આ સીરીયલ “કુમકુમ ભાગ્ય” ની 6 સૌથી મોંઘી અભિનેત્રીઓ, No.1 છે બધાની પહેલી પસંદ

બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રી માં એક થી એક દિગ્ગજ અભિનેત્રીઓ હાજર છે જેમને પોતાની ખુબસુરતી અને સારી અદાકારી થી લાખો-કરોડો લોકો ને પોતાના દીવાના બનાવી લીધા છે આ અભિનેત્રીઓ એ બહુ બધી ફિલ્મો માં પોતાનો અભિનય દેખાડ્યો છે અને તેમના દ્વારા નિભાવેલ રોલ ને દર્શકો દ્વારા ઘણા પસંદ પણ કરવામાં આવે છે આ અભિનેત્રીઓ આ ફિલ્મો માં કામ કરવા માટે ઘણી મોટી ફી વસુલ કરે છે. પરંતુ જો આપણે ટીવી જગત ની અભિનેત્રીઓ ની વાત કરીએ તો આ અભિનેત્રીઓ પણ કોઈ થી કમ નથી આ પણ સીરીયલ માં કામ કરવા માટે સારી ફી લે છે આજે અમે તમને આ લેખ ના માધ્યમ થી ભારતીય ટેલીવિઝન સીરીયલ કુમકુમ ભાગ્ય ની એવી 6 અભિનેત્રીઓ ના વિશે જાણકારી આપવાના છીએ જેમની દમદાર અભિનય થી તમે બધા લોકો સારી રીતે વાકિફ હશો ખાસ કરીને ઘણી મહિલાઓ આ સીરીયલ ને દેખવાની પસંદ કરે છે છેવટે આ અભિનેત્રીઓ સીરીયલ માં કામ કરવા માટે કેટલી ફી લે છે? તેના વિશે જાણકારી આપવાના છીએ.

સુપ્રિયા શુક્લા

 

ટીવી જગત ની અભિનેત્રી સુપ્રિયા શુક્લા આ ટીવી સીરીયલ માં પ્રજ્ઞા અને તેમની બહેનો ની માં સરલા રઘુવીર ના રોલ માં નજર આવી રહી છે. સુપ્રિયા શુક્લા ટેલીવિઝન ઇન્ડસ્ટ્રી ની ઘણી સીરીયલ માં કામ કરી ચુકી છે અને તેમના દ્વારા નિભાવેલ અભિનય ને ઘણા લોકો દ્વારા પસંદ પણ કરવામાં આવે છે જો આપણે તેમની ફી ની વાત કરીએ તો આ સીરીયલ ના 1 એપિસોડ માટે ૩૦ થી 35 હજાર રૂપિયા નો ચાર્જ લઇ લે છે.

શ્રદ્ધા આર્ય

ટીવી જગત ની સારી અને ખુબસુરત અભિનેત્રીઓ માં શ્રદ્ધા આર્ય નું નામ પણ આવે છે પોતાના અભિનય ના શાનો શોકત ને લઈને ટેલીવિઝન ઇન્ડસ્ટ્રી માં આ ઘણી મશહુર બની ગઈ છે શ્રદ્ધા આર્ય એક એપિસોડ ના 55 થી 66 હજાર રૂપિયા સુધી ફી લે છે તેમને કુમકુમ ભાગ્ય સીરીયલ માં પ્રજ્ઞા ની નાની બહેન નો રોલ ભજવ્યો છે.

સૃતી ઝા

ટીવી જગત ની અભિનેત્રી સૃતી ઝા કુમકુમ ભાગ્ય ટેલીવિઝન સીરીયલ માં પ્રજ્ઞા ના રોલ માં નજર આવી રહી છે જો અમે તેમના અભિનય ની વાત કરીએ તો સાચે માં પ્રશંસનીય છે અને આ દેખાવમાં પણ ઘણી ખુબસુરત છે જો અમે તેમની ફી ની વાત કરીએ તો આ આ સીરીયલ માં કામ કરવા માટે 45 થી લઈને 50 હજાર રૂપિયા સુધી ની ફી લે છે. અભિનેત્રી સૃતી ઝા ના ચાહવા વાળા પણ દુનિયા માં બહુ છે.

શિખા સિંહ

ટીવી જગત ની અભિનેત્રી શીખા સિંહ સીરીયલ કુમકુમ ભાગ્ય ની સૌથી પસંદ કરવા વાળી મુખ્ય અભિનેત્રીઓ માંથી એક માનવામાં આવે છે તેમને આ સીરીયલ ની અંદર અત્યાર ની નાની બહેન આલિયા નો રોલ ભજવ્યો છે તમે બધા લોકો તો આ અભિનેત્રી ને સારી રીતે ઓળખે જ છે આ એક એપિસોડ માં કામ કરવા માટે 35 થી 40 હજાર રૂપિયા સુધી ની ફી લે છે.

લીના જુમાની

ટીવી જગત ની અભિનેત્રી લીના જુમાની સીરીયલ કુમકુમ ભાગ્ય નો ઓળખીતો ચહેરો છે તેમને એક મુખ્ય અભિનેત્રી તરીકે પોતાનો રોલ ભજવ્યો છે લીના જુમાની આ સીરીયલ ની અંદર તનુશ્રી મહેતા ઉર્ફ તનું નો રોલ ભજવી રહી છે. જો અમે તેમની ફી ની વાત કરીએ તો આ એક એપિસોડ ના 35 થી 40 હજાર રૂપિયા સુધી લે છે.

રુહી ચતુર્વેદી

સીરીયલ કુમકુમ ભાગ્ય માં અભિનેત્ર રુહી ચતુર્વેદી એ શેરલીન ખુરાના નો રોલ ભજવ્યો છે જો આપણે તેમની ફી ની વાત કરીએ તો આ ટીવી સીરીયલ ના 1 એપિસોડ ના 30 થી 35 હજાર રૂપિયા સુધી ચાર્જ કરે છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *