શાહરુખ ખાન ના દુબઈ વાળા ઘર ની તસ્વીર કદાચ જ પહેલા તમે જોઈ હશે. તમે જોઈને અવશ્ય દંગ થઈ જશો.

બોલીવુડ સ્ટાર શાહરુખ ખાન જેમને લોકો કિંગ ખાન આ નામથી જાણે છે. શાહરુખ ખાન એક બહુ મોટા સ્ટાર બની ગયા છે અને પૂરા દેશ માં એમના કરોડો ફેન છે. સાથે-સાથે શાહરુખ બોલીવુડ ના અમીર એક્ટરો માં ના એક છે. તો આજે અમે તમને શાહરુખ ના દુબઈ વાળા ઘર વિશે જણાવશુ. જે જોવામાં કોઈ પણ મહેલ થી ઓછું નથી.

તમને બતાવીએ કે શાહરુખ ખાન ના દુબઈ વાળા ઘર નું નામ સિગ્નેચર વિલા છે અને દુબઈ ના પામ ઝુમેરાહ બીચ પર છે. બતાવીએ કે આ ઘર નો કુલ વિસ્તાર 8,500 સ્કેવર ફૂટ છે. અને સૂત્રો ની માનીએ તો એની કિમત 200 કરોડ બતાવવા માં આવી છે.

શાહરુખ ખાન બહુ બધી વાર એમના પરિવાર સાથે વેકેશન મનાવવા માટે વિલા માં જાય છે. શાહરુખ એ પોતાના આ ઘર માં દરેક એશો-આરામ ની વસ્તુઓ રાખી છે અને પોતાના ઘર ને બહુ રોયલ રીતે સજાવ્યું છે. તમને બતાવીએ કે અત્યારે શાહરુખ પોતાના મુંબઈ વાળા ઘર મન્નત માં રહે છે.

આ ફોટો જોઈને અમે કહી શકીએ છીએ કે શાહરુખ નું સિગ્નેચર વિલા કોઈ મહેલ થી ઓછું નથી.

 

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *