કંઇક આવી રીતે રહી બોલીવુડ સેલેબ્સ ની દિવાળી, કરિશ્મા ની દીકરી દેખાઈ સૌથી વધારે ખુબસુરત- દેખો

દિવાળી નો પર્વ કાર્તિક માસ ની અમાસ ના દિવસે મનાવવામાં આવે છે. દિવાળી હિંદુઓ નું મુખ્ય પર્વ છે. દિવાળી ને દીપાવલી ના નામ થી પણ ઓળખવામાં આવે છે. માન્યતા મુજબ દીવાઓ થી સજાડેલ આ રાત માં લક્ષ્મી જી ભ્રમણ માટે નીકળે છે અને પોતાના ભક્તો ને ખુશીઓ વહેંચે છે. આ તહેવાર 5 દિવસો (ધનતેરસ, નર્ક ચતુર્દશી, અમાસ, કાર્તિક શુક્લ ભાઈ બીજ) નો હોય છે તેથી અ ધનતેરસ થી શરૂ થઈને ભાઈબીજ નો અંત થાય છે. દિવાળી તહેવાર ની તારીખ હિંદુ કેલેન્ડર ના મુજબ નિર્ધારિત થાય છે. પુરા ભારતવર્ષ એ કાલે એટલે 7 નવેમ્બર એ દિવાળી મનાવી. દરેક લોકો પોતાની-પોતાની રીતો થી આ પર્વ ને સેલીબ્રેટ કરે છે. કોઈ દીપ સળગાવીને આ તહેવાર ને મનાવે છે તો કોઈ ની દિવાળી ફટાકડા વગર પૂરી નથી થતી. પરંતુ બોલીવુડ ની તો વાત જ નિરાળી છે. અહીં પર દરેક તહેવાર એક અલગ અંદાજ માં મનાવવામાં આવે છે. બોલીવુડ સેલેબ્રીટીજ હોલી હોય કે દિવાળી, કોઈ પણ તહેવાર ને બહુ હર્ષોલ્લાસ ની સાથે મનાવે છે. પરંતુ આ તહેવારો પર સૌથી વધારે લોકો આ દેખાવું પસંદ કરે છે કે તેમના પસંદીદા સેલેબ્સ કઈ રીતે તૈયાર થઇ રહ્યા છે. કાલે જ પુરા ભારતવર્ષ એં દિવાળી મનાવી છે અને આજ ની આ પોસ્ટ માં અમે તમારા માટે બોલીવુડ સિતારાઓ ને દિવાળી ના ફોટા લઈને આવ્યા છે. દેખો તમારા પસંદીદા સિતારાઓ એ કઈ રીતે મનાવાય આ તહેવાર.

કાજોલ અને અજય દેવગણ

તમે આ ફોટા માં દેખાઈ શકો છો કે દેવગણ ફેમીલી દિવાળી ના આ ખાસ તક પર કઈ રીતે તૈયાર થઇ હતી. જ્યાં કાજોલ એ યેલો કલર ની સાડી પહેરી હતી ત્યાં તેમની દીકરી ન્યાસા એ ક્રીમ કલર નો લેંઘો પહેર્યો હતો. બન્ને પોતાના-પોતાના આઉટફીટ માં બહુ ખુબસુરત લાગી રહી હતી. ત્યાં અજય દેવગણ એ સિમ્પલ કુર્તા-પાયજામાં પહેર્યો હતો.

ઐશ્વર્યા અને અભિષેક બચ્ચન

બચ્ચન ફેમીલી દરેક તહેવાર ને બહુ ઉત્સાહ ની સાથે સેલીબ્રેટ કરે છે. આ દિવાળી પણ બચ્ચન ફેમીલી માટે બહું ખાસ રહી. તમે ફોટા માં અમિતાભ બચ્ચન, જયા બચ્ચન, અભિષેક બચ્ચન, ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને આરાધ્યા બચ્ચન ને દેખી શકો છો. દિવાળી પૂજા ના દિવસે તેમને આ ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેયર કર્યા.

પ્રિયંકા ચોપડા

બોલીવુડ ની દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપડા એ પણ દિવાળી ને ખાસ અંદાજ માં સેલીબ્રેટ કરી. નીક જોનસ થી સગાઈ પછી આ તેમની પહેલી દિવાળી હતી. પ્રિયંકા વધારે કરીને વિદેશ માં જ રહે છે પરંતુ આ વખતે તે ખાસ કરીને દિવાળી નો તહેવાર મનાવવા ભારત આવી છે. તમે દેખી શકો છો કે પીળા રંગ ના આ સલવાર સુટ માં તે કેટલી ખુબસુરત દેખાઈ રહી છે.

કરિશ્મા કપૂર

કરિશ્મા કપૂર એ પણ આ દિવાળી પોતાના દીકરા અને દીકરી ની સાથે સેલીબ્રેટ કરી. દિવાળી ના આ ફોટા પોતે કરિશ્મા એ સોશિયલ મીડિયા પર શેયર કરી જેને દર્શકો એ બહુ પસંદ કરી. ફોટા માં કરિશ્મા હંમેશા ની જેમ ગોર્જીયસ દેખાઈ રહી હતી ત્યાં તેમની દીકરી પણ સલવાર સુટ માં કંઇક ઓછી નહોતી લાગી રહી. પરંતુ સૌથી વધારે વાહવાહી ચર્ચા મેળવી તેમના દીકરા એ. કરિશ્મા ના દીકરા શેરવાની માં બહુ જ હેન્ડસમ દેખાઈ રહ્યા હતા.

અમૃતા સિંહ અને સારા અલી ખાન

આ યાદી માં છેલ્લુ નામ આવે છે અમૃતા સિંહ અને તેમની દીકરી સારા અલી ખાન નું. સારા અલી ખાન એ દિવાળી ના આ પાવન તહેવાર ને પોતાની માં ની સાથે મનાવ્યો. જેવું કે તમે ફોટા માં દેખાઈ છો કે માં-દીકરી પોતાના-પોતાના આઉટફીટ માં કેટલી ખુબસુરત નજર આવી રહી છે. સારા એ પોતાને આ ફોટા પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર શેયર કરી છે.

Story Author: Team Gujarati Times
દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *