આ ત્રણ અભિનેત્રીઓ ને સલમાન ખાને આપી છે એવી કિંમતી ભેટ કે કિંમત જાણી ને રહી જશો દંગ..

બૉલીવુડમાં સિતારાઓ ની કોઈ અછત નથી. અહીં એક થી વધી ને એક પ્રતિભાશાળી તારાઓ છે કેટલાક સીતારાઓ ખુબજ લોકપ્રિયતા ધરાવે છે , જેમ કે શાહરૂખ ખાન, સલમાન ખાન અને આમિર ખાન ના નામ મોખરે આવે છે. તેની બધીજ બોલીવુડની ફિલ્મ માં લાખો દર્શકો ની ભીડ આજે પણ લાગે છે.આજે આપણે તેમાંના એક વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ. આજના લેખમાં, અમે બોલીવુડના દબંગ ખાન વિશે વાત કરીશું, એટલે કે, સલમાન ખાન.સલમાન એકમાત્ર બોલીવુડ અભિનેતા છે, જે કોઈ પણ કારણોસર મીડિયા ની હેડલાઇન્સમાં રહે છે.તાજેતરમાં તેમને કાળા હરણ કેસમાં રાહત મળી છે. તેના ગુસ્સા ઉપરાંત, સલમાન ખાન તેમની ઉદારતા માટે પણ જાણીતા છે. તેમણે આર્થિક રીતે ઘણા લોકોને મદદ કરી છે. સલમાન બિંગ હુમન નામનું એક NGO પણ ચલાવે છે.ભેટોની વાત, કરીએ તો તેઓ મોંઘા મોંઘા ભેટ આપવા માં માહેર છે.આજના પોસ્ટમાં અમે તમને જણાવીશું જેમાં સલમાન ખાને 3 અભિનેત્રી ઓ ને સૌથી ખર્ચાળ ભેટ આપી છે.

1.સોનમ કપૂર

અભિનેત્રી સોનમ કપૂરે તાજેતરમાં પોતાના બોયફ્રેન્ડ આનંદ અહુજા સાથે લગ્ન કર્યા છે. આનંદ આહુજા ફેશન ઉદ્યોગમાં જાણીતું નામ છે. તે દિલ્હી સ્થિત ઉદ્યોગપતિ છે. છેલ્લા બે વર્ષથી એક ગુપ્ત તારીખ કર્યા પછી, તેમણે શાહી રીતે લગ્ન કર્યા સોનમ અને આનંદ ના લગ્ન અને અનુષ્કા-વિરાટ ના લગ્ન એ બૉલીવુડના સૌથી લોકપ્રિય લગ્ન છે. જોકે સોનમ કપૂર ને લગ્નમાં તમામ મોંઘી ભેટો બધાએ આપી હતી પરંતુ સલમાનની ભેટથી કોઈ મોટી ન હતી. સલમાને 90 લાખ ની. ઓડી કાર સોનમ ને ભેટ માં આપી છે.

2.અર્પિતા ખાન

અર્પિતા ખાન સલમાન ખાનની દત્તક લીધેલી બહેન છે. પરંતુ સમગ્ર ખાન પરિવાર તેમને પ્રેમાળ પુત્રી તરીકે પ્રેમ કરે છે. તાજેતરમાં અર્પિતાએ આયુષ શર્મા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. ખાન કુટુંબે આ લગ્નમાં કરોડો રૂપિયા ખર્ચ્યા. સલમાનનો બહેન અર્પિતા માટે નો પ્રેમ જોઇ ને બધાને આશ્ચર્ય થાય છે. તેઓ ઘણી વાર પોતાની નાની બહેન સાથે મસ્તી કરતા હોય છે. જ્યારે અર્પિતા માં બની હતી, ત્યારે સલમાને તેમને 3 કરોડ 50 લાખ રૂપિયાની કાર ભેટ આપી હતી.

3.જેક્વેલિન ફર્નાન્ડિઝ

બૉલીવુડની અભિનેત્રી જેક્વેલિન ફર્નાન્ડિઝ સલમાન ખાનને ઘણુ માન આપે છે બીજી બાજુ, જૅકલિન માટે તેમનો પ્રેમ પણ મીડિયામાં જોવા મળ્યો છે. સલમાન ખાનની ‘રેસ 3’ રિલીઝ કરવામાં આવી છે. આ તેમની જેકલીન સાથેની બીજી ફિલ્મ છે. અગાઉ બંને બન્ને ‘કિક’ માં સાથે જોવા મળ્યા હતા. તાજેતરમાં સલમાને એક ખર્ચાળ પેઇન્ટિંગ જેક્વેલિન ને આપી હતી, જેની કિંમત 2 કરોડની આસપાસ હોવી જોઇએ.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *