અમિતાભ બચ્ચન ની આવવા વાળી 5 મોટી ફિલ્મો, બીજા નંબર વાળી નો બધાને છે ઇન્તજાર

બોલીવુડ ના મહાનાયક અમિતાભ બચ્ચન દરેક જનરેશન ના ફેવરેટ છે એવું તેથી કારણકે તેમનો અભિનય મોટા થી લઈને બાળકો સુધી તેમની ફિલ્મો ને પસંદ કરે છે. ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી માં અમિતાભ જી ને દરેક કોઈ પસંદ કરે છે અને આજે 75 વર્ષ ની ઉંમર માં પણ તે કોઈ નવજુવાન ની જેમ કામ કરે છે. તેમની પાસે બેક ટુ બેક ફિલ્મો ની લાઈન લાગી છે હવે તેમની કેટલીક એવી ફિલ્મો આવવાની છે જેનાથી તેમના કેરિયર નો ઈતિહાસ પણ બદલાઈ જશે. અમિતાભ બચ્ચન ના અભિનય ની કાયલ પૂરી દુનિયા છે અને તેમને સૌથી વધારે બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મો થી બોલીવુડ ને એક અલગ મુકામ આપ્યો છે. આજે પણ તેમની પાસે પાંચ ફિલ્મો છે જેમની શુટિંગ તે એક પછી એક કરી જ રહ્યા છે. અમિતાભ બચ્ચન ની આવવા વાળી 5 મોટી ફિલ્મો, હંમેશા વ્યસ્ત રહેવા વાળા અમિતાભ બચ્ચન ની પાસે આ ફિલ્મો ની લાઈન છે.

અમિતાભ બચ્ચન ની આવવા વાળી 5 મોટી ફિલ્મો

અમિતાભ બચ્ચન ઉંમર ના આ પડાવ પર આવીને પણ એવી ફિલ્મો માં કામ કરી રહ્યા છે જે આજ ના યુવા કરવામાં પણ અસહજ અનુભવ કરશે. તે એવી ઉંમર માં એક્શન ફિલ્મો કરી રહ્યા છે અને તેમની આવવા વાળી ફિલ્મો પણ એક્શન થી ભરપુર છે.

1. ઠગ્સ ઓફ હિન્દુસ્તાન

આ દિવાળી પર આમિર ખાન ફિલ્મ ‘ઠગ્સ ઓફ હિન્દુસ્તાન’ લઈને આવી રહ્યા છે જેમાં અમિતાભ બચ્ચન પણ મુખ્ય ભૂમિકા માં નજર આવશે. ફિલ્મ નું ટ્રેઇલર રીલીઝ થઇ ગયું છે અને ફિલ્મ 8 નવેમ્બર એ રીલીઝ થશે. ફિલ્મ માં કેટરીના કૈફ અને સના ફાતિમા શેખ પણ છે. ફિલ્મ 18 મી શતાબ્દી માં અંગ્રેજો ની ગુલામી ના દરમિયાન ની છે. ફિલ્મ નું ટ્રેઇલર ખુબ વાયરલ થઇ રહ્યું છે અને બધાને આ ફિલ્મ નો બેસબ્રી થી ઇન્તજાર છે કારણકે એવી ફિલ્મ બહુ સમય પછી અને બોલીવુડ માં કદાચ પહેલી વખત દેખવા મળશે.

2. બ્રહ્માસ્ત્ર

અયાન મુખર્જી દ્વારા નિર્દેશિત ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ અમિતાભ બચ્ચન નો રોલ બહુ જ વધારે એક્શન થી ભરપુર હશે. આ ફિલ્મ માં અમિતાભ બચ્ચન ના સિવાય રણબીર કપૂર, આલિયા ભટ્ટ અને મૌની રોય પણ મુખ્ય રોલ માં હશે. આ ફિલ્મ નો લોકો ને ઇન્તજાર લોકો ને બેસબ્રી થી છે, અને આ ફિલ્મ વર્ષ 2019 ના એપ્રિલ માં રીલીઝ થશે.

3. આંખે 2

નિર્દેશક અનીસ બજ્મી ની ફિલ્મ આંખે ની અપાર સફળતા પછી અમિતાભ બચ્ચન હવે આંખે-2 માં નજર આવશે. ફિલ્મ માં અમિતાભ બચ્ચન ના સિવાય ઘણા બીજા સિતારા પણ નજર આવશે. આ ફિલ્મ પણ આગળ ના વર્ષએ જ ફ્લોર પર આવી જશે. ફિલ્મ ની થીમ એક્શન અને ડ્રામા પર આધારિત હશે.

4. બદલા

તમે હંમેશા અમિતાભ બચ્ચન ને એક્શન ફિલ્મો માં દેખ્યા હશે. હવે તે ફિલ્મ બદલા માં નજર આવશે અને આ ફિલ્મ માં અમિતાભ બચ્ચન ની સાથે તાપસી પન્નુ અને અમૃતા સિંહ પણ નજર આવશે. આ સારી અને એક્શન ફિલ્મ ની શુટિંગ લગભગ પૂરી થઇ ચુકી છે અને આગળ ના વર્ષે 2019 માં આ ફિલ્મ રિલીજ થઇ જશે.

5. ઝુંડ

મરાઠી ફિલ્મ સૈરાટ ના પ્રોડ્યુસર નાગરાજ મંજુલે ની સાથે અમિતાભ બચ્ચન મળીને એક ફિલ્મ માં કામ કરવા જઈ રહ્યા છે. તેમને ઘણી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મો બનાવી છે. આ જ એક ફિલ્મ ઝુંડ બનાવવા જઈ રહ્યા છે જેમાં અમિતાભ બચ્ચન ને કાસ્ટ કરવામાં આવશે. હજુ આ વિશે વાત થઇ રહી છે આ ફિલ્મ પર આગળના વર્ષે કામ થશે અને આ ફિલ્મ વર્ષ 2020 માં રીલીઝ થશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *