સીરીયલ ‘ભાગ્યવિધાતા’ ની બિંદિયા એ કરી લીધા સિક્રેટ મેરેજ, ફોટા શેયર કરી પોતે કર્યો ખુલાસો

દેશ ભર માં લગ્ન ની ઋતુ ચાલી રહી છે. દરેક તરફ શરણાઈઓ વાગી રહી છે. શરણાઈઓ ની ગુંજ માં ઘણા ટીવી સ્ટાર લગ્ન કરી રહ્યા છે. હમણાં માં યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હે ની કીર્તિ એ ચોરી છુપે લગ્ન કર્યા તો હવે એક બીજી સારી એક્ટ્રેસ એ લગ્ન કરી લીધા. હા ટીવી સિતારા સતત લગ્ન ના બંધન માં બંધાઈ રહ્યા છે. આ વર્ષે જ ઘણા બધા ટીવી સિતારાઓ એ લગ્ન કર્યા છે, જેમાં હવે ભાગ્યવિધાતા ની બિંદીયા નું નામ પણ સામેલ થઇ ગયું છે. હા સીરીયલ ભાગ્યવિધાતા ની બિંદીયા એ ગુપચુપ રીતે લગ્ન રચાવ્યા અને હવે ફોટો શેયર કર્યો છે. તો ચાલો જાણીએ કે અમારા આ લેખ માં તમારા માટે શું ખાસ છે?

ટીવી શો ભાગ્યવિધાતા થી ઘર ઘર માં ફેમસ થયેલ એક્ટ્રેસ રીચા સોની, જેને હવે બિંદીયા ના નામ થી ઓળખે છે. હા રીચા સોની એ પોતાના બોયફ્રેન્ડ થી ગુપચુપ રીતે લગ્ન કરી લીધા. લગ્ન પછી રીચા સોની એ પોતાના ફેંસ ની સાથે પોતાની ખુશીઓ પણ શેયર કરી. લગ્ન ના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર આવતા જ વાયરલ થઇ ગયા, કારણકે કોઈ એ તેમના લગ્ન ના વિશે વિચારું જ નહોતું. લોકો ને લાગ્યું હતું કે અત્યારે રીચા સોની પછી થી લગ્ન કરશે, પરંતુ તેમને અચાનક થી લગ્ન કરીને બધાને ચોંકાવી દીધા.

લોંગ ટાઈમ બોયફ્રેન્ડ થી કરી લીધા લગ્ન

રીચા સોની એ પોતાના લોંગ ટાઈમ બોયફ્રેન્ડ થી કરી લીધા છે. પાછળ ના વર્ષે નવેમ્બર માં બન્ને એ ગુપચુપ રીતે સગાઈ કરી હતી, એવામાં હવે ફેબ્રુઆરી માં બન્ને એ લગ્ન કરી લીધા. રીચા સોની લાંબા સમય થી પોતાના બોયફ્રેન્ડ ને ડેટ કરી રહી છે. બન્ને ની વચ્ચે ઘણી વધારે તાલમેલ છે. હા લગ્ન ની ખબર રીચા સોની ના ફેમીલી અને કેટલાક નજીક ના મિત્રો ને હતી, પરંતુ તેમના ફેંસ ને કાનોકાન ખબર નહોતી, એવામાં રીચા સોની એ પોતાના ફેંસ ની સાથે પોતાની આ ખુશી શેયર કરી છે, જેના પછી લોકો તેમને દુઆઓ આપી રહ્યા છે.

બંગાળી રીતી રીવાજ થી કર્યા લગ્ન

ભાગ્યવિધાતા થી ઘર ઘર માં ઓળખાણ બનાવવા વાળી રીચા સોની એ પોતાના લગ્ન ની ખબર પોતાના ઓફીશીયલ ફેસબુક પેજ થી આપી અને તે લાલ રંગ ના જોડા માં ઘણી વધારે ખુબસુરત લાગી રહી છે. રીચા સોની ઘર ઘર માં પોતાની ઓળખાણ બનાવી ચુકી છે. જણાવી દઈએ કે રીચા સોની મૂળ રૂપ થી બિહાર ની રહેવા વાળી છે અને એવામાં હવે તેમને બંગાળી રીતી રીવાજ થી લગ્ન કર્યા. હા રીચા એ બંગાળી રીતી રીવાજ થી લગ્ન કર્યા છે, કારણકે તેમના પતિ બંગાળ ના રહેવા વાળા છે.

ઘણી સીરીયલ માં કરી ચુકી છે કામ

અભિનેત્રી રીચા સોની ઘણી સીરીયલ માં કામ કરી ચુકી છે. તેના સિવાય રીચા સોની તેલુગુ ફિલ્મો માં પણ કામ કરી ચુકી છે. સ્ટાર પ્લસ પર પ્રસારિત થઇ ચૂકેલ સીરીયલ સિયા કે રામ માં પણ રીચા શર્મા કામ કરી ચુકી છે, પરંતુ તેમને રીયલ ઓળખાણ ભાગ્યવિધાતા ની બિંદીયા થી જ મળી છે અને હવે આ ટેલીવિઝન ની એક મશહુર અભિનેત્રી બની ચુકી છે.

Story Author: Team Anokho Gujju
દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *