પતિ રણવીર ની આ ટેવો થી પરેશાન થઇ જાય છે દીપિકા, લગ્ન પછી રણવીર એ જ ખોલી દીધા રાજ

ઘર પર રણવીર ની આ હરકતો થી પરેશાન થવા લાગે છે દીપિકા, રણવીર એ કહ્યું- બહુ સખ્ત મિજાજ વાળી છે

રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણ બોલીવુડ ના બેસ્ટ કપલ માંથી એક છે. બન્ને કપલ ની ઓનસ્ક્રીન કેમેસ્ટ્રી અને ઓફસ્ક્રીન પ્રેમ લોકો ને બહુ સારો પસંદ આવે છે. પાછળ ના વર્ષે જ બન્ને એ લગ્ન કર્યા છે અને તેમની જોડી લોકો ને કપલ ગોલ્સ આપતી રહે છે. હા લગ્ન પછી થી બન્ને એકબીજા ના ઘણા ખૂલાસા કરતા રહે છે. રણવીર તો ખુલીને પોતાના પ્રેમ નો પણ ઇજહાર કરે છે અને પોતાના રાજ નો પણ. હમણાં માં ગલી બોય એ પોતાની અને પોતાની પત્ની દીપિકા ની એક ટેવ નો ખુલાસો કર્યો છે.

રણવીર ની આ હરકતો થી પરેશાન થઇ જાય છે દીપિકા

રણવીર એ એક ઈન્ટરવ્યું માં ખુલાસો કર્યો કે તેમની પત્ની દીપિકા ઘણી સખ્ત મિજાજ વાળી છે. દીપિકા ના વિશે વાત કરતા કહ્યું કે તેમને મારા ઘર થી વધારે સમય સુધી બહાર રહેવું અને ખાવાનું ખાધા વગર ઘર થી બહાર નીકળવું બન્ને જ બિલકુલ પસંદ નથી. આ બધી વાતો ને લઈને ઘણી સખ્ત વલણ અપનાવે છે. રણવીર એ કહ્યું કે મેં દીપિકા થી બહુ બધું શીખ્યું છે મને નથી લાગતું કે હું કોઈ પણ કામ તેમના અવાજ સાંભળ્યા વગર કરી શકું છું.

ગલી બોય રણવીર એ પોતાની પત્ની ની સાથે શોપિંગ એક્સપીરીયંસ પણ શેયર કર્યો. રણવીર કહે છે કે કોઈ પણ વસ્તુ ને ખરીદતા સમયે મારી સાથે એવું જ થાય છે. શોપિંગ કરતા સમયે મારાથી હંમેશા કહે છે કે ખબર લગાવો કે આ વસ્તુ કેટલાની છે. દીપિકા જ્યાં થોડાક શાંત અને રિજર્વ રહેવાનું પસંદ કરે છે ત્યાં રણવીર બધી વાતો ખુલીને બોલી દે છે.

હમણાં માં દીપિકા પાદુકોણ ના લંડન ના મ્યુઝીયમ મેડમ તુસાદ માં વેક્સ સ્ટેચ્યુ બનાવવામાં આવ્યું. દીપિકા પોતાના સ્ટેચ્યુ નું અનાવરણ કરવા માટે પોતાના પતિ રણવીર સિંહ અને પિતા પ્રકાશ પાદુકોણ ની સાથે પહોંચી હતી. દીપિકા ના આ સ્ટેચ્યુ નું નામ દ સ્ટેચ્યુ ઓફ પરપજ રાખવામાં આવ્યું છે. પિતા પ્રકાશ ને જ્યાં પોતાની દીકરી પર ગર્વ છે તો ત્યાં રણવીર એક વખત ફરી પોતાના પ્રેમ નો ઇજહાર કરવાથી નથી ચુક્યા.

દીપિકા ના દીવાના છે રણવીર

રણવીર એ દીપિકા ના સ્ટેચ્યુ ના ફોટા ને પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરીને કેપ્શન લખ્યું હતું કે ડીપી 2.0 ઓરીજનલ વાળી તો મારી પાસે છે. તેના પર દીપિકા એ પણ જવાબ આપતા લખ્યુ હતું કે હવે તને સારી રીતે ખબર છે કે જ્યારે મારી યાદ તને આવશે તો તારે ક્યાં જવાનું છે. રણવીર દીપિકા થી એટલો પ્રેમ કરે છે કે તેમના સ્ટેચ્યુ ને પણ પ્રેમ ભરેલ નજરો થી દેખી રહ્યા હતા.

બન્ને ના આ ખુબસુરત સંબંધ થી પહેલા દીપિકા નું નામ રણબીર કપૂર થી જોડાયું હતું અને તે સમયે રણવીર અનુષ્કા ને ડેટ કરી રહ્યા હતા. દીપિકા રણબીર થી અલગ થયા પછી રણવીર ની સાથે રીલેશનશીપ માં આવી ગઈ હતી. હા બ્રેકઅપ પછી પણ રણબીર અને દીપિકા સારા મિત્ર છે અને સાથે કામ પણ કરે છે. એક ઈન્ટરવ્યું માં રણવીર થી પૂછવામાં આવ્યું હતું કે શું તે ક્યારેય ઇનસીક્યોર અનુભવ કરે છે. રણવીર એ કહ્યું હતું કે શું હું તમને ઇનસીક્યોર માણસ દેખાઉં છું. મને કોઈ પણ પ્રકારનો સંદેહ નથી અને ના જ પેરશાન થવાની જરૂરત છે તેથી કારણકે મને પોતાના પ્રેમ પર પૂરો ભરોસો છે. જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2018 માં દીપિકા રણવીર એ બન્ને રીતી રીવાજ થી લગ્ન કર્યા હતા.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *