બહુ ઓછા સમય માં બુલંદી પર પહોંચી ગઈ બોલીવુડ ની આ 5 એક્ટ્રેસેસ, ત્રીજા નંબર વાળી છે બધાની ફેવરેટ

બોલીવુડ માં બહુ ઓછા સમય માં આ 5 એક્ટ્રેસેસ એ ઇન્ડસ્ટ્રી માં પોતાની અલગ જ ઓળખાણ બનાવી લીધી છે. તેમની વધારે કરીને ફિલ્મો હીટ જ થાય છે.

બોલીવુડ ની કોઈ પણ ખબર સોશિયલ મીડિયા પર ચપટીઓ માં મળી જાય છે અને આજ ના બધા સિતારા સોશિયલ મીડિયા પર જ પોતાના ફેંસ થી રૂબરૂ થઇ જાય છે. બોલીવુડ માં કિસ્મત અજમાવવા વાળા તો બહુ છે પરંતુ કિસ્મત બધાનો સાથ આપે એવું જરૂરી નથી હોતું. બહુ પરંતુ કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ છે જેમને ડેબ્યુ તો શાનદાર કર્યું તેના સાથે જ આજે પણ તેમની ડીમાંડ પબ્લિક અને ફિલ્મ મેકર્સ ની વચ્ચે છે. આ એક્ટ્રેસેસ ની અંદર ટેલેન્ટ ખુબ ભરેલ છે અને આ વાત નો અંદાજો ફક્ત ફિલ્મ મેકર્સ જ લગાવી શકે છે. બહુ ઓછા સમય માં બુલંદી પર પહોંચી ગઈ બોલીવુડ આ 5 એક્ટ્રેસેસ, આ બધા એ પોતાની પહેલી ફિલ્મ થી જ દર્શકો ને ફ્લેટ કરી દીધું અને હવે આ ઇન્ડસ્ટ્રી ની મોસ્ટ ડીમાંડીંગ એક્ટ્રેસેસ માંથી એક છે.

બહુ ઓછા સમય માં બુલંદી પર પહોંચી ગઈ બોલીવુડ ની આ 5 અભિનેત્રીઓ
બોલીવુડ ની કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ છે જેમને ઇન્ડસ્ટ્રી માં પોતાની જગ્યા ઓછા સમય માં ખાસ બનાવી લીધી છે. આ 5 અભિનેત્રીઓ માંથી એક કોઈ એક તો તમારી પણ ફેવરેટ હશે જેમને થોડાક જ દિવસો માં પોતાની ઈમેજ કોઈ મોટી અભિનેત્રીઓ થી ઓછી નથી બનાવી.

સારા અલી ખાન

ડીસેમ્બર 2018 માં સૈફ અલી ખાન અને અમૃતા સિંહ ની દીકરી સારા અલી ખાન એ ફિલ્મ કેદારનાથ થી પોતાના કેરિયર ની સફળ શરૂઆત કરી. આ વર્ષ ના આ મહિના માં તેમની બીજી ફિલ્મ સીમ્બા આવી અને આ ફિલ્મ બ્લોકબસ્ટર સાબિત થઇ.

દિશા પટાની

ફિલ્મ એમએસ ધોની થી પોતાના કેરિયર ની શરૂઆત કરવા વાળી દિશા પટાની એ તેના પછી ની હીટ ફિલ્મો માં કામ કર્યું. દિશા એ બાગી-2 માં પણ કામ કર્યું જેના ઓછા બજેટ માં ધમાલ મચાવી દીધી હતી. હવે દિશા સલમાન ખાન ના સાથે ફિલ્મ ભારત માં નજર આવશે અને આ ફિલ્મ પછી દિશા ના પાસે એક બીજી ફિલ્મ ની ઓફર છે. દિશા ની સોશિયલ મીડિયા પર ફેન ફોલોઈંગ ઘણી મોટી અભિનેત્રી ને ટક્કર આપે છે.

કંગના રનૌત

બોલીવુડ માં કંગના રનૌત એ ફિલ્મ ગેંગસ્ટર થી પોતાના કેરીયર ની શરૂઆત કરી. તેના પછી તેમને સારી અને ખરાબ બન્ને ફિલ્મો કરી પરંતુ ક્વીન, તનું વેડ્સ મનું, ફેશન, તનું વેડ્સ મનુ રીટર્ન્સ અને મણિકર્ણિકા જેવી સુપરહિટ ફિલ્મો આપી. તેના પછી ઇન્ડસ્ટ્રી માં આ માની લીધું છે કે કંગના ને કોઈ મોટા એક્ટર ની જરૂરત નથી કોઈ પણ ફિલ્મ ને હીટ કરાવવા માટે.

આલિયા ભટ્ટ

ફિલ્મ સ્ટુડન્ટ ઓફ ધી યર થી પોતાના કેરિયર ની શરૂઆત કરવા વાળી એક્ટ્રેસ આલિયા ભટ્ટ એ હાઈવે, ઉડતા પંજાબ, કપૂર એન્ડ સંસ, રાજી, ડીયર જિંદગી, બદ્રીનાથ કી દુલ્હનિયા, હ્મ્પ્ટી શર્મા કી દુલ્હનિયા અને ટુ સ્ટેટ્સ જેવી સુપરહિટ ફિલ્મો આપી ચુકી છે. કદાચ જ તેમની કોઈ ફિલ્મ ફ્લોપ થઇ છે અને એક-બે થઇ પણ છે તો પણ તેમનો અભિનય ની પ્રશંસા કરવામાં આવી છે.

જાહ્નવી કપૂર

ફિલ્મ ધડક થી પોતાના કેરિયર ની ધમાકેદાર શરૂઆત કરવા વાળી એક્ટ્રેસ જાહ્નવી કપૂર ની પાસે આ સમયે બે ફિલ્મો માં ફસાઈ છે. બન્ને ફિલ્મો તેમના કેરિયર ની ખાસ ફિલ્મો થઇ શકે છે અને તેનાથી લોકો ને ખુબ આશાઓ પણ છે. જાહ્નવી કપૂર દિવંગત એક્ટ્રેસ શ્રીદેવી ની મોટી દીકરી છે અને તેમને પહેલી જ ફિલ્મ માં સાબિત કર્યું છે કે તે શ્રીદેવી ની દીકરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *