Gujarati TimesLatest News Updates

શાહી કુટુંબ થી આવે છે આ ઇન્ડિયન ક્રિકેટરો ની પત્ની,આમાં નંબર 4 તો છે કરોડો ની માલકીન..

ક્રિકેટ એવી રમત છે, જે સમગ્ર વિશ્વમાં તેની લોકપ્રિયતા ધરાવે છે. ભારતમાં, આ રમત બધેજ જોવામાં આવે છે. દરેક બાળક સચિન, કોહલી અને ધોની જેવા ક્રિકેટરો ના ક્રિકેટમાં પ્રદર્શન જોવા માંગે છે. બાળકો શેરી મોહલામાં શોખ સાથે ક્રિકેટ રમે છે. વધુ જોડાણ અને ઓળખ ક્રિકેટને ભારતમાં મળે છે.બાળક ક્રિકેટ જોવા માટે ટીવી સ્ક્રીન સામે બેસે છે.તે દરેક ચોગ્ગા છગ્ગામાં ખુશ થાય છે,તેને વિશ્વના તમામ સુખ મળે છે. ક્રિકેટનો ક્રેઝ દિવસે દિવસે વધી રહ્યો છે.

આજે અમે તમને કેટલાંક ભારતીય ક્રિકેટરોની પત્નીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ શાહી પરિવારની છે. હા, કેટલાક ક્રિકેટરોએ રમતમાંથી તેમના નામ બનાવ્યાં છે, તેથી તેમની પત્ની પણ કઈ ઓછી નથી. આ ક્રિકેટરોની પત્નીઓ ખૂબ જ સમૃદ્ધ પરિવારથી છે.તે પોતે એક મહાન સેલિબ્રિટી છે આ કિસ્સામાં, ચાલો આપણે જાણીએ કે આ લિસ્ટ માં કયો ક્રિકેટર સામેલ છે, જેની પત્ની મોટા પરિવારથી સબંધ રાખે છે.

1.વીરેન્દ્ર સહેવાગ

ભારત ના ધાકડ બેટ્સમેન રહી ચૂકેલા વીરેન્દ્ર સહેવાગ ની બેટિંગ થી મોટો મોટો બોલર ધ્રુજી ઉઠતો હતો.સાહેવાગે તેના કરિયર માં મોટા મોટા રેકોર્ડ બનાવ્યા છે.સેહવાગ, જે ભારતના ઓપનર તરીકે આવતા હતા, તેણે 2004 માં આરતી અહલાવાત સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આરતી અને સેહવાગની જોડી સારી દેખાય છે. સેહવાગ ખૂબ ધનવાન છે, પરંતુ તેની પત્નીના પિતા એક મોટી વકીલ છે.

2.રોહિત શર્મા

હિટમેન ના નામ થી જાણીતા રોહિત શર્મા સામે પણ કોઈ બોલર ટકી શકતો નથી.તેણે પણ ઘણા રેકોર્ડ તોડ્યા છે.
આજે ટોચના ભારતીય બેટ્સમેનોમાં નામ આપવામાં આવ્યું છે. રોહિત શર્માએ રિતિકા સાથે લગ્ન કર્યા છે. રોહિત પાસે ઘણી બધી સંપત્તિ છે, રિતિકાના પિતા લાખો લોકોનો બિઝનેસ ધરાવે છે. રિતિકા ખૂબ સમૃદ્ધ પરિવારની છે.

3.સચિન તેંડુલકર

સચિન તેંડુલકર વિશે તમે જેટલું કહી શકો એટલું ઓછું છે. નાની ઉંમરે, ક્રિકેટ માં લિટલ માસ્ટર બ્લાસ્ટરને પણ ક્રિકેટના ભગવાનનું ટાઇટલ મળ્યું છે. દરેક વ્યક્તિ પોતાની બેટિંગ વિશે ઉન્મત્ત છે. ચાહકો હજુ પણ તેમને ઘણો મિસ કરે છે.સચિન ના ​​અંજલિ સાથે લવમેરેજ થયા હતા. સચિન કરોડો ની સંપત્તિ ધરાવે છે,અને અંજલિના પિતા પણ એક મોટા બિઝનેસમેન છે, જેની પાસે પણ કરોડો ની સંપત્તિ છે.

4.વિરાટ કોહલી

વિરાટ અને અનુષ્કા વિશે બધા જાણે છે. અનુષ્કા માત્ર સમૃદ્ધ પરિવાર સાથે સંકળાયેલી નથી પરંતુ પોતે કરોડો ની સંપત્તિ ની માલિક પણ છે. અનુષ્કા એક હિટ અભિનેત્રી છે, જેની ફિલ્મો લાખો લોકોનું દિલ જીતી લે છે. વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કાની જોડી ખૂબ સુંદર લાગે છે.

5.હરભજન સિંહ

હરભજનસિંહ, ભજ્જી તરીકે જાણીતા, સ્પિન બૉલર છે, જેની બોલિંગ થી મોટા મોટા બેટ્સમેન ભયભીત થઈ જાય છે. હરભજનસિંહે પોતાની કારકીર્દિમાં ઘણા વિકેટ લીધી છે, જે તેના પોતાના અનન્ય રેકોર્ડ છે. હરભજન સિંહએ ગીતા બસરા સાથે લગ્ન કર્યાં છે, જે એક ઉમદા પરિવાર માંથી આવે છે. લગ્ન પહેલાં, તે બંને રિલેશન શિપ માં રહેતા હતા.

6.રવિન્દ્ર જાડેજા

રવીન્દ્ર જાડેજા ભારતના શ્રેષ્ઠ સર્વશ્રેષ્ઠ ખેલાડી છે, જેમણે રીવા સોલંકી સાથે લગ્ન કર્યા છે. રિવા સોલંકી એક એન્જિનિયર છે, પરંતુ તેમના પિતા કૉંગ્રેસના નેતાના ભાઈ છે, જેના કારણે તે ખૂબ સમૃદ્ધ પરિવારની છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *