છેવટે કેમ પોતાના જ ભાઈ ની રોકા સેરેમની માં ના પહોંચી પ્રિયંકા ચોપડા

પ્રિયંકા ચોપડા ના ભાઈ સિદ્ધાર્થ ચોપડા ની થઇ રોકા, આ છોકરી થી કરી રહ્યા છે લગ્ન

બોલીવુડ ની દેસી ગર્લ જે હવે એક ગ્લોબલ સુપરસ્ટાર બની ચુકી છે. પ્રિયંકા ચોપડા એ થોડાક જ સમય પહેલા અમેરિકન સિંગર નીક જોનાસ થી જોધપુર માં લગ્ન કરી લીધા. પ્રિયંકા ના લગ્ન ઘણા રોયલ રીતે થયા હતા. જોધપુર ના મહેલ ને બહુ જ સુંદર રીતે સજાડવામાં આવ્યો હતો. પ્રિયંકા અને નીક ના લગ્ન બે રીતી-રીવાજો થી થયા હતા જેના પછી પ્રિયંકા એ દિલ્લી અને મુંબઈ માં પોતાના લગ્ન ના રીસેપ્શન પાર્ટી આપી હતી. હવે જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા ના ઘર માં એક વખત ફરી થી લગ્ન ની શરણાઈઓ વાગવાની છે. જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા પછી હવે તેમના ભાઈ પણ લગ્ન કરી રહ્યા છે.

પ્રિયંકા ના ભાઈ સિદ્ધાર્થ ચોપડા લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છે. સિદ્ધાર્થ ની રોકા સેરેમની નું ફંક્શન દિલ્લી માં થયુ. સુત્રો ની માનીએ તો પ્રિયંકા ના ભાઈ સિદ્ધાર્થ ના લગ્ન દિલ્લી બેસ્ડ ઈશિતા કુમાર થી થઇ રહ્યા છે. સિદ્ધાર્થ અને ઈશિતા ની રોકા સેરેમની ના ફોટા સામે આવ્યા છે. પરંતુ આ ફોટા માં ક્યાય પણ પ્રિયંકા અને નીક જોનાસ નજર નથી આવી રહ્યા. હા આ વાત થોડીક અજીબ લાગી રહી છે કે પ્રિયંકા પોતાના જ ભાઈ ની રોકા સેરેમની માં નથી પહોંચી.

પ્રિયંકા ચોપડા એ સિદ્ધાર્થ અને ઈશિતા ના ફોટા શેયર કરતા તેમને રોકા સેરેમની ની બધાઈઓ આપી છે. પ્રિયંકા એ કેપ્શન માં લખ્યું કે ‘હું પોતાના નાના ભાઈ પર બહુ ગર્વ અનુભવ કરી રહી છું. ઈશિતા કુમાર હું તારું પોતાના પરિવાર માં વેલકમ કરું છું. તમે બન્ને પોતાના જીવન માં હંમેશા ખુશ રહો. તમે બન્ને એકસાથે સારા લાગી રહ્યા છો. હું દુઆ કરું છું કે તમે બન્ને દુનિયા ની સૌથી સારી જોડી બનો.’

પ્રિયંકા ચોપડા થોડાક જ દિવસ પહેલા કરીના કપૂર ની સાથે કરણ જોહર ના ચેટ શો કોફી વિથ કરણ માં પહોંચી હતી. જ્યાં પર બન્ને એ પોતાની જિંદગી ની ઘણી એવી વાતો શેયર કરી. કરણ એ પ્રિયંકા થી સવાલ કર્યો કે શું તમને ખબર છે કે જોનાસ બ્રધર્સ નો પહેલો આલ્બમ ક્યો હતો, જેના જવાબ માં પ્રિયંકા એ કહ્યું કે તેમને નથી ખબર. કરીના એ કહ્યું કે તને આ સુધી નથી ખબર, તેના પર પ્રિયંકા એ જવાબ આપ્યો કે હું લગ્ન કરવાથી પહેલા તેમને ગુગલ નહોતું કર્યું.

ખબરો ની માનીએ તો પ્રિયંકા જલ્દી જ બોલીવુડ ફિલ્મ ‘દ સ્કાઈ ઇજ પિંક’ માં નજર આવવાની છે. આ ફિલ્મ ને શોનાલી બોસ ડાયરેક્ટ કરી રહી છે. હવે બસ ઇંતજાર છે પ્રિયંકા ની આ ફિલ્મ નો કારણકે બહુ દિવસો થી પ્રિયંકા કોઈ પણ બોલીવુડ ફિલ્મ માં નજર નથી આવી. પ્રિયંકા એ પોતાના લગ્ન ના ચાલતા સલમાન ખાન ની ફિલ્મ ભારત માટે પણ મનાઈ કરી દીધી હતી.

Story Author: Team Anokho Gujju

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *