રેખા થી ઓછી નથી તેમની 6 બહેનો, એક તો એકદમ દેખાય છે રેખા ની જેમ, દેખીને ભરોસો નહિ થાય

સદાબહાર અભિનેત્રી રેખા બોલીવુડ ની એક મહાન અદાકારા છે. રેખા નું ભારતીય ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી માં મહત્વપૂર્ણ યોગદાન છે. હા તેમને પોતાના કેરિયર ની શરૂઆત બહુ મોડા કરી. પરંતુ તો પણ સફળતા અને શોહરત એ તેમના કદમ ચૂમવાના શરૂ કરી દીધા. 63 ની ઉંમર માં પણ રેખા ની ખુબસુરતી માં કોઈ કમી નથી આવી.

તે જેટલી ખુબસુરત પહેલા દેખાતી હતી તેટલી જ ખુબસુરત આજે પણ દેખાય છે. આજ ના જનરેશન ની ઘણી હિરોઈનો રેખા ને પોતાની આઈડલ મને છે અને તેમની જેમ બનવા માંગે છે. ઉદાહરણ તરીકે લઈએ તો અભિનેત્રી વિદ્યા બાલન નું નામ સૌથી ઉપર આવે છે. જણાવી દઈએ કે વિદ્યા બાલન રેખા ને પોતાની આદર્શ માને છે અને તેમની જેમ બનવા માંગે છે. આમ તો રેખા ની ખુબસુરતી ની દુનિયા ઘાયલ છે, પરંતુ તેમની 6 બહેનો પણ કોઇથી કમ નથી. હા તમે સાચું વાંચ્યું. અભિનેત્રી રેખા ની 6 બહેનો છે જે દેખાવમાં બહુ ખુબસુરત છે. હા રેખાની ખુબસુરતી નો કોઈ તોડ નથી પરંતુ તેમની બહેનો પણ કોઈ થી કમ નથી. આજ ના આ લેખ માં અમે તમારી મુલાકાત રેખા ની 6 બહેનો થી કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

હકીકતમાં હમણાં જ બે વર્ષ જુનો એક ફોટો વાયરલ થયો છે જેમાં રેખા પોતાની 6 બહેનો ની સાથે છે. આ ફોટા માં એક તેમની એક સગી બહેન છે અને બાકી સૌતેલી બહેનો છે. આ ફોટો રેખાની ત્રીજી માં સાવિત્રી ના કારણે વાયરલ થયો છે. જણાવી દઈએ કે હમણાં જ તેમની સાઉથ માં તમિલ અને તેલુગુ ભાષા માં એક ફિલ્મ બની છે જેનું નામ નદીગાઈર અને મહાનતી છે. ચેન્નઈ માં વર્ષ 2016 માં એક હોસ્પિટલ ના ઉદ્ઘાટન ના દરમિયાન સાતે બહેનો પહોંચી હતી અને ત્યારનો આ ફોટો ક્લિક કરવામાં આવી હતી. રેખાને પોતાના અંગત જીવન ના વિશે વાત કરતા બહુ ઓછી વખત દેખવામાં આવી છે. તે પોતાની ફેમીલી ની સાથે જ બહુ ઓછી નજર આવે છે. એવામાં આ ફોટો નું વાયરલ થવાનું બને છે.

રેખા ની ત્રીજી માં સાવિત્રી સાઉથની જાણીતી અભિનેત્રી છે અને ફિલ્મ મહાનતી તેમના જીવન પર આધારિત છે. આ ફિલ્મ સાઉથ અને અમેરિકા માં ઘણી ધૂમ મચાવી રહી છે. પરંતુ આ ફિલ્મ ને લઈને પોતાની તેમની દીકરી એ વિવાદ ઉભો કરી દીધો છે. હકીકતમાં કમલા જેમિની ગણેશન ની દીકરી છે અને તેમના અનુસાર ફિલ્મ માં તેમના પિતા ની છબી ને ખોટી રીતે દેખાડવામાં આવી છે. તે ફિલ્મ ની સ્ટોરી થી સહમત નથી. ફોટા માં તમે જયાલક્ષ્મી શ્રીધર, રેવતી સ્વામીનાથન, કમલા સેલ્વરાજ, ભાનુરેખા, રાધા ઉસ્માન સૈયદ, નારાયણી ગણેશન અને વિજય ચામુંડેશ્વરી ને દેખી શકો છો. તેમાં રેવતી, કમલા, જ્યાં અને નારાયણી જેમિની ગણેશન ની પહેલી પત્ની અલમેલું ની દીકરીઓ છે. ત્યાં, રેખા અને રાધા બીજી પત્ની પુષ્પવલ્લી ની દીકરીઓ છે. વિજયા અને સતીશ ની ઓલાદ છે. સાવિત્રી નો એક દીકરો પણ છે જેમનું નામ સતીશ છે. તમે દેખશો કે ફોટા માં હાજર બધી બહેનો ખુબસુરતી ના મામલામાં રેખાથી કમ નથી. રેખા ની જેમ જ બધી બહેનો એક થી ચઢિયાતી એક છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *