પાસીંગ આઉટ પરેડ માં આર્મી ઓફિસર નો ફિલ્મી અંદાજ, ઘૂંટણ પર બેસીને કર્યું પ્રપોજ તો ગર્લફ્રેન્ડ ના જવાબ એ જીતી લીધું દિલ

એક આર્મી ઓફીસર એ પોતાના સૌથી મહત્વપૂર્ણ દિવસ પર પોતાની ગર્લફ્રેન્ડ ને પ્રપોજ કરી એવી ભેટ આપી કે તે હેરાન રહી ગઈ. આ લવ સ્ટોરી ફિલ્મી અંદાજ માં નજર આવી. આગળ વાંચો આ વાયરલ ખબર.

પ્રેમ માટે માણસ કઈ હદ સુધી નથી ચાલ્યો જતો, હા કહેવા વાળા આ પણ કહે છે કે પ્રેમ જેવું કંઈ નથી હોતું આ બધું ફિલ્મી વાતો છે. ફિલ્મી હોય અથવા કેટલાક બીજા પ્રેમ ના પંછી દરેક જગ્યાએ મળી જ જાય છે. જે તેમાં પૂરો વિશ્વાસ રાખે છે. આર્મી ની પાસીંગ આઉટ પરેડ માં એક ઓફીસર એ ફિલ્મી અંદાજ માં પ્રપોજ કરીને પોતાની ગર્લફ્રેન્ડ નું દિલ જીતી લીધું. તેમની અને તેમની ગર્લફ્રેન્ડ ના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઇ રહ્યા છે.

પાસીંગ આઉટ પરેડ પછી કર્યું પ્રપોઝ

25 વર્ષ ના ઠાકુર ચંદ્રેશ સિંહ એ બહુ મહેનત થી આર્મી ઓફિસર ની ટ્રેનીંગ પૂરી કરી. પાસીંગ આઉટ પરેડ ના દિવસે તેમને દેશ ની સેવા નું વચન તો લીધું જ સાથે જ પોતાના દિલ ની સૌથી નજીક ની પોતાની ગર્લફ્રેન્ડ ને પ્રપોજ કરીને તે દિવસ ને બહુ ખાસ બનાવી દીધો. ચંદ્રેશ એ પોતાની ગર્લફ્રેન્ડ ધરા ને પ્રપોજ કરવા માટે તે દિવસ પસંદ કર્યો જે તેમના માટે ખુબ ખાસ રહ્યો.

ઘૂંટણ પર બેસીને પ્રપોઝ

આ ફોટા 8 સપ્ટેમ્બર ના છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ વાયરલ થઇ રહ્યા છે. ચેન્નઈ ના ઓફીસર ટ્રેનીંગ એકેડેમી થી રાજપુતાના રાઈફલ્સ માં ઓફિસર બનીને નીકળેલા ચંદ્રેશ એ અહીં બધાની સામે પોતાની મોહબ્બત નો ઇજહાર કરી દીધો. ચંદ્રેશ ખરેખર પોતાના ઘૂંટણ પર બેસીને અને એકદમ ફિલ્મી અંદાજ માં પોતાની ગર્લફ્રેન્ડ ના હાથો ને હાથ માં લઈને પ્રપોજ કર્યું. ધરા પણ જેવા આ પ્રપોજલ ના ઇન્તજાર માં હતી, તેમને ચંદ્રેશ નું પ્રપોજલ તરત સ્વીકાર કરી લીધું.

ફિલ્મી છે કહાની

ચંદ્રેશ અને ધરા વર્ષ 2012 માં પહેલી વખત મળ્યા હતા. બન્ને ની મુલાકાત બેંગ્લોર થી સેંટ જોસેફ કોલેજ ઓફ આર્ટસ એન્ડ સાયન્સ માં થઇ હતી. ચંદ્રેશ ના મુજબ તે બન્ને ના જ સબ્જેક્ટસ અલગ હતા, પરંતુ તેમની હિંદી ની ક્લાસ એક સાથે હોતી. લગભગ બે વર્ષ સુધી બન્ને એક બીજા ના મિત્ર રહ્યા, પછી તે સંબંધ પ્રેમ માં બદલાઈ ગયો. ચંદ્રેશ એ જણાવ્યું કે પહેલા ધરા એ તેમને પ્રપોજ કર્યું હતું પરંતુ પોતાની ટ્રેનીંગ ના કારણે તે તેમને ત્યારે જવાબ નહોતા આપી શકતા.

ધરા એ દરેક વળાંક પર આપ્યો સાથ

ચંદ્રેશ એ જણાવ્યું કે તે ધરા થી બહુ પ્રેમ કરતા હતા. ધરા એ તેમની દરેક મુશ્કેલ સમય માં સાથ આપ્યો છે. તે હંમેશા તેમની સાથે મજબુતી થી ઉભી રહી. ચંદ્રેશ એસએસસી ના પોતાના પહેલા પ્રયાસ માં ફેઈલ થઇ ગયા હતા પરંતુ ધરા એ તેમને આગળ વધવાની હિમ્મત આપી અને દરેક સમય માં તેમનો સાથ આપ્યો. ચંદ્રેશ અને ધરા ની સ્ટોરી ફિલ્મી છે, પરંતુ અસલી છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *