આ મશહુર અભિનેત્રી ના પ્રેમ માં ક્લીન બોલ્ડ થઇ ગયા કેએલ રાહુલ, ડેટ પર ઈચ્છે છે લઇ જવા

આમ તો બોલીવુડ જગત અને ક્રિકેટ ની દુનિયા ની વચ્ચે ઘણા ગહેરા સંબંધ બની ચુક્યા છે, પરંતુ અહીં હંમેશા ક્રશ ચર્ચા નો વિષય રહે છે. હા ક્યારેય કોઈ અભિનેત્રી નું દિલ કોઈ ક્રિકેટર પર આવી જાય છે, તો ક્યારેક કોઈ ક્રિકેટર નો ક્રશ કોઈ ખુબસુરત અભિનેત્રી બની જાય છે. અહીં લવ સ્ટોરી શરુ થવાથી પહેલા હંમેશા ક્ર્શની કહાની શરુ થાય છે, જેને લઈને પોતાના દિલ ની વાત લોકો ઈશારાઓ માં જ કહી દે છે. આ સિલસિલા માં ભારતીય બેટ્સમેન કેએલ રાહુલ નું દિલ બોલીવુડ ની ખુબસુરત હસીના પર આવી ગયું છે. તો ચાલો જાણીએ કે અમારા આ લેખ માં તમારા માટે શું ખાસ છે?

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ ના ધાકડ બેટ્સમેન કેએલ રાહુલ પોતાની બેટિંગ થી તો બોલરો ની ઊંઘ ઉડાવી દે છે, પરંતુ આ દિવસો તેમની ઊંઘ જ ઉડી ગઈ છે. હા આ દિવસો કેએલ રાહુલ નું દિલ એક ખુબસુરત અભિનેત્રી પર આવી ગયું છે, જે તેમનો ક્રશ છે. રાહુલ કેએલ ના ક્રિકેટ કેરિયર ની વાત કરીએ તો ઘણા સમય થી ઈજા થવાના કારણે તે ઘણી ટુર્નામેન્ટ માં રમવામાં અસફળ રહ્યા છે, પરંતુ ધીરે ધીરે તે રીકવરી કરી રહ્યા છે. હમણાં માં કેએલ રાહુલ ને ઇંગ્લેન્ડ ની સામે વનડે સીરીજ માં તક મળી હતી.

આ અભિનેત્રી છે કેએલ રાહુલ નો ક્રશ

હમણાં માં ક્રિકેટર કેએલ રાહુલ એ મોટો ખુલાસો કરતા તે અભિનેત્રી નું નામ જણાવ્યું જેના પર તેમને ક્રશ છે. હા કેએલ રાહુલ નો ક્રશ દિશા પાટની છે. દિશા પાટની બોલીવુડ ની ઉભરતી અભિનેત્રી છે, જેમને બહુ જ ઓછા સમય માં પોતાની એક અલગ જ ઓળખાણ બનાવી લીધી છે.

દિશા પાટની ની ફેન ફોલોઈંગ પણ બહુ જોરદાર છે, એવામાં કેએલ રાહુલ નો ક્લીન બોલ્ડ થવું તો નક્કી જ હતું. હા કેએલ રાહુલ એ એક ઈન્ટરવ્યું માં કહ્યું કે તે દિશા પાટની ની મુવી એક નહિ ઘણી વખત દેખે છે, કારણકે તે તેમનો ક્રશ છે.

દિશા પાટની થી પહેલા શ્રદ્ધા ને ડેટ કરવા માંગતા હતા કેએલ રાહુલ

કેએલ રાહુલ એ તેનાથી પહેલા કહ્યું હતું કે તે બોલીવુડ ની ખુબસુરત અભિનેત્રી શ્રદ્ધા કપૂર ને ડેટ પર લઇ જવા માંગે છે, કારણકે તે તેમને બહુ જ વધારે સારી લાગે છે, તેથી તે તેમને ડેટ પર લઇ જવા માંગે છે. કેએલ રાહુલ પહેલા શ્રદ્ધા ના પ્રેમ માં પૂરી રીતે પાગલ થઇ ગયા હતા, પરંતુ શ્રદ્ધા કપૂર એ ક્યારેય પણ કેએલ રાહુલ ને પલટીને કોઈ જવાબ નથી આપ્યો, જેના કારણે કેએલ ની આ લવ સ્ટોરી તો શરુ થવાથી પહેલા જ પૂરી થઇ ગઈ હતી.

ઈન્ટરવ્યું માં કેએલ રાહુલ એ કહ્યું કે તેમના પસંદીદા ખિલાડી એબી ડીવિલિયર્સ અને વિરાટ કોહલી છે. તેના સિવાય આ વાતચીત માં કેએલ રાહુલ એ ક્રિકેટ ની દુનિયા ના મોટા મોટા ખુલાસા કરતા નજર આવ્યા. એટલું જ નહિ, કેએલ રાહુલ એ કહ્યું કે તેમને તેમની ટીમ મેદાન માં મોઈ કહીને બોલાવે છે. તેના સિવાય કેએલ રાહુલ એ કહ્યું કે ભારતીય ટીમ માં તેમના સૌથી સારા મિત્ર વિરાટ કોહલી અને મુરલી વિજય છે.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *