ભારત ની ખુબસુરત MP ના ફોટા દેખીને થઇ જશો દીવાના, દેખો તેમના બોલ્ડ ફોટા

તમે બધા લોકો એ લગભગ પોતાના દેશ માં દરેક પ્રકારના નેતાનો ને દેખ્યા હશે અને આ બધા નેતાઓ ની ટેવો પણ કંઇક અલગ જ હોય છે કોઈ નેતા એટલું બોલે છે કે કંઈ કહેવાની હદ નથી અને કોઈ નેતા તો બિલ્કુલ મૂંગો જ હોય છે અને કોઈ નેતા એટલી મોટી મોટી વાતો કરે છે પરંતુ કંઈ કરતો નથી અને ઘણા નેતા તો ચોર પણ હોય છે અહીં સુધી કે આજકાલ ફિલ્મી દુનિયા ના સિતારા પણ રાજનીતિ માં ઉતરી ગયા છે. બહુ બધી અભિનેત્રીઓ અને અભિનેતા છે જે રાજનીતિ માં ઉતરી આવ્યા છે આજે અમે તમને આ લેખ ના માધ્યમ થી એક એવી જ ફિલ્મી દુનિયા ની અભિનેત્રી થી રૂબરૂ કરાવવાના છીએ જેમને ફિલ્મી દુનિયા ને છોડીને હવે રાજનીતિ માં પોતાના કદમ રાખી ચુકી છે.

આ અભિનેત્રી એ પોતાના આ રાજનીતિક કેરિયર ની શરૂઆત માટે એમપી ની પોસ્ટ પસંદ કરી છે આ એમપી પોતાની ફિલ્મી દુનિયા માં એક બહુ જ ખુબસુરત અને બોલ્ડ અભિનેત્રી ના નામ થી ઓળખવામાં આવે છે અને આ સમય દરમિયાન માં આ બહુ જ ખુબસુરત એમપી ના રૂપ માં ઓળખવામાં આવે છે. ભારત ની આ ખુબસુરત મહિલા એમપી છે તે ફક્ત રાજનીતિ માં નહિ પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર પણ પોતાની ખુબસુરત અને બોલ્ડ ફોટા ના કારણથી ઘણી વાયરલ થઇ રહી છે આજકાલ તેમની ચર્ચા સોશિયલ મીડિયા પર જોર જોરથી કરવામાં આવી રહી છે ઈન્સ્ટાગ્રામ ફેસબુક અને અહીં સુધી કે ટ્વીટર ના માધ્યમ થી તેમના ઘણા ફોટા હજુ સુધી વાયરલ થઇ ચુક્યા છે એટલું જ નહી તેમને દેખવા માટે હવે લોકો ની બહુ મોટી ભીડ લાગી ગઈ છે.

અપને આટલા સમય થી જે અભિનેત્રી MP ના વિષય માં વાત કરી રહ્યા છીએ તેમનું નામ “રામ્યા” છે અને તે સાઉથ ની બહુ જ નામાંકિત અભિનેત્રીઓ માંથી એક છે અને તે બહુ મોટા મોટા અભિનેતાઓ ની સાથે પણ ફિલ્મો માં કામ કરી ચુકી છે મૂળ રૂપ થી અભિનેત્રી રામ્યા તમિલ અને તેલુગુ ની ઘણી લોકપ્રિય અભિનેત્રી માનવામાં આવે છે. તેમનો જન્મ 29 નવેમ્બર 1982 એ બેંગ્લોર શહેર માં થયો હતો હવે તેમની ઉંમર 35વર્ષ ની થઇ ચુકી છે.

સાઉથ ની આ ખુબસુરત અભિનેત્રી ને દેશ ની સૌથી ખુબસુરત અને બોલ્ડ MP ના નામ થી સોશિયલ મીડિયા પર ઓળખવા લાગ્યા છે તેમના બહુ બધા લોકો પ્રશંસા પણ કરી રહ્યા છે અને બહુ બધા લોકો એવા છે જે તેમનું ખંડન પણ કરી રહ્યા છે તેમની પ્રશંસા તેથી થઇ રહી છે કારણકે તેમને હજુ સુધી ઘણા મોટા કામ કરીને બહુ બધા MP ને પાછળ છોડી દીધા છે અને બહુ બધા લોકો ખંડન તેથી કરી રહ્યા છે કારણકે તેમનું માનવું છે કે આ પ્રકારની બોલ્ડ અભિનેત્રી ને જાણીજોઈને રાજનીતિ માં વોટ મેળવવા માટે ઉતારવામાં આવી છે હજુ સુધી આ વાત ને લઈને ઘણી જગ્યાઓ પર ગરમા-ગરમી નું વાતાવરણ પણ બનેલું છે.

તમને આ જાણકારી થી અવગત કરાવી દઈએ કે ઘણા વર્ષ સુધી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી માં કામ કર્યા પછી હવે રામ્યા એ ફિલ્મી દુનિયા ને અલવિદા કહી દીધું છે હવે તે ફક્ત રાજનીતિ માં પોતાનો બધો સમય આપી રહી છે અભિનેત્રી રામ્યા આમ તો પાછળ 5 વર્ષ થી રાજનીતિ થી જોડાયેલી છે અને એક MP ના રૂપ માં વર્ષ 2013 થી લોકો ની મદદ પણ કરી રહી છે.અભિનેત્રી રામ્યા એ હજુ સુધી મહિલાઓ થી લઈને ઘણા બાળકો અને નીર્ધનો માટે બહુ બધી સંસ્થાઓ નું ઉદ્ઘાટન પણ કરી ચુકી છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *