કપિલ શર્મા એ એક વખત ફરી વધાર્યો સુનીલ ગ્રોવર ની તરફ મિત્રતા નો હાથ, ડૉ. મશહુર ગુલાટી એ આપ્યો આ જવાબ

લાંબા સમય પછી સુનીલ ગ્રોવર અને કપિલ શર્મા ની વચ્ચે બધું બરાબર થતું દેખાઈ રહ્યું છે, હમણાં માં બન્ને ના ટ્વીટર પર વાતચીત થઇ, જેને દેખીને લાગે છે કે હવે તે ઝગડા થી બન્ને આગળ વધી ચુક્યા છે.

સ્ટાર કોમેડિયન કપિલ શર્મા અને સુનીલ ગ્રોવર ના ફેન્સ માટે અમે મોટી ખબર લઈને આવ્યા છીએ, બન્ને ના લાખો ફેન્સ એવા છે, જે તેમને એક સાથે કામ કરતા દેખવા માંગે છે. તમને જણાવી દઈએ કે માર્ચ 2017 માં ઓસ્ટ્રેલીયા થી ફ્લાઈટ થી પાછા ફરતા સમયે કપિલ અને સુનીલ ગ્રોવર ની વચ્ચે ઝગડો થઇ ગયો હતો, જેના પછી બન્ને અલગ થઇ ગયા. કપિલ અને સુનીલ ગ્રોવર ની વચ્ચે ઘણા ઇન્ટરવ્યુજ માં દેખવા મળ્યા. હા પછીથી કપિલ ને પોતાની ભૂલ નો અહેસાસ થયો, તે સુનીલ ને શો માં બોલાવતા રહ્યા, પરંતુ સુનીલ ગ્રોવર ના માન્યા.

કપિલ એ વધાર્યો મિત્રતા નો હાથ

હવે લાંબા સમય પછી સુનીલ ગ્રોવર અને કપિલ શર્મા ની વચ્ચે બધું બરાબર થતું દેખાઈ રહ્યું છે, હમણાં માં બન્ને ની ટ્વીટર પર વાતચીત થઇ, જેને દેખીને લાગે છે કે હવે તે ઝગડા થી બન્ને આગળ વધી ચુક્યા છે. કપિલ એ આ વખતે પણ સુનીલ ની તરફ મિત્રતા નો હાથ વધાર્યો છે. તેમને સુનીલ ગ્રોવર ને તેમની ફિલ્મ પટાખ માટે ટ્વીટર ના માધ્યમ થી બધાઈ આપી, તેમને લખ્યું, બધાઈ અને શુભકામનાઓ પાજી, મારા ફેવરેટ વિશાલ ભારદ્વાજ, રેખા ભારદ્વાજ મેમ અને પટાખા ની પૂરી ટીમ ને બહુ બધો પ્રેમ અને શુભકામનાઓ.

સુનીલ એ કર્યો રીપ્લાય

કપિલ શર્મા ની આ ટ્વીટ પર સુનીલ ગ્રોવર એ જવાબ આપ્યો, ધન્યવાદ ભાઈ જી, તમારી શુભકામનાઓ માટે, સન ઓફ મંજીત સિંહ માટે ઓલ ધી બેસ્ટ, તમને સફળતા મળે. કપિલ એ પંજાબી ફિલ્મ સન ઓફ મંજીત સિંહ પ્રોડ્યુસ કરી છે, જે આગળ ના મહીને 12 ઓક્ટોમ્બર એ રીલીઝ થવાની છે. ટ્વીટર પર કપિલ અને સુનીલ ગ્રોવર ની વચ્ચે થયેલ વાતચીત થી તો લાગે છે કે બન્ને ના સંબંધો બીજી વખત ટ્રેક પર આવવાના છે.

કપિલ ની સાથે કામ કરવા પર શું કહ્યું?

તમને જણાવી દઈએ કે હજુ હમણાં માં સુનીલ ગ્રોવર થી કપિલ ની સાથે ભવિષ્ય માં કામ કરવાને લઈને સવાલ પૂછવામાં વાયો હતો તો તેમને કહ્યું તું ભવિષ્ય ના વિશે હમણાં તો કંઈ નથી કહેવા માંગતા, ડૉ. મશહુર ગુલાટી એ કહ્યુ હતું કે અમે બન્ને એ સાથે માં ખુબસુરત શો કર્યો અને લોકો ને ખુબ હસાવ્યા, પરંતુ આ સમય માં ફિલ્મો માં વ્યસ્ત છું, તેથી આ હજુ નહી જણાવી શકું કે હું અને કપિલ ક્યારે બીજી વખત એક સાથે કામ કરીશું.

ટીવી માટે સમય નીકાળવો મુશ્કેલ

સુનીલ ગ્રોવર ફિલ્મો ની શુટિંગ માં વ્યસ્ત છે, તેમને કહ્યું કે 2019 સુધી હું સતત ફિલ્મો માં જ વ્યસ્ત રહીશ. એવામાં મારા માટે ટીવી શો માટે સમય નીકાળવો થોડોક મુશ્કેલ થશે, હું આ નથી કહી રહ્યો કે હું હવે ટીવી શો નહિ કરું, પરંતુ મારી વ્યસ્તતા એટલી છે કે હું અત્યારે હમણાં ટીવી નો કોઈ શો જોઈન નહી કરી શકું. બીજી તરફ કપિલ ના ટીવી પર પાછા ફરવાની ખબરો તેજ થઇ ગઈ છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે દિવાળી ની આસપાસ તે ટીવી પર નવા શો ની સાથે પાછા ફરી શકે છે, આ દિવસો માં તે પોતાને ફીટ કરવામાં લાગેલા છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *