લગ્ન માટે આ 5 ખુબસુરત અભિનેત્રીઓ એ બરબાદ કર્યું પોતાનું કેરિયર, નંબર 3 તો હતી દરેક દિલ ની ધડકન

બૉલીવુડ માં ઘણા એવા કલાકાર હોય છે, જે પોતાની એક્ટિંગ થી લોકો ના દિલો માં રાજ કરે છે, પરંતુ અચાનક થી જ બૉલીવુડ ને બાય કહી દે છે. હા, આ પ્રકારના કલાકારો ને લોકો બહુ મિસ કરે છે, પણ તે પોતાની અંગત લાઈફ માં એટલા બીઝી થઇ જાય છે કે લાઇમલાઇટ થી પોતાને દૂર રાખવું જ સારું સમજે છે. એવામાં આજે અમે તે કલાકારો ના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેમને લગ્ન માટે પોતાના કેરિયર ને પુરી રીતે બરબાદ કરી લીધું. ચાલો જાણીએ કે આપણા આ લેખ માં તમારા માટે શું ખાસ છે?

આજે અમે તમને તે ટોપ અભિનેત્રીઓ ના વિશે જણાવીશું, જે લગ્ન થી પહેલા સુપરસ્ટાર હતી, પરંતુ હવે તેમનું કેરિયર પુરી રીતે પૂરું થઇ ગયું. એટલું જ નહિ, લગ્ન ના પછી તેમને આ રીતે બૉલીવુડ થી મોં વાળ્યું જેમ કે ક્યારેય તેમને અહીં થી કોઈ સંબંધ જ નહોતો. એટલું જ નહિ, આ યાદી માં ઘણી મોટી મોટી અભિનેત્રીઓ ના નામ પણ સામેલ છે, જેમને લગ્ન ના કારણે પોતાનું કેરિયર ની સાથે સમજોતાં કરવો જ ઉચિત લાગ્યો. તો ચાલો જાણીએ કે છેવટે આ લેખ માં કઈ કઈ અભિનેત્રીઓ ના નામ સામેલ છે, જેમનું કેરિયર લગ્ન ના કારણે બરબાદ થયું છે.

1. ટ્વિન્કલ ખન્ના

ટ્વિન્કલ ખન્ના એ આમ તો ફિલ્મો માં કામ કરી ચુકી છે, પરંતુ તેમની કોઈ પણ ફિલ્મ સુપરહિટ નથી થઇ. અક્ષય કુમાર થી લગ્ન કર્યા પછી ટ્વિન્કલ એ બૉલીવુડ થી સંબંધ તોડી લીધો. આજે ભલે જ અક્ષય કુમાર સુપરસ્ટાર છે, પરંતુ તેમની પત્ની લાઇમલાઇટ થી દૂર રહે છે, પણ પોતાના પતિ માટે તે સોશિયલ મીડિયા પર મોં તોડ જવાબ આપતી નજર આવે છે. હમણાં ટ્વિન્કલ એક મેગેજીન માટે કોલમ લખે છે, કારણકે લખવું તેમની હોબી છે.

2. નરગીસ દત્ત

નરગીસ દત્ત જેમને આપણે મધર ઇન્ડિયા ના નામ થી ઓળખીએ છીએ. હા ફિલ્મ મધર ઇન્ડિયા નરગીસ એ મધર નો રોલ નિભાવ્યો હતો, જેને લોકો એ ખુબ પસંદ કર્યો. આજે પણ બાળક બાળક આ ફિલ્મ ને દેખે છે અને નરગીસ ના રોલ ની ખુબ પ્રશંસા કરે છે, પરંતુ સુનિલ દત્ત થી લગ્ન કર્યા પછી તો જેમ નજરગીસ એ પોતે પોતાને બૉલીવુડ થી જ દૂર કરી લીધી, તે પણ જેમ ક્યારેય કોઈ સંબંધ જ ના રહ્યો હોય.

3. ભાગ્યશ્રી

સુપરહિટ ફિલ્મ મૈને પ્યાર કિયા થી ડેબ્યુ કરવાવાળી ભાગ્યશ્રી રાતોરાત સુપરસ્ટાર બની ગઈ હતી. લોકો ને લાગ્યું હતું કે તે અભિનેત્રી ભાગ્યશ્રી નું કેરિયર બહુ જ ઉપર જશે, પરંતુ પછી અચાનક થી જ તેમને પોતાનું કેરિયર પર બ્રેક લગાવી દીધો. મૈને પ્યાર કિયા ના પછી તેમની ફિલ્મ હિટ ન થઇ અને તેમને લગ્ન કરી લીધા. એટલું જ નહીં લગ્ન પછી તે બૉલીવુડ થી દૂર જ રહે છે, કારણકે તેમને લાગે છે કે હવે તેમના માટે કંઈ પણ નથી બચ્યું. જણાવી દઈએ કે તેમની દીકરી હવે બૉલીવુડ માં કદમ રાખવા માટે પુરી રીતે તૈયાર થઇ ચુકી છે.

4. નીતુ કપૂર

નીતુ કપૂર ઋષિ કપૂર ની પત્ની છે. નીતુ એ પોતાના બાળપણ થી જ બૉલીવુડ માં કામ કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. 14 વર્ષ ની ઉંમર માં જ તેમને ઋષિ કપૂર ને ડેટ કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. અને 21 વર્ષ ની ઉંમર માં તેમને ઋષિ કપૂર થી લગ્ન કરી લીધા, જેના પછી તેમને બૉલીવુડ થી દુરી બનાવી લીધી અને અંગત જિંદગી માં ખુબ બીઝી રહેવા લાગી.

5. સાયરા બાનો

સાયરા બાનો એ પોતાના કેરિયર ની શરૂઆત માં જ લગ્ન કરી લીધા અને લગ્ન પછી તેમને એક પણ ફિલ્મ ના કરી. જણાવી દઈએ કે 22 વર્ષ ની ઉંમર માં જ તેમને દિલીપ કુમાર ની સાથે લગ્ન કરી લીધા હતા, જેના પછી ક્યારેય પણ સિલ્વર સ્ક્રીન પર પાછા ના આવ્યા.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *