અભિનેત્રી મૌની રોય એ બદલ્યો પોતાનો લુક, હવે ઓળખવી મુશ્કેલ, દેખો ફોટા

જયારે કોઈ ટીવી નો સિતારા ફિલ્મો માં આવી જાય છે તો તેનો હાવ-ભાવ બધું બદલાઈ જાય છે. બોલીવુડ એક એવી માયાનગરી છે જ્યાં કોઈ એક વખત આવી જાય છે તો બસ અહીં ખોવાઈ જાય છે અને એવું જ કરતી નજર આવી રહી છે અભિનેત્રી મૌની રોય, જ્યારથી આ ફિલ્મો માં આવી છે ત્યારથી તેમનો લુક અને અંદાજ બહુ વધારે બદલાઈ ગયો છે. ટીવી થી પોતાના કેરિયર ની શરુઆત કરવા વાળી મૌની રોય એ ફિલ્મો માં આવવા માટે બહુ વધારે સ્ટ્રગલ કર્યું છે પરંતુ આજે તે પોતાના તે મુકામ પર પહોંચી ગઈ છે જ્યાં જવાનું તેમનું સ્વપ્ન હતું. મૌની રોય સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટીવ રહે છે અને પોતાના ફોટા ફેન્સ માટે શેયર કરતી રહે છે. આજકાલ જે હિસાબ થી સ્ટાર્સ પોતાનો લુક બદલતા રહે છે તેમ જ અભિનેત્રી મૌની રોય એ બદલ્યો પોતાનો લુક, હમણાં માં તેમને પોતાનો લુક સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કર્યો છે. ચાલો ફોટા ના દ્વારા અમે તમને જણાવીએ તેમના જીવનથી જોડાયેલ કેટલીક વાતો.

અભિનેત્રી મૌની રોય એ બદલ્યો પોતાનો લુક

વર્ષ 2003 માં એકતા કપૂર ની બ્લોકબસ્ટર સીરીયલ ક્યોંકી સાસ ભી કભી બહુ થી થી પોતાના કેરિયર ની શરુઆત કરવા વાળી મૌની રોય એ તેમાં કેટી એટલે કૃષ્ણા તુલસી નો રોલ ભજવ્યો હતો.

આ ફોટા માં મૌની બિલ્કુલ માસુમ લાગી રહી છે અને બ્લેક ડ્રેસ ની સાથે ચશ્માં પણ ગજબ લાગી રહ્યા છે. તે ગોળ ચશ્માં લગાવ્યા કંઇક એવી લાગી રહી છે જેમ તેમને નાના પડદા માં કામ કર્યું જ ના હોય.

મૌની રોય એ કલર્સ ચેનલ ના પોપુલર શો નાગિન ની બે સીજન માં કામ કર્યું છે. તેનાથી તેમને સૌથી વધારે પોપુલારીટી મળી અને તેમને અક્ષય કુમાર એ પોતાની ફિલ્મ ગોલ્ડ માં લીડ અભિનેત્રી માટે રોલ ઓફર કરી.

ફિલ્મ ગોલ્ડ ના હીટ થતા જ મૌની રોય ને રાજકુમાર રાવ ની સાથે કામ કરવાની તક મળી. તેમને ફિલ્મ મેડ ઇન ચાઈના માં લીડ અભિનેત્રી તરીકે રોલ ઓફર થઇ અને તેમની આ ફિલ્મ નું પોસ્ટર રીલીઝ થઇ ગયું છે, આ ફિલ્મ 15 ઓગસ્ટ 2019 માં રીલીઝ થશે.

મૌની રોય એ હમણાં માં ફિલ્મ રો: રોમિયો અકબર વોલ્ટર ની શુટિંગ પૂરું કર્યું છે. તેમાં તેમના ઓપોઝીટ જ્હોન અબ્રાહમ નજર આવશે. તેમની પાસે બીજી પણ ફિલ્મો ની ઓફર છે, જેમના માટે મૌની બેક ટુ બેક કામ કરવાની છે.

મૌની રોય કરણ જોહર અને અયાન મુખર્જી ની ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્ર માં પણ નજર આવશે. આ ફિલ્મ માં મૌની ખાસ રોલ માં નજર આવવાની છે.

કોલકાતા માં જન્મેલ છે મૌની:

મૌની રોય નો જન્મ 28 સપ્ટેમ્બર, 1984 એ કોલકાતા માં થયો છે. તેમને ક્યોંકી સાસ ભી કભી બહુ થી માં ખાસ રોલ ભજવ્યો હતો પરંતુ તેનો સૌથી પોપુલર કિરદાર દેવો કે દેવ મહાદેવ માં સતી નો હતો, જેને દેખીને અક્ષય કુમાર બહુ પ્રભાવિત થયા હતા અને તેમને ફિલ્મ ઓફર કરી હતી. મૌની સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટીવ રહે છે અને એક થી ચઢિયાતા એક ફોટા પોતાના ફેન્સ માટે શેયર કરે છે. મૌની ને શરૂ થી એક્ટિંગ નો શોખ રહ્યો છે અને તેમને સ્કૂલ માં બહુ બધા ડ્રામાઓ માં ભાગ લીધો હતો સિવાય આ કોલકાતા માં પણ ઘણા થીયેટર કરી ચુકી છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *