આ 4 અભિનેત્રીઓ એ પોતાના પ્રેમ ને ઠુકરાવીને પૈસા માટે કર્યા લગ્ન, નામ જાણીને રહી જશો દંગ

આજકાલ ના સમય માં દેખવામાં આવે તો પૈસા વ્યક્તિ ની જરુરત બની ગઈ છે તમે એવું કહી શકો છો કે પૈસા વ્યક્તિ ના જીવન નો એક ભાગ બની ચુક્યો છે કોઈ સામાન્ય વ્યક્તિ હોય અથવા કોઈ મોટી હસ્તી બધા માટે પૈસા સૌથી વધારે મહત્વ રાખે છે બૉલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી ની ચમચમતી અને રંગીન દુનિયા ને દેખીને દરેક વ્યક્તિ ના મન માં તે ઈચ્છા જાહિર થાય છે કે તે પણ આ રીતે પોતાનું જીવન વ્યતીત કરે એવી રોયલ જિંદગી જીવવા માટે ઘણી મહેનત કરવી પડે છે પૈસા આજકાલ ના સમય માબેટલું મહત્વપૂર્ણ થઇ ગયા છે કે પૈસા માટે કોઈ પણ પોતાના સંબંધ ને ભુલાવી શકે છે અહીં સુધી કે પોતાના પ્રેમ ને પણ પોતાનાથી દૂર કરી શકે છે આજે અમે તમને આ લેખ ના માધ્યમ થી બૉલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી ની તે અભિનેત્રીઓ ના વિશે જાણકારી આપવા જઇ રહ્યા છીએ જેમને પૈસા નાતે પોતાના પ્રેમ સુધી ને ઠુકરાવી દીધો છે અને બીજા અભિનેતાઓ અને પ્રસિદ્ધ હસ્તીઓ થી લગ્ન કરી લીધા છે.

આવો જાણીએ કે કઈ અભિનેત્રીઓ એ પૈસા માટે લગ્ન કર્યા છે

જુહી ચાવલા

બૉલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી ની અભિનેત્રી જુહી ચાવલા દેખાવમાં બહુ જ ખૂબસુરત નજર આવે છે અને તેમને બૉલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી ના બહુ બધી ફિલ્મો કરી છે જે હિટ થઇ છે તેમને બૉલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી માં નામ પણ બહુ કમાયું છે તેમને દેખીને બધા વ્યક્તિઓ નું તે કહેવું છે કે જુહી ચાવલા એ ફક્ત પૈસા માટે જ અમીર બિઝનેસમેન જય મહેતા થી લગ્ન કર્યા છે.

શિલ્પા શેટ્ટી

બૉલીવુડ ની મશહૂર અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી ની વાત કરવામાં આવે તો તેમને એક અમીર બિઝનેસમેન થી લગ્ન કર્યા છે જેમનું નકમ રાજ કુંદ્રા છે તે કોઈ ફિલ્મ અભિનેતા તો નથી પરંતુ તે કોઈ ફિલ્મ અભિનેતા થી કમ પણ નથી એક બ્રિટિશ મેગેઝીન ના મુજબ દુનિયા ના ધનવાન વ્યક્તિઓ ની સૂચિ માં તેમનું નામ 198 નંબર પર આવે છે તેમને પોતાની પહેલી પત્ની ને તલાક આપીને અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી થી લગ્ન કર્યા છે.

શ્રીદેવી

હા શ્રીદેવી હવે આપણી વચ્ચે નથી રહી પરંતુ તે બૉલીવુડ ની એક એવી જોડી હતી જેને દેખીને બધા વ્યક્તિઓ ને તે સવાલ હતો કે શ્રીદેવી જેવી ખુબસુરત અદાકારા એ છેવટે બોની કપૂર માં એવું શું દેખ્યું જે તેમનાથી લગ્ન કરી લીધા બહુ બધા લોકો ને તેવું પણ કહેવું છે કે અભિનેત્રી શ્રીદેવી એ ફક્ત પૈસા માટે જ બોની કપૂર થી લગ્ન કર્યા હતા.

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન

તમે બધા લોકો પૂર્વ મિસ વર્લ્ડ રહી ચૂકેલી ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન ને તો જાણતા જ હશો તેમની પુરી દુનિયા દીવાની છે જો આપણે અભિનેત્રી ઐશ્વર્યા રાય ના પતિ ની વાત કરીએ તો તેમના પતિ નું નામ અભિષેક બચ્ચન છે આ બન્ને ની જોડી ને દેખીને બહુ બધા લોકો ઘણા સવાલ ઉઠાવે છે વ્યક્તિઓ નું કહેવું છે કે ઐશ્વર્યા રાય એ અભિષેક બચ્ચન થી લગ્ન ફક્ત પૈસા માટે જ કર્યા છે ઐશ્વર્યા રાય એ અભિષેક બચ્ચન નું બેકગ્રાઉન્ડ દેખ્યું છે કારણકે ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન જે ઘર ની પુત્રવધુ છે તે બૉલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી ના શહેનશાહ કહેવાવા વાળા અમિતાભ બચ્ચન ના દીકરા છે.

નોટ:- જો તમને અમારા દ્વારા આપેલી જાણકારી સારી લાગી હોય તો તમે નીચે આપેલ કૉમેન્ટ બોક્ષ માં અમને કૉમેન્ટ કરી શકો છો અને આ પોસ્ટ ને પોતાના મિત્રો ની વચ્ચે શેર પણ કરી શકો છીએ અમેં આગળ પણ આ પ્રકારની જાણવા યોગ્ય જાણકારીઓ લેખ ના માધ્યમ થી લાવતા રહીશું ધન્યવાદ.

Story Author: Team Gujarati Times

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *