આ છે બૉલીવુડ ની 9 અભિનેત્રીઓ જે ખુશી થી બીજા ની પત્ની બનવા માટે તૈયાર થઈ ગઈ,જાણો એમના વિશે…

બૉલીવુડ માં પ્યાર કરવા વાળાઓની કમી નથી હોતી. ઘણા આજે બી સિંગલ છે તો ઘણા ના અફેર ચાલુ ને ચાલુ જ રહે છે. કોઈ એલજીએન પીઆર એલજીએન જ કરે છે. એટલામાં, આ ઈન્ડસ્ટ્રી ની 9 અભિનેત્રીઓ છે તેમણે અત્યાર સુધી બીજા થી ત્રીજા લગ્ન પણ કરી દીધા છે. તો ચાલો જાણીએ એમના વિશે….

1 હેમા માલિની

હેમા માલિની બૉલીવુડ ની એક એવી એક્ટ્રેસ છે જેમને ખૂબ જ ફેમ એમના કરિયર માં કમાઈ છે. પરંતુ, હેમા માલિની એ પહેલેથી જ પરિણીત ધર્મેન્દ્ર જોડે પ્યાર થઈ ગયો અને એમને બધું જ છોડી દીધું એમના માટે એટલું જ નહીં પરંતુ એમને એમનો ધર્મ પણ બદલી નાખ્યો. તેમછતાં, ધર્મેન્દ્ર પહેલાથી જ 4 છોકરાઓ ના પિતા હતા.

2 જયાપ્રદા

જ્યપ્રદા એક બહુ જ સફળ અભિનેત્રી રહી ચૂકી છે. એમના સમય માં જ એમને બીજા લગ્ન વર્ષ 1986 માં શ્રીકાંત નહાતા જોડે કર્યા હતા. અને એ શ્રીકાંત ની બીજી પત્ની છે. શ્રીકાંત પહેલાથી જ પરિણીત હતા એમની પહેલી પત્ની થી એમને 3 છોકરાઓ પણ હતા. શ્રીકાંત એ એમની પહેલી પત્ની જોડે છૂટાછેડા લીધા વગર જ જયા જોડે બીજા લગ્ન કરી દીધા. જેના પછી એમને એમની પહેલી પત્ની થી એમના છોકરાઓ થયા એના પછી એમની આ ખબર ખૂબ જ ચર્ચિત થઈ ગઈ હતી. હવે પરિષ્થિતી એવી થઈ ગઈ હતી કે કોઈને કશું જ સમજ માં નહોતું આવતું કે શું થઈ રહ્યું છે અને શું કરવું જોઈએ પણ, જ્યારે જયા વાત ને સમજીને એમની જોડે મળી ગઈ હતી. અને બન્ને એ સાથે રહેવાનો ફેસલો કર્યો હતો. પણ, એ સાથ વધારે દિવસો સુધી ના ચાલ્યો. આજે જયાપ્રદા ને બૉલીવુડ માં ઓછી અને પોલિટિક્સ માં વધારે જોવા મળે છે.

3 શ્રીદેવી

સુપરસ્ટાર શ્રીદેવી એ બોની કપૂર જોડે પહેલા લગ્ન કર્યા હતા. એ જાણતી હતી કે બોની કપૂર ને 2 છોકરાઓ હતા અર્જુન કપૂર અને એમની બહેન. તેમછતાં, શ્રીદેવી એ બોની કપૂર જોડે 1983 માં લગ્ન કર્યા હતા. એમની પત્ની બાની અને એમને બે છોકરીઓ પણ હતી જાહ્નવી કપૂર અને ખુશી. પરંતુ, એમના જ ઘર ની પાર્ટી માં જે દુબઈ માં ઓર્ગેનાઇજ કરી હતી ત્યાં એક હોટેલ ના બાથરૂમ માં શ્રીદેવી ની રહસ્યમય હાલત માં મોત થઈ ગઈ.

4 વિધા બાલન

વિધા બાલન ના આજે લગ્ન થઈ ગયેલા છે. એ સિદ્ધાર્થ કપૂર ની ત્રીજી પત્ની છે. ત્રીજી પત્ની હોવા છતાં કોઈ મુસીબત એમને નથી. એ ખુબ જ હશી-ખુશી થી બન્ને જિંદગીઓ જીવી રહી છે.

5 રાની મુખર્જી

રાની મુખર્જી બૉલીવુડ ની બહુ સારી એક્ટ્રેસ સાબિત થઈ છે. પણ, હવે એ લાઇમલાઇટ થી બહુ દૂર રહે છે. એમને આદિત્ય ચોપડા સાથે લગ્ન કર્યા છે. આદિત્ય ચોપડા ની બીજી પત્ની છે. એમની પહેલી પત્ની પાયલ ખન્ના હતી. જેમને આદિત્ય ને છૂટાછેડા આપીને રાની મુખર્જી સાથે રહ્યાં.

6 કરિશ્મા કપૂર


કરિશ્મા કપૂર એ બીજનેસમેન સંજય કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. સંજય ની પણ કરિશ્મા સાથે ના બીજા લગ્ન હતા. સંજય ની પહેલી પત્ની નંદિતા મેહતા હતી. જેનાથી હવે સંજય અલગ થઈ ગયા હતા. અને કરિશ્મા ને અપનાવી હતી.

7 કરીના કપૂર


કરીના કપૂર એ સૈફ અલી ખાન જોડે લગ્ન કર્યા. સૈફ ની પહેલા પણ એક પત્ની હતી જેનું નામ અમૃતા હતું. સૈફ ને અમૃતા થી 2 છોકરાઓ હતા. પંરતુ, કોઈ કારણોસર સૈફ અમૃતા સાથે થી 2005 માં અલગ થઈ ગયા અને વર્ષ 2012 માં સૈફ એ કરીના જોડે લગ્ન કર્યા. જેમના જોડે થી એમને અત્યારે 1 છોકરો પણ છે.

8 રવિના ટંડન

રવિના ટંડન એ અનિલ ઠ્ડાની જોડે બીજા લગ્ન કર્યા હતા. અનિલ ની પહેલી પત્ની નું નામ નતાશા સિપ્પી છે. રવિના એ અનિલ જોડે 22 ફેબ્રુઆરી 2004 માં લગ્ન કર્યા જેમના થી એમને 2 છોકરાઓ પણ છે.

9 શિલ્પા શેટ્ટી

શિલ્પા શેટ્ટી એ રાજ કુન્દ્રા જોડે લગ્ન કર્યા. શિલ્પા શેટ્ટી થી પણ પહેલા રાજ એ કવિતા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. પરંતુ, હવે શિલ્પા અને રાજ ને 2 છોકરાઓ પણ છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *