બીગ બોસ ની ખાન સિસ્ટર્સ નો બદલાઈ ગયો અવતાર, સોમી ખાન ના હાથે લાગ્યો એક મોટો પ્રોજેક્ટ

ટીવી નો સૌથી વિવાદિત શો બીગ બોસ એક એવો શો છે જે વિવાદો માં રહેવા છતાં પણ લોકો ને ઘણો પસંદ આવે છે. બીગ બોસ ની આ સીઝન ની વાત કરીએ તો, ખબરો ના મુજબ આ સીઝન બાકી સીઝનો ની જેમ એટલું મજેદાર નથી રહ્યું અને તેના કારણે ઘર માં આવવા વાળા કંટેસ્ટંટ. જણાવી દઈએ કે કેટલાક કંટેસ્ટંટ પૂરી રીતે ગુસ્સા થી ભરેલ રહ્યા તો ત્યાં કેટલાક કંટેસ્ટંટ બિલકુલ ઠંડા પડ્યા રહ્યા.

આ સીઝન માં એવું માનવામાં આવે છે કે આ વખતે કોમનર્સ નું પલડું સેલેબ્સ પર ભારી રહ્યું, જેના ચાલતા આ વખતે ઘર માં સૌથી વધારે બોલબાલા કોમનર્સ નો જ રહ્યો. જણાવી દઈએ કે બીગ બોસ માં જેટલા પણ કોમનર્સ આવે છે તો તે પોતાની કિસ્મત બનાવવા માટે જ આવે છે. અને દેખવામાં પણ આવ્યું છે કે આ શો માં આવ્યા પછી તેમને એક નવો મુકામ મળે છે. હવે વધારે દુર નથી સપના ચૌધરી ને જ દેખી લો, પહેલા તેમને લોકો ફક્ત હરિયાણા માં જ જાણતા હતા પરંતુ હવે તેમની ઓળખાણ પુરા દેશ માં છે.

આ વખતે પણ શો માં આવેલ કોમનર્સ ની કિસ્મત ચમકતી નજર આવી રહી છે. આ સીઝન માં આવેલ બે ખાન સિસ્ટર્સ તો તમને યાદ જ હશે. સબા અને સોમી ભલે જ શો ની વિજેતા ના બની શકી હોય પરંતુ તેમ છતાં પણ તે ખબરો માં બની રહે છે. આ દિવસો બન્ને પોતાના મેકઓવર ને લઈને ખબરો માં છે. સોમી ખાન એ પોતાના ઘણા લેટેસ્ટ ફોટોશુટ ના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેયર કર્યા છે. જેમાં સોમી ખાન બિલકુલ અલગ અને બદલેલ અંદાજ માં નજર આવી રહી છે.

ખબરો ની માનીએ તો સોમી ખાન ને એક મોટો પ્રોજેક્ટ મળી ગયો છે જેમાં તે જલ્દી જ નજર આવવાની છે. હા સોમી ને શું પ્રોજેક્ટ મળ્યો છે આ વાત પર અત્યાર સુધી કોઈ ખુલાસો નથી થઇ શક્યો. પરંતુ શ્રીસંત એ એક હિન્ટ આપી છે કે જલ્દી જ સોમી કોઈ ફિલ્મ અથવા વેબ સીરીઝ નો ભાગ બની શકે છે.

હમણાં માં સોમી, શ્રીસંત દીપક ઠાકુર ના બોલાવવા પર મુજફ્ફરપુર પહોંચ્યા હતા, અને આ ત્રણે એ આ ફોટો અને એક વિડીયો સોશિયલ મીડિયા પર શેયર કર્યો હતો. આ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણો વાયરલ થયો હતો.

દીપક ઠાકુર એ એક વિડીયો માં કહ્યું- મારા બોલાવવા પર શ્રીસંત અને સોમી ખાન પોતાના બીઝી શીડ્યુલ થી સમય નીકાળીને અહીં આવ્યા. ત્યારે શ્રીસંત એ કહ્યું કે કોઈ બીઝી શીડ્યુલ નહોતું. નાના ભાઈ એ બોલાવ્યા અને અમે આવી ગયા. સોમી અને શ્રીસંત એ કહ્યું કે તેમને મુજફ્ફરપુર આવીને બહુ મજા આવી.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *