એકબીજા ના પ્રેમ માં પાગલ છે રણબીર-આલિયા અને શરૂ થઇ અજબ પ્રેમ ની ગજબ કહાની

બૉલીવુડ માં આમ તો દરરોજ કોઈ ને કોઈ ના અફેયર ની ખબરો ઊડતી રહે છે, પરંતુ આજે અમે તમને નવા નવેલા લવ બર્ડ ના વિષે જણાવીશું. હા આ દિવસો માં બધાના મોં પર આલિયા અને રણબીર છે. રણબીર કપૂર અને આલિયા ની લવ સ્ટોરી ભલે જ હજુ શરૂઆત હોય, પરંતુ બંને એ એકબીજા માટે પોતાના ક્રશ ને સ્વીકાર કર્યો છે. રણબીર અને આલિયા એ એકબીજા થી પોતાના પ્રેમ નો ઇજહાર ભલે જ ના કર્યો હોય, પરંતુ મીડિયા માં આ લવ સ્ટોરી ના ચર્ચા બહુ છે. તો ચાલો જાણીએ કે છેવટે બંને ની લવ સ્ટોરી ની શરૂઆત ક્યારે અને કેવી રીતે થઇ?

આ નવા નવેલા લવ બર્ડ ના વિષે આજકાલ દરેક કોઈ જાણવા માંગે છે. તો બસ આજે અમે તમારા માટે તેમની લવ સ્ટોરી કેવી રીતે અને ક્યારે શરૂ થઇ તેનાથી રૂબરૂ કરાવીશું. આલિયા બહુ જ વધારે ચુલબુલી છે દરેક કોઈ તેમને પસંદ કરે છે. એવામાં હવે જેને આલિયા પસંદ કરે, તેમની તો કિસ્મત જ જાગી ઉઠશે. હા રણબીર કપૂર ના ઘણા અફેયર રહી ચુક્યા છે, એવામાં આલિયા ને લઈને તે ઘણી ઉતાવળ નથી કરવા માંગતા.

આમ શરૂ થઇ આલિયા અને રણબીર ની લવ સ્ટોરી

બન્ને એકબીજા થી બહુ જ વધારે પસંદ કરે છે તેમાં કોઈ શક નથી અને આ પસંદ ફક્ત દોસ્તી સુધી નથી કારણકે બંને ઘણી જગ્યાએ એક સાથે મળ્યા છે. હકીકતમાં રણબીર અને આલિયા ના પ્રેમ ની શરૂઆત ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્ર ના સેટ થી થઇ, જેના પછી બન્ને ની વચ્ચે ની નજદીકીઓ વધતી નજર આવી. જણાવી દઈએ કે બંને પહેલી વાર બ્રહ્માસ્ત્ર ના દ્વારા સાથે સ્ક્રીન શેયર કરવાના છે. આ ફિલ્મ માં બન્ને ની સારી કેમેસ્ટ્રી દેખવા મળી શકે છે.

જણાવતા જઈએ કે બન્ને એ નવું વર્ષ એક સાથે મનાવ્યું હતું, તો ત્યાં સોનમ કપૂર ના લગ્ન માં રણબીર આલિયા સાથે ચિપકેલા દેખાયા. બન્ને ની વચ્ચે ઘણી ગપશપ પણ થઇ છે. એટલું જ નહિ, મીડિયા ના કેમેરા માં બન્ને એકસાથે ઘણી વખત કેદ થયા છે. હા જાણવામાં આવ્યું છે કે હજુ રણબીર એ આલિયા ને પ્રપોઝ નથી કર્યું, કારણકે બન્ને એકબીજા ને ઘણી સારી રીતે સમજવા માંગે છે.

ખુલીને કરે છે બંને એકબીજા ના વિષે વાત

આલિયા અને રણબીર મીડિયા માં પણ એકબીજા ના વિષે વાત કરવાથી નથી કતરાતાં. રણબીર તે સ્વીકાર કરી ચુક્યા છે કે એક છોકરા તરીકે આલિયા થી બહુ પ્રેમ કરું છું, પરંતુ તેના વિષે હમણાં કોઈ વાત કરવી ઉતાવળ થશે. તો ત્યાં રણબીર નું નામ આવતા જ આલિયા શરમાઈ જાય છે. આલિયા એ પણ ઘણી વખત કહ્યું છે કે તે રણબીર ને ઘણું વધારે પસંદ કરે છે. અમે તો આ ઉમ્મીદ કરીએ છીએ કે બન્ને ની આ જોડી આવી જ બની રહે, કારણકે બન્ને એકબીજા ની સાથે ઘણા ખુશ અને સારા નજર આવે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *