‘બબીતા’ થી પણ વધારે ખુબસુરત છે ‘જેઠાલાલ’ ની રીયલ પત્ની, દેખીને હેરાન રહી જશો- દેખો ફોટા

સબ ટીવી પર આવવા વાળો ‘તારક મેહતા કા ઉલ્ટા ચશ્માં’ એક કોમેડી શો છે. તે સીરીયલ પાછળ ઘણા વર્ષો થી સતત આપણું મનોરંજન કરતા આવી રહ્યા છે. આ સીરીયલ એ કોમેડી ના ક્ષેત્ર માં પોતાની એક અલગ ઓળખાણ બનાવી છે. આ સીરીયલ નો દરેક કેરેક્ટર પોતે પોતાનામાં અનોખું છે. તેના દરેક કેરેક્ટર ની પોતાની એક અલગ ખાસિયત છે. જ્યાં જેઠાલાલ નો દરેક સમય પરેશાની માં ઘેરાઈ રહેવું આપણને હસવા પર મજબુર કરી દે છે ત્યાં આત્મારામ તુકારામ ભીડે ઠપકો આપણને પ્યારો લાગે છે. ડોક્ટર હાથી ની દરેક વાત પર ‘સહી બાત હે’ કહેવું આપણને સારું લાગે છે તો પોપટ લાલ નો દરેક વાત પર ચીડ-ચીડ કરવી આપણને પણ હલાવી દઈએ છે. આ સીરીયલ નો દરેક રોલ કમાલ છે અને આપણને હસવા પર મજબુર કરી દે છે. આ સીરીયલ નું નામ સાંભળતા જ ચહેરા પર હસવું આવી જાય છે. પરંતુ સીરીયલ માં એક એવો કેરેક્ટર છે જે હંમેશા મુસીબતો માં ઘેરાયેલો રહે છે અને તેને મુસીબત ને દેખીને આપણને પોતાને હસી કન્ટ્રોલ નથી કરી શકતા. હા તમે સાચું ઓળખ્યું.

આપણે વાત કરી રહ્યા છે જેઠાલાલ ની. જેઠા લાલ અને મુસીબતો નો સંબંધ ચોલી દામન ની જેમ છે. પરંતુ તેમની પત્ની દયા દરેક હાલત માં જેઠાલાલ નો સાથ આપે છે. જેઠાલાલ ની ઓનસ્ક્રીન પત્ની થી તો દરેક કોઈ ઓળખે છે પણ શું તમે તેમની રીયલ લાઈફ ની પત્ની ને જાણો છો? જેઠાલાલ ની અસલ જિંદગી ની પત્ની બહુ જ વધારે ખુબસુરત છે.

જેઠાલાલ ની પત્ની છે બહુ ખુબસુરત

જણાવી દઈએ, જેઠાલાલ નું અસલી નામ દિલીપ જોશી અને તેમની પત્ની નું નામ જયમાલા જોશી છે. દિલીપ જોશી ની પત્ની એટલી હોટ છે કે તેમને દેખીને તમારી આંખો ફાટેલી રહી જશે. તમે સ્વપ્ન માં પણ નહિ વિચારી શકો કે જેઠાલાલ ની પત્ની એટલી હોટ અને ગ્લેમરસ થઇ શકે છે. તેમની ખુબસુરતી કોઈ અભિનેત્રી થી ઓછી નથી. તે દેખાવમાં બહુ ખુબસુરત છે. આજે અમે તમને દિલીપ જોશી ની ખુબસુરત પત્ની થી મળાવવા જઈ રહ્યા છે. તેમના ફોટા દેખ્યા પછી આપણને ભરોસો છે કે તમે પણ તેમના દીવાના થઇ જશો. દિલીપ ની પત્ની એટલી સુંદર છે કે તે પોતાની ખુબસુરતી થી કોઈ પણ મોડેલ ને હરાવી શકે છે. આજે અમે તમારા માટે તેમની પત્ની ની કેટલીક એક્સ્લુજીવ ફોટા લઈને આવ્યા છે. વાત કરીએ પરિવાર ની તો તેમની ફેમીલી માં એક દીકરી અને એક દીકરો છે. દીકરી નું નામ નિયતિ છે અને દીકરા નું નામ ઋત્વિક.

‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માં’ વર્ષ 2008 માં શરૂ થયો હતો. આ સીરીયલ ના ડાયરેક્ટર નું નામ હર્ષદ જોશી છે. પાછળ 10 વર્ષો થી આ સીરીયલ દર્શકો નું મનોરંજન કરતા આવી રહ્યા છે. હજુ સુધી આ સીરીયલ ના 2405 થી પણ વધારે એપિસોડ ટેલીકાસ્ટ કરવામાં આવી ચુક્યા છે. જણાવી દઈએ કે ભારતીય ટેલીવિઝન ના ઈતિહાસ માં તે બીજા સૌથી લાંબી ચાલવા વાળી સીરીયલ છે.

મિત્રો, આશા કરીએ છીએ કે આપણો આ લેખ તમને પસંદ આવ્યો હશે. પસંદ આવવા પર લાઈક અને શેર કરવાનું ના ભૂલો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *