શું તમને ખબર છે આ છે ટીવી ની સૌથી 5 લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓ ? જાણો

આજ-કાલ જેટલા બૉલીવુડ ના પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ હોય છે એમ જ પ્રખ્યાત ટીવી એનએ પીએએન સ્ટાર્સ હોય છે. તો આજે અમે તમને ફેમસ ટીવી એક્ટ્રેસ વિશે બતાવીએ તો આજે પૂરા દેશ માં લોકપ્રિય છે સાથે-સાથે લોકો એમને એમની એક્ટિંગ થી ખૂબ ચાહે છે.

અદિતિ રાઠોર

અદિતિ રાઠોર એ એમની ટીવી કરિયર ની શુરુઆત એક પોપુલર શો કુમકુમ ભાગ્ય થી કરી હતી. એ શો પછી એમને ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રી માં સારી પહેચાન બનાવી લીધી. અને એના પછી એક બીજો ટીવી શો નામકરણ માં પણ કામ કર્યું હતું. અદિતિ ખાલી દેખાવ માં સુંદર નહીં પણ એક શાનદાર એકટ્રેસ પણ છે.

જેનિફર વિંગેટ

ટીવી ની એક એક્ટ્રેસ જે ના એક દમદાર એક્ટ્રેસ છે પીએન બેહદ ખૂબસૂરત ના મામલમાં બૉલીવુડ એક્ટ્રેસ ને પણ ટક્કર આપે છે. જેનિફર ટીવી શો માં બેહદ લોકો એમને પસંદ કરે છે. જેનિફર એલોકો માંની એક છે જેનું નામ થી જ કોઈ પણ શો હિટ થાય છે॰

સૃતિ ઝા

કુમકુમ ભાગ્ય ની ક્વીન નું નામ થી લોકપ્રિય થયેલી ટીવી એક્ટ્રેસ સૃતિ ઝા આજે દેશભર માં પસંદ કરવામાં આવે છે. તમને જ્ણાવીએ કે એમને 3 વાર બેસ્ટ ફિમેલ ટીવી એક્ટ્રેસ નો એવોર્ડ પણ મળ્યો છે.

સુરભિ ચંદના

સુરભિ ને લોકો એમના ટીવી શો ઈશ્કબાજ થી જ જાણે છે. આ શો માં સુરભિ અનિકા ના નામથી એક છોકરી નો રોલ નિભાવે છે. એમને એમના આ રોલ થી લખો લોકો ના દિલ જીત્યા છે. તમને જણાવી એ કે એમને વધારે મેકઅપ પસંદ નથી. અને મેકઅપ વગર જ એમના સીન્સ શુટ કરે છે.

દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી

ઇશાતા ના નામથી પ્રખ્યાત થયેલી દિવ્યાંકા એમના ટીવી શો મોહબ્બ્તે થી લોકપ્રિય થયેલી અને આજે એ લાખો લોકો ના દિલો પીઆર રાજ કરે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *