મોટા-મોટા સ્ટારકીડસ ની છુટ્ટી કરી શકે છે અર્જુન રામપાલ ની દીકરી, બોલીવુડ થી મળી રહી છે ઓફર

બૉલીવુડ સ્ટાર અર્જુન રામપાલ આ દિવસો પોતાની બન્ને દીકરીઓ માહિકા અને માયરા ની સાથે ભરપૂર સમય વિતાવી રહ્યો છે. વીતેલા અઠવાડિયે તે પોતાની બન્ને પ્યારી દીકરીઓ ની સાથે ગણપતિ દર્શન માટે પહોંચ્યા હતા.

બૉલીવુડ માં આ વર્ષે શ્રીદેવી અને બોની કપૂર ની દીકરી જાહ્નવી એ ડેબ્યુ કર્યું, તેના પછી સૈફ ની દીકરી સારા અલી ખાન પણ જલ્દી જ ડેબ્યુ કરવાની છે. બૉલીવુડ માં ઘણા એવા મોટા સ્ટાર્સ છે, જેમના દીકરા-દીકરી બૉલીવુડ માં એન્ટ્રી લઇ ચુક્યા છે. ત્યાં કેટલાક સ્ટારકીડસ પોતાનો ડેબ્યુ કરવાની તૈયારી કરી રહ્યા છે. એવા જ એક સ્ટાર કિડ છે જેમની ખુબ ચર્ચા થઇ રહી છે, હા આ સ્ટારકીડ બૉલીવુડ સ્ટાર અર્જુન રામપાલ ની દીકરીઓ છે.

અર્જુન રામપાલ ની બે દીકરીઓ

બૉલીવુડ સ્ટાર અર્જુન રામપાલ આ દિવસો પોતાની બન્ને દીકરીઓ માહિકા અને માયરા ની સાથે ભરપૂર ડમી વિતાવી રહ્યા છે. વીતેલા અઠવાડિયે તે પોતાની બન્ને પ્યારી દીકરીઓ ની સાથે ગણપતિ દર્શન માટે પહોંચ્યા હતા. તેની સાથે જ ત્રણે એ એક રેસ્ટોરેન્ટ થી ડિનર પછી બહાર નીકળતા પણ સ્પોટ કરવામાં આવ્યા હતા.

દીકરીઓ ને લોન્ચ કરવાની ઓફર

તમને જણાવી દઈએ કે અર્જુન રામપાલ ની મોટી દીકરી માહિકા 16 વર્ષ ની છે અને નાની દીકરી માયરા 13 વર્ષ ની છે. ખબરો ની માનીએ, તો બે મોટા પ્રોડક્શન હાઉસ ની તરફ થી બૉલીવુડ સ્ટાર ને તેમની દીકરીઓ ને લોન્ચ કરવાની ઓફર મળી ચુકી છે, હા અત્યાર સુધી તેના પર અર્જુન રામપાલ એ કોઈ નિર્ણય નથી લીધો.

મોટા-મોટા સ્ટારકિડ્સ માટે જોખમ

માહિકા જો બૉલીવુડ માં ડેબ્યુ કરે છે, તો મોટા-મોટા સ્ટારકિડ્સ માટે જોખમ બની શકે છે, કારણકે અર્જુન રામપાલ ની દીકરી બહુ આકર્ષક દેખાય છે, સાથે જ તે કેમેરા ફ્રેન્ડલી પણ નજર આવે છે. તમને જણાવી દઈએ કે કેટલાક મહિના પહેલા જ અર્જુન રામપાલ અને તેમની પત્ની મેહર જેસીયા એ ડિવોર્સ ફાઇલ કરી છે. આ વાત ની જાણકારી બન્ને એ પોતે જ સોશિયલ મીડિયા ના દ્વારા આપી હતી.

સુજેન અને મેહર માં ઝગડો

અર્જુન રામપાલ અને તેમની પત્ની મેહર કેમ અલગ થઇ રહી છે, તેના કારણે હમણાં તો સાફ નથી, પરંતુ કહેવામાં આવે છે કે એક્સ્ટ્રા મેરિટલ અફેયર ના કારણે પતિ-પત્ની ના સંબધો નબળા થયા, કેટલાક સમય પહેલા ઋત્વિક ની એક્સ વાઇફ સુજેન ખાન અને અર્જુન રામપાલ ની વચ્ચે અફેયર ની ખબરો આવી હતી, તેના કારણે એક પાર્ટી માં સુજેન અને મેહર નક્કી વચ્ચે ઝગડો થઇ ગયો હતો. એક સમય માં ઋત્વિક રોશન ના પરિવાર અને અર્જુન રામપાલ ના પરિવાર માં ઘણી સારી મિત્રતા હતી.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *