નજર આવે છે બોલીવુડ હિરોઈનો, દેખીને તમે પણ ચોંકી ઉઠશો- જોવો PHOTOS

મુંબઈ- આજે તમને એક સત્ય બતાવી દઈએ કે બોલીવુડ અભિનેત્રીઓ ના જે પણ ફોટા આપણે દેખીને તેમને બહુ ખુબસુરત માની લઈએ છીએ તે અસલ માં તેવી હોતી નથી. તમને બતાવી દઈએ કે જયારે તે ફિલ્મો માં નજર આવે છે તેમના ચેહરા પર બહુ બધો મેકઅપ લગાવેલ હોય છે. આ બહુ ખુબસુરત નજર આવવા વાળી બોલીવુડ અભિનેત્રી ને દેખીને કદાચ તમે પણ તે વિચારતા હશો કે તે વગર મેકઅપ એ કેવી નજર આવતી હશે. તો આજે અમે તમને બોલીવુડ ની ટોપ ની અભિનેત્રીઓ ના કેટલાક ફોટા દેખાડવા જઈ રહ્યા છીએ જેમાં તે વગર મેકઅપ એ છે. તો આવો દેખીએ કે વાસ્તવ માં વગર મેકઅપ એ બોલીવુડ અભિનેત્રીઓ કેવી નજર આવે છે.

વગર મેકઅપ એ બોલીવુડ અભિનેત્રી આવી દેખાય છે

કેટરીના કૈફ

કેટરીના કૈફ ની ગણતરી બોલીવુડ માં ગ્લેમર ગર્લ માં કરવામાં આવે છે. ખુબસુરત મુસ્કાન અને માસુમ ચેહરા ને જે પણ દેખે છે દીવાનો થઇ જાય છે. પરંતુ કેટરીના મેકઅપ ના વગર પણ બહુ ખુબસુરત દેખાય છે. તે તે બોલીવુડ અભિનેત્રી માં થી એક છે જેને મેકઅપ વગર પણ ખુબસુરત કહી શકાય છે. હા તેમના હોઠ મેકઅપ ની સાથે જેવા દેખાય છે તેના મુકાબલે તે બહુ પાતળા છે.

દીપિકા પાદુકોણ

વગર મેકઅપ ના બોલીવુડ અભિનેત્રી કેવી નજર આવે છે તે આ ફોટાઓ થી સમજી જશો. દીપિકા કદાચ બોલીવુડ ની પહેલી હિરોઈન હશે જે વગર મેકઅપ હોવા છતાં કેમેરા ને દેખીને પોતાનો ચેહરો નથી છુપાવતી. ફોટા માં તમને મેકઅપ ની અસર સાફ નજર આવશે. હા, દીપિકા એક સારી અભિનેત્રી છે અને તેમનો ફોટો તેમની વાસ્તવિક ખુબસુરતી ને નથી દેખાડતી.

ઐશ્વર્યા રાય

વાત જો ખુબસુરતી ની હોય તો યાદી માં સૌથી પહેલું નામ ઐશ્વર્યા રાય નું જ આવે છે. ઐશ્વર્યા ની ગણતરી આજે પણ બોલીવુડ ની સૌથી ખુબસુરત અભિનેત્રીઓ માં કરવામાં આવે છે. પરંતુ વગર મેકઅપ એ તે કેવી દેખાય છે? તમે આ ફોટા માં દેખી શકો છો. ઐશ્વર્યા ની આંખો ખરેખર માં તેટલી જ સુંદર છે જેટલી જ તે દેખાય છે.

અનુષ્કા શર્મા

અનુષ્કા શર્મા પોતાના બોલ્ડ લુક માટે પ્રશિદ્ધ છે. હા, પ્લાસ્ટિક સર્જરી ના પછી તેમના હોઠ ની તુલના બતક ના હોઠ કહીને ખુબ મજાક ઉડાવ્યો હતો. પરંતુ જો તમે દેખો તો તે પ્રાકૃતિક રૂપ થી પણ બહુ સુંદર છે અને મેકઅપ ના વગર પણ ઘણી ખુબસુરત નજર આવે છે.

આલિયા ભટ્ટ

બોલીવુડ ની સૌથી ક્યુટ અને સેકેન્ડ જનરેશન ની અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ પડદા પર તો બહુ વધારે ખુબસુરત નજર આવે છે, પરંતુ વાસ્તવ માં તેમની ખુબસુરતી મેકઅપ ના વગર થોડી અધુરી લાગે છે. તમને બતાવી દઈએ કે આલિયા બોલીવુડ માં આવવાવાળા પહેલા બહુ વધારે જાડી હતી.

શ્રદ્ધા કપૂર

ખુબસુરત ચેહરો, ચમકદારવાળ અને આંખો બધી નકલી છે. મેકઅપ ના વગર શ્રદ્ધા કેટલીક ઓછી ખુબસુરત દેખાય છે. પરંતુ તેમની પર્સનાલીટી એવી છે કે કોઈ પણ તેમને દેખ્યા વિના નથી રહી શકતા. શ્રદ્ધા પણ અન્ય હિરોઈનો ની જેમ જ બહુ ખુબસુરત છે.

પ્રિયંકા ચોપરા

પ્રિયંકા ચોપરા નો લુક બિલ્કુલ દીવાના બનાવી દેવા વાળો છે. પરંતુ કદાચ તેમની મેકઅપ ટીમ નો જ કમાલ છે કે શ્યામ હોવા છતાં પ્રિયંકા આપણને બિલ્કુલ દૂધ જેવી સફેદ જ નજર આવે છે. હા, જ્યારથી તે બોલીવુડ થી હોલીવુડ ગઈ છે તેમની ખુબસુરતી પહેલા થી ઘણી વધી ગઈ છે.

કરીના કપૂર

આપણે વાસ્તવ માં જાણવા માટે ઉત્સુક છીએકે બોલીવુડ ની ટોપ ની અભિનેત્રી રહેલ કરીના પોતાના આ ફોટા પર શું કહેશે. આ ફોટા માં કરીના બહુ દુખી લાગી રહી છે કારણકે તે વગર મેકઅપ ની છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *