બોયફ્રેન્ડ ની શોધ માં છે આ કરોડપતિ છોકરી, બોલી- એક વર્ષ માં અપસે 60 લાખ રૂપિયા

કહે છે જીવનમાં પૈસા ભલે જેટલા કમાઈ લો, પરંતુ જો પ્રેમ ના મળ્યો તો જિંદગી અધુરી છે. હા કંઇક એવું જ થયું બ્રિટન માં રહેવા વાળી એક છોકરી ની સાથે.

નવી દિલ્લી: કહે છે જીવનમાં પૈસા ભલે જેટલા કમાઈ લો, પરંતુ જો પ્રેમ ના મળ્યો તો જિંદગી અધુરી છે.હા કંઇક એવું જ થયું બ્રિટન માં રહેવા વાળી એક છોકરી ની સાથે. 17 વર્ષ ની ઉંમર માં આ છોકરી એ લોટરી ના દ્વારા કરોડો રૂપિયા તો જીતી લીધા, પરંતુ 23 વર્ષ ની થયા પછી પણ તેમને આજ સુધી સાચો પ્રેમ ના મળ્યો. હવે તેને પોતાના પ્રેમ ને શોધવા નો અનોખી રીત શોધી છે.

જે પણ મળ્યું, તેને કર્યું પૈસા થી પ્રેમ

23 વર્ષ ની જેન પાર્ક 17 વર્ષ ની ઉંમર માં જ લોટરી ના દ્વારા કરોડપતિ બની ગઈ હતી. લોટરી થી મળેલા પૈસા થી તેને ઘણા એશો-આરામ કર્યા, પરંતુ તેમ છતાં તેને પ્રેમ માં ઘણી વખત વિશ્વાસઘાત મેળવ્યો. તે હંમેશા થી સાચા પ્રેમ ની શોધ રહી, પરંતુ બધાએ તેના પૈસા થી પ્રેમ કર્યો.

પરફેક્ટ મેચ ની શોધ માં છે જેન

જેન હવે પોતાને ઘણી એકલી મહેસુસ કરે છે. તેની એકલતા ને દુર કરવા માટે જેન એ એક વેબસાઈટ લોન્ચ કરી પોતાના માટે પરફેક્ટ મેચ ની શોધ કરી અને કહ્યું કે જો તેને તેનો પ્રેમ મળી જાય છે તો તે તેને એક વર્ષ માટે 60 હજાર પોંડ એટલે લગભગ 60 લાખ રૂપિયા આપશે. બોયફ્રેન્ડ ની પોસ્ટ માટે યોગ્ય કેન્ડીડેટ એપ્લાય કરી શકો છો. જેન નું કહેવું છે કે તેમને ક સંબંધ ની શોધ છે, જે વફાદાર હોય અને જેને ધન-દોલત થી મતલબ ના હોય.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

6 thoughts on “બોયફ્રેન્ડ ની શોધ માં છે આ કરોડપતિ છોકરી, બોલી- એક વર્ષ માં અપસે 60 લાખ રૂપિયા”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *