ખુબસુરતી ના મામલા માં ઓછી નથી વિરાટ કોહલી ની ભાભી, દેખો સરસ ફોટા

  • Sports

ભારતીય ક્રિકેટ ના ધુંઆધાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી ક્રિકેટ માં ચેમ્પિયન છે અને તેમની ખુબસુરત પત્ની બોલીવુડ માં પોતાની ધુંઆધાર પારી રમી રહી છે. વિરાટ કોહલી ને આજ ના યુવા પોતાનો રોલ મોડેલ માને છે અને છોકરીઓ પણ અનુષ્કા ની ફિટનેસ, બ્યુટીટીપ્સ ફોલો કરે છે. વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા ને તમે ઘણી વખત સ્પોટ કર્યા હશે અને અનુષ્કા ની ખુબસુરતી થી તમે વાકિફ જ હશો પરંતુ શું તમે જાણો છો કે ખુબસુરતી ના મામલા માં ઓછી નથી વિરાટ કોહલી ની ભાભી, લગ્ન માં વિખેર્યો હતો જલવો અને હમેશા તે આઇપીએલ માં પણ વિરાટ ના મોટા ભાઈ વિકાસ કોહલી ની સાથે નજર આવે છે. આમ તો વિકાસ કોહલી પણ સ્ટાઈલ ના મામલા માં કોઈ થી ઓછા નથી અને તેમના પત્ની તો લાજવાબ છે, તેમનું નામ ચેતના કોહલી છે અને આ વિરાટ ની ભાભી અને અનુષ્કા ની જેઠાણી છે.

ખુબસુરતી ના મામલા માં ઓછી નથી વિરાટ કોહલી ની ભાભી

લાંબા સમય ના અફેયર પછી અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલી નું રીલેશનશીપ લગ્ન ના મંડપ સુધી પહોંચી ગયું. ઇટલી ના એક રીજોર્ટ માં બહુ જ પ્રાઈવેટ રીતે તેમના લગ્ન ને અંજામ આપવામાં આવ્યો પછી દિલ્લી અને મુંબઈ માં તેમના લગ્ન નું ગ્રાંડ રીસેપ્શન રાખવામાં આવ્યું. આ બધા ફંક્શન માં કોહલી પરિવાર ને દેખવામાં આવ્યા જેમાં વિરાટ ની ખુબસુરત ભાભી ચેતના કોહલી પણ નજર સામેલ હતી. ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ ના કેપ્ટન ના મોટા ભાઈ વિકાસ કોહલી ની ખુબસુરત પત્ની સોશિયલ મીડિયા પર બહુ વધારે એક્ટીવ રહે છે. જો અમે વાત ચેતના કોહલી ની ખુબસુરતી ની કરીએ તો તે કોઈ અભિનેત્રી થી ઓછી નથી. ચેતના કોહલી સોશિયલ મીડિયા પર પણ બહુ વધારે એક્ટીવ રહે છે. ચેતના હંમેશા તમે પતિ વિકાસ કોહલી ની સાથે ફોટા શેયર કરતી રહે છે. વિરાટ ની ભાભી ચેતના કોહલી દેખાવમાં જેટલી ખુબસુરત છે તેટલી જ સ્ટાઈલીશ પણ છે અને ફિટનેસ ના મામલા માં તે અનુષ્કા શર્મા થી ઓછી નથી. ચેતના સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટીવ રહે છે અને તેનો પુરાવો આઇપિએલ ના દરમિયાન તેમની લેવાયેલા ફોટા છે જે તેમને પોતાના ઈંસ્ટાગ્રામ પર શેયર કર્યા છે.

હાઉસવાઈફ છે ચેતના કોહલી

તમારી જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે જ્યાં વિરાટ કોહલી એ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ ની કમાન સંભાળી છે તેમ જ તેમના મોટા ભાઈ વિકાસ કોહલી દિલ્લી ના એક મોટા બીઝનેસમેન છે અને તે એક લકજરી લાઈફ જીવે છે. ત્યાં વિકાસ કોહલી ની પત્ની ચેતના એક હાઉસ વાઈફ છે અને તે પોતાના ઘર ને સુવ્યવસ્થિત રાખવાનું પસંદ કરે છે. વિકાસ અને ચેતના કોહલી ને એક દીકરો આર્ય કોહલી છે. આમ તો ચેતના પોતાના ઘર-પરિવાર માં વ્યસ્ત રહે છે પરંતુ હંમેશા તમે દેવર-દેવરાની વિરાટ અને અનુષ્કા ની સાથે મસ્તી કરતા દેખાઈ જાય છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *