આવી રીતે કરો મુકેશ અંબાણી ના જમાઈ ની સાથે કામ, ઘર બેઠા મળશે 20 હજાર રૂપિયા

મુકેશ અંબાણી ની દીકરી ઈશા અંબાણી અને આનંદ પિરામલ ના લગ્ન નક્કી થઇ ચુક્યા છે.

દેશ ના સૌથી અમીર કારોબારી મુકેશ અંબાણી ને દરેક કોઈ જાણે છે. મુકેશ અંબાણી રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીજ ના ચેરમેન છે. હમણાં માં તેમને પોતાની દીકરી ઈશા અંબાણી ના લગ્ન પિરામલ ગ્રુપ ના માલિક અજય પિરામલ ના દીકરા આનંદ પિરામલ ની સાથે નક્કી કરી છે. આનંદ પિરામલ પોતાના પિતા ના કારોબાર માં સાથ આપી રહ્યા છે. તેના સિવાય હમણાં માં તેમને પોતાનો એક નવો વ્યવસાય શરૂ કર્યો છે. આ વ્યવસાય માં આનંદ પિરામલ દેશ ના સામાન્ય લોકો ને પણ કામ કરવાની તક આપી રહ્યા છે. જે પણ વ્યક્તિ આનંદ પિરામલ ની સાથે કામ કરશે. તે ઘરે બેઠા 20 હજાર રૂપિયા પ્રતિ મહિના સુધી કમાઈ શકે છે. જો તમે પણ આનંદ પિરામલ ની સાથે કામ કરવાના ઈચ્છુક છે તો આવેદન કરી શકો છો.

આ છે કામ

મુકેશ અંબાણી ના થવા વાળા જમાઈ આનંદ પિરામલ એ હમણાં માં એક કંપની ની સાથે મિલાવીને વોટર એટીએમ લગાવવાનું કામ શરૂ ર્ક્યું છે. દેશ ના કોઈ પણ વ્યક્તિ આનંદ પિરામલ ની કંપની થી જોડાઈને આ વોટર એટીએમ લગાવી શકે છે. આ વોટર એટીએમ ને લગાવીને તમે સારો ખાસો નફો કમાઈ શકો છો. આ વોટર એટીએમ થી 1 લીટર થી લીને 20 લીટર સુધી પીવાને સાફ પાણી ખરીદવામાં આવી શકે હ્ચે. તેની કિંમતો અલગ અલગ છે.

શું કરવું પડશે

જો તમે મુકેશ અંબાણી ના થવા વાળા જમાઈ આનંદ પિરામલ ની સાથે કામ કરીને સારી કમાઈ કરવા ઈચ્છો છો તો તમને તેમની વોટર એટીએમ કંપની ની ફ્રેન્ચાઈઝી લેવી પડશે. તમે આ વોટર એટીએમ ને પોતાની લાગી, મોહલ્લા, ગામ અથવા શહેર માં લગાવી શકો છો. અહીં થી લોકો પોતાની જરૂરત ના મુજબ પીવાનું પાણી ખરીદી શકો છો. તેનાથી તમને દરેક મહિના ના નિશ્ચિત કમાણી થવા લાગશે. ખબરો ના મુજબ, આનંદ પિરામલ જલ્દી જ ઘણા રાજ્યો માં આ યોજના લઈને આવી રહ્યા છે, જ્યાં પર મોટી સંખ્યા માં લોકો ને વોટર એટીએમ લગાવવાની તક મળશે. તો પછી મોડું કઈ વાત નું, આજે જ સમાજ ની ભલાઈ ની સાથે કમાણી નો બીઝનેસ શરૂ કરો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

1 thought on “આવી રીતે કરો મુકેશ અંબાણી ના જમાઈ ની સાથે કામ, ઘર બેઠા મળશે 20 હજાર રૂપિયા”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *