પોતાના બ્રાઈડલ શાવર માં કંઇક આમ જોરદાર થીરકતા નજર આવી પ્રિયંકા ચોપડા

અમે તમને બોલીવુડથી જોડાયેલ દરેક લેટેસ્ટ ખબર થી અપડેટ કરતા રહો છો. બોલીવુડ માં શું ચાલી રહ્યું છે, કોણ ક્યારે લગ્ન કરી રહ્યા છે તો કોના લગ્ન ની વાત ચાલી રહી છે તો કોને પોતાના લગ્ન ની શોપિંગ શરૂ કરી દીધી છે. દરેક નાની થી નાની અને મોટા માં મોટી બોલીવુડ સેલેબ્રીટી થી જોડાયેલ દરેક ખબર અમે તમારા માટે લઈને આવે છે. અમે તમને પોતાના એક રીપોર્ટ માં જણાવ્યું હતું કે આ વર્ષ ના અંત સુધી કયા કયા બોલીવુડ સેલેબ્રીટી લગ્ન ના બંધન માં બંધાવાના છે.

જેમાંથી એક નામ પ્રિયંકા અને નીક નું પણ હતું. બન્ને એ કેટલાક સમય પહેલા જ મુંબઈ માં પ્રિયંકા ના ઘર પર રોકાયેલા રસમ પૂરી થઇ હતી. બન્ને ના સંબંધ ને લઈને ઘણા સવાલ પણ ઉભા થઇ રહ્યા હતા, કારણકે નીક, પ્રિયંકા થી ઉંમર માં ઘણા નાના છે, પરંતુ બન્ને એ આ વાત ની પરવાહ ના કરતા પોતાના સંબંધ ને પૂરી દુનિયા ની સામે કબુલ કરી લીધું.

ખબરો ની માનીએ તો આ વર્ષે પ્રિયંકા એ નીક માટે કરવાચોથ નું વ્રત પણ રાખ્યું હતું. હા હજુ સુધી બન્ને ના લગ્ન ની ડેટ ફાઈનલ નથી થઇ પરંતુ જે પ્રકારે પ્રિયંકા શોપિંગ કરતા સ્પોટ થઇ રહી છે તેને દેખીને આ લાગી રહ્યું છે કે બન્ને આ વર્ષ ના અંત સુધી લગ્ન ના બંધન માં બંધાવાના છે. ખબરો તો અહીં સુધી છે કે પ્રિયંકા અને નીક એ પોતાના લગ્ન માટે ભારત ને પસંદ કરવામાં આવે છે.

પ્રિયંકા અને નીક ના લગ્ન ની ખબરો ના ચાલતા કેટલાક વિડીયોજ અને ફોટોજ સોશિયલ મીડિયા પર ધડલ્લે થી વાયરલ થઇ રહી છે. હમણાં માં પ્રિયંકા નો એક વિડીયો વાયરલ થયો છે જેમાં પ્રિયંકા જોરદાર ડાન્સ કરતી નજર આવી રહી છે. એવું જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે પ્રિયંકા ની આ ફોટોજ અને વિડીયોજ તેમના ન્યુયોર્ક માં સેલેબ્રીટી કરેલા બ્રાઈડલ શાવર ની છે, જેમાં તે જોરદાર મસ્તી કરતી નજર આવી રહી છે.

જણાવી દઈએ વિડીયો માં પ્રિયંકા હોલીવુડ સિંગર વ્હીટની હ્યુસ્ટન ના મશહુર ગીત ‘આઈ વોન્ટ ટુ ડાન્સ વિથ સમબોડી હું લવ્સ મી’ પર થીરકતા નજર આવી રહી છે. પ્રિયંકા ની સાથે આ વિડીયો માં તેમની માં મધુ મ=ચોપડા પણ નજર આવી રહી છે, અને તે પણ પ્રિયંકા ના આ બ્રાઈડલ શાવર માં જોરદાર મસ્તી કરતા નજર આવી રહી છે.

પ્રિયંકા એ પોતાના ‘બ્રાઈડલ શાવર’ પર સફેદ રંગ નો આઉટફીટ પહેરી રાખ્યો છે. જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા ચોપડા ની આ ડ્રેસ ની કીંમત 5995 ડોલર છે.

જે પ્રકારે પ્રિયંકા બ્રાઈડલ શાવર અને શોપિંગ કરતા નજર આવી રહી છે તેને દેખીને આ લાગી રહ્યું છે કે તે જલ્દી જ પોતાના લગ્ન ની ડેટ નો ખુલાસો કરીને પોતાના ફેન્સ ને સરપ્રાઈઝ આપી શકે છે.

જણાવી દઈએ કે નીક એ પ્રિયંકા ના તેમના જન્મદિવસ પહેલા દિવસે પ્રપોઝ કર્યું હતું. જેના પછી બન્ને એ મુંબઈ આવીને સગાઈ કરી લીધી હતી. સગાઈ પછી થી જ આ જોડા ના લગ્ન ની ખબરો ચાલી રહી છે. હવે બસ ઇન્તજાર છે તો તેને તારીખ નું જ્યારે આપણી દેસી ગર્લ પૂરી રીતે વિદેશી થઇ જશે.

Story Author: Team  Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *