30 વર્ષો પછી આ રાશીઓ ની ઉપર રાહુ-કેતુ થયા મહેરબાન, અવરોધો થી મળશે છુટકારો, આવશે ખુશીઓ

વ્યક્તિ ના જીવનમાં રાશીઓ નું બહુ મહત્વ છે રાશીઓ ના આધાર પર વ્યક્તિ ના આવવા વાળા સમય ના વિશે જાણકારી મેળવી શકાય છે જો ગ્રહો માં કોઈ પ્રકારનું કોઈ પરિવર્તન થાય છે તો તેનાથી બધી 12 રાશીઓ પ્રભાવિત થાય છે જો ગ્રહો ની ચાલ બરાબર સ્થિતિ માં હોય તો વ્યક્તિ ને ખુશીઓ મળે છે પરંતુ ગ્રહો ની ચાલ છે બરાબર સ્થિતિ માં ના હોય તો વ્યક્તિ ને બહુ બધી પરેશાનીઓ નો સામનો કરવો પડે છે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર ના મુજબ કેટલીક રાશીઓ ના ઉપર રાહુ-કેતુ મહેરબાન થવાના છે પુરા 30 વર્ષ પછી આ રાશીઓ ની ઉપર રાહુ-કેતુ ની કૃપા દ્રષ્ટિ બની રહી છે આ રાશીઓ ના જીવનમાં જે પણ અવરોધો આવી રહ્યા છે તે બધાથી તેમને છુટકારો મળશે અને તેમનું જીવન ખુશહાલ બનશે આજે અમે તમને આ લેખ ના માધ્યમ થી તે રાશીઓ ના વિશે જાણકારી આપવાના છીએ.

આવો જાણીએ કઈ રાશીઓ પર રાહુ-કેતુ રહેશે મહેરબાન

મેષ રાશી વાળા વ્યક્તિઓ ના જીવન માં બહુ મોટા બદલાવ દેખવા મળશે આ રાશી વાળા વ્યક્તિઓ ની ઉપર રાહુ અને કેતુ મહેરબાન રહેશો તમારા જીવનમાં કોઈ એવો વ્યક્તિ દસ્તક આપી શકે છે જે તમારા ભવિષ્ય ને લઈને તમારી સહાયતા કરશે તમે પોતાના જીવનમાં દિવસ બેગણી અને રાત્રે ચારગણી તરક્કી ની તરફ વધશે તમારા જીવનમાં ચાલી રહેલ ધન થી સમ્બન્ધિત બધી પરેશાનીઓ દુર થશે. કાર્યક્ષેત્ર માં આવવા વાળા અવરોધો થી છુટકારો મળશે રાહુ અને કેતુ ની કૃપા થી ઘર પરિવાર માં ખુશીઓ બની રહેશે તમને પોતાના વ્યાપાર માં સારો નફો મળી શકે છે.

સિંહ રાશી વાળા વ્યક્તિઓ ની ઉપર રાહુ અને કેતુ ની વિશેષ કૃપા દ્રષ્ટિ બની રહેશે તમારા જીવનના ખરાબ દિવસ હવે પુરા થઇ ચુક્યા છે તમારી કોઈ અધુરી ઈચ્છા પૂરી થઇ શકે છે જેના કરને તમારું મન પ્રસન્ન થશે રાહુ અને કેતુ ની કૃપા થી તમારા બધા રોકાયેલ કાર્ય સફળતા પૂર્વક પુરા થશે પારિવારિક વ્યવસાય ને આગળ વધારવામાં તમે ખાસ ભૂમિકા અદા કરશો પરંતુ તમે પોતાના ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો જે વ્યક્તિ નોકરી કરવા વાળા છે તેમને પોતાના કાર્ય ક્ષેત્ર માં પ્રમોશન મળવાની શક્યતા બની રહી છે તમારા ઘર પરિવાર ની આર્થીક સ્થિતિ મજબુત બનશે સંતાનની તરફ થી કોઈ ખુશખબરી મળવાની શક્યતા બની રહી છે.

કન્યા રાશી વાળા વ્યક્તિઓ ને રાહુ અને કેતુ ની વિશેષ કૃપા મળવાની છે તમારી બધી પરેશાનીઓ દુર થઇ જશે ખાસ રીતે જે વ્યક્તિ પ્રેમ પ્રસંગ માં છે તેમને પ્રેમ ના મામલા માં અપાર સફળતા મળશે તમે નવું વાહન ખરીદી શકો છો તમને અચાનક ભારી આર્થિક લાભ મળવાના યોગ બની રહ્યા છે તમે જે પણ કાર્ય આરંભ કરશો તેમાં તમને સફળતા મળશે. રાહુ અને કેતુ ની કૃપા થી ધન કમાવાના સ્ત્રોત મળી શકે છે ઉચ્ચ અધિકારી તમારી વાતો થી સહમત થશે તમને સારો લાભ મળશે અચાનક કોઈ નાની દુર કરવામાં આવેલ યાત્રા પર જઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશી વાળા વ્યક્તિઓ ની ઉપર રાહુ અને કેતુ ને પૂરી રીતે કૃપા બનેલ છે તમે પોતાના ઘર પરિવાર માટે કંઇક એવું કાર્ય કરશો જેનાથી તમારા પરિવાર ના સદસ્યો ને તમારી ઉપર ગર્વ અનુભવ થશે તમને નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે. રાહુ અને કેતુ ની કૃપા થી તમને સફળતા ના માર્ગ મળશે જો તમે ક્યાંક રોકાણ કરો છો તો તેમાં તમને સારો નફો મળશે. તમારું રોકાયેલ ધન તમને પાછું મળી શકે છે. ધન થી સંબંધિત મામલાઓ માં તમને સફળતા મળશે.

મીન રાશી વાળા વ્યક્તિઓ ની ઉપર રાહુ અને કેતુ મહેરબાન રહેવાના છે ખાસ કરીને જે વ્યક્તિ વ્યાપારી છે તે પોતાના વ્યાપાર માં વિસ્તાર કરી શકે છે જેનાથી તમને ભારી નફો મળવાનો યોગ બની રહ્યો છે તમે પોતાની કોઈ નવી યોજના માટે વધારે દોડભાગ કરશો જે તમારા માટે ઘણા લાભદાયક સિદ્ધ થશે ઘર પરિવાર નો પૂરો સહયોગ મળશે. રાહુ અને કેતુ ની કૃપા થી જે વ્યક્તિ વિદેશ માં કાર્ય કરી રહ્યા છો તેમને કોઈ ખુશખબરી મળી શકે છે વિદ્યાર્થીઓ નું મન અભ્યાસ માં લાગશે. તમે ઉચ્ચ શિક્ષા માટે વિદેશ માં જઈ શકે છે નોકરી કરવા વાળા વ્યક્તિઓ ની આવક માં વૃદ્ધિ થવાની શક્યતા બની રહી છે જીવનસાથીની સાથે સંબંધો માં મજબુતી આવશે.

આવો જાણીએ બાકી રાશીઓ નો કેવો રહેશે હાલ

વૃષભ રાશી વાળા વ્યક્તિઓ નો આવવા વાળા સમય માં પારિવારિક કલેશ થી દુર રહેવાની જરૂરત છે નહી તો તમારા માટે આ નુક્શાનદાયક સાબિત થઇ શકે છે જે વ્યક્તિ વ્યાપારી છે તે પોતાના વ્યાપારિક ક્ષેત્ર માં કોઈ પણ પ્રકારનું પરિવર્તન ના કરો નહિ તો તમને ઘાટો થઇ શકે છે જમીન મિલકત ના મામલાઓ માં તમને સાવધાન રહેવું પડશે યાત્રા ના દરમિયાન દુર્ઘટના થવાની શક્યતા બની રહી છે તેથી યાત્રા રોકી દેવી જ ઉચિત થશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે.

મિથુન રાશી વાળા વ્યક્તિઓ નો આવવા વાળા સમય માં મિશ્રિત ફળ મળી શકે છે. તમને પોતાના બધા કાર્ય ધૈર્ય પૂર્વક કરવા પડશે. સંચાર ના માધ્યમ થી તમને કોઈ સારી ખબર મળી શકે છે જેના કરને તમારું મન પ્રસન્ન થશે પરંતુ સંતાન ની શિક્ષા ની ચિંતા તમારા મન માં લાગેલ રહેશે. ધાર્મિક યોજનાઓ પર વધારે ધન ખર્ચ થઇ શકે છે તમે પોતાના તમને ઘણા એકલા અનુભવ કરશો જીવન સાથી ની કોઈ વાત તમારા દિલ ને દુખી કરી શકે છે.

કર્ક રાશી વાળા વ્યક્તિઓ નો આવવા વાળો સમય મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. તમે નવા વાહન અને પ્રોપર્ટી ની લેવડ-દેવડ માં સાવધાન રહો. તમે આવવા વાળા દિવસો માં પોતાના ઘર પરિવાર માટે ખરીદારી કરી શકો છો. તમને પોતાના કાર્યોની તરફ એકાગ્રતા બનાવી રાખવું પડશે. તમે જલ્દી માં કોઈ પણ નિર્ણય ના લો. નહિ તો તમને ભારી નુક્શાન થઇ શકે છે તમે કોઈ સામાજિક કાર્યક્રમ માં ભાગ લઇ શકો છો.

તુલા રાશી વાળા વ્યક્તિઓ નો આવવા વાળા સમય માં થોડાક સંભાળીને રહેવું પડશે તમને પારિવારિક વાદવિવાદ નો સામનો કરવો પડી શકે છે કેટલાક લોકો ની સહાયતા મળી શકે છે કોઈ વ્યક્તિ થી વાતચીત કરતા સમયે પોતાના શબ્દો નો સાચો ઉપયોગ કરો નહિ તો વિવાદ થવાના યોગ બની રહ્યા છે. તમને પોતાના ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. મશીનરી ના પ્રયોગ માં સાવધાન રહો. વાહન ચલાવતા સમયે તમને વિશેષ સાવધાની રાખવાની જરૂરત છે નહિ તો દુર્ઘટના થઇ શકે છે.

ધનુ રાશી વાળા વ્યક્તિઓનો આવવા વાળો સમય સારો રહેશે. તમારી કોઈ મોટી ચિંતા દુર થઇ શકે છે પરંતુ જરૂરત થી વધારે કોઈ પણ વ્યક્તિની ઉપર ભરોસો ના કરો ઘર પરિવાર માં ખુશી નું વાતાવરણ બની રહેશે. તમને અચાનક આર્થીક લાભ મળી શકે છે પરંતુ જો તમે કોઈ નવું કાર્ય આરંભ કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો તો કેટલાક સમય માટે નવા કાર્ય ની શરૂઆત ના કરો તમે કોઈ થી ધન ઉધાર લેવાથી બચો જીવનસાથી ની સાથે સારો સમય વ્યતીત થશે.

મકર રાશી વાળા વ્યક્તિઓને આર્થીક લાભ મળવાના યોગ બની રહ્યા છે પરંતુ તમે પોતાના બધા કાર્ય સમય પર પુરા કરો કોઈ ગેરસમજ ના કારણે જીવનસાથી ની વચ્ચે મતભેદ ઉત્પન્ન થઇ શકે છે જે વ્યક્તિ વિદેશ જવાના ઈચ્છુક છે તેમને કોશિશ સફળ થઇ શકે છે તમને પોતાના પારિવારિક મામલાઓ પર ધ્યાન આપવાની જરૂરત છે. તમારા મન માં ભવિષ્ય ને લઈને ચિંતા લાગેલ રહેશે. સંતાન તમારી વાતો નું અનુસરણ કરશે.

કુંભ રાશી વાળા વ્યક્તિઓ નો આવવા વાળો સમય મધ્યમ ફળદાયી રહેવાના છે તમને કોઈ શુભ સમાચાર મળવાની શક્યતા બની રહી છે પરંતુ તમને પોતાની માતા ની તબિયત નો ખ્યાલ રાખવો પડશે. જે વ્યક્તિ પ્રેમ પ્રસંગ માં છો તેમના માટે આવવા વાળો સમય મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. તમારા મન માં કોઈ ને કોઈ વાત ને લઈને તનાવ બનેલ રહેશે. જે વ્યક્તિ અપરિણીત છે તેમના માટે લગ્ન નો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે તમને પોતાની જીવનશૈલી માં બદલાવ કરવાની કોશિશ કરવી જોઈએ.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *