પીએમ નરેન્દ્ર મોદી ના ટ્રેઇલર માં પાકિસ્તાન ને કહ્યું- જો બીજી વખત અમારા પર હાથ ઉઠાવ્યો તો હાથ કાપી દઈશ’

  • News

દેખો ટ્રેઇલર : ‘પીએમ નરેન્દ્ર મોદી’ ફિલ્મ ને ટ્રેઇલર થયું રિલીઝ, હુબહુ મોદી ના જેવા દેખાઈ રહ્યા છે વિવેક ઓબેરોય, દમદાર ડાયલોગ્સ થી ભરેલ છે ફિલ્મ

પ્રધાનમંત્રી નરેન્દ્ર મોદી ના જીવન પર આધારિત ફિલ્મ ‘પીએમ નરેન્દ્ર મોદી’ નું ટ્રેઇલર રિલીઝ થઇ ગયુ છે અને આ ફિલ્મ ના ટ્રેઇલર ને ખુબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. આ ફિલ્મ ના ટ્રેઇલર ને માત્ર 24 કલાક ની અંદર જ 2.9m (2,964,661) થી વધારે લોકો એ દેખી લીધું છે. પીએમ નરેન્દ્ર મોદી ફિલ્મ ના ટ્રેઇલર માં મોદી ના સિવાય સોનિયા ગાંધી, અટલ બિહારી વાજપેયી, અમિત શાહ, ઇન્દિરા ગાંધી જેવા કદાવર નેતાઓ ને પણ દેખાડવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મ માં મોદીજી ના કિરદાર માં અભિનેતા વિવેક ઓબેરોય છે અને તે હુબહુ મોદી ની જેમ જ લાગી રહ્યા છે. વિવેક ઓબેરોય એ મોદી ના કિરદાર માં ઢળવા માટે ખુબ મહેનત કરી છે, જે સાફ આ ફિલ્મ ના ટ્રેઇલર માં નજર આવી રહી છે.

સાંભળવા મળ્યા જોરદાર ડાયલોગ

ફિલ્મ ના ટ્રેઇલર માં ઘણા બધા જોરદાર ડાયલોગ સાંભળવા મળી રહ્યા છે. આ ફિલ્મ ના ટ્રેઇલર માં વિવેક ઓબેરોય એટલે મોદી પાકિસ્તાન ને ચેતવણી આપી રહ્યા છે અને બોલી રહ્યા છે કે ‘જો બીજી વખત અમારા પર હાથ ઉઠાવ્યો તો તો હાથ કાપી દઈશ. તે અમારું બલીદાન દેખ્યું છે, હવે બદલો પણ દેખશો’. જ્યારે ટ્રેઇલર ના એક અન્ય ડાયલોગ માં મોદી કહેતા નજર આવી રહ્યા છે કે ‘દેશ ના દરેક ખૂણામાં તિરંગો લહેરાવીશ, હિંદુસ્તાન આતંક થી નહિ, આતંક હિંદુસ્તાન થી ડરશે.’

આ ફિલ્મ ના ટ્રેઇલર માં મોદી ની જિંદગી થી જોડાયેલ ઘણા ખાસ પહલુ દેખાડવામાં આવ્યા છે. જેનાથી આ સાફ છે કે આ ફિલ્મ માં મોદી ના બાળપણ થી લઈને તે કોઈ પ્રકારના દેશ ના પીએમ બન્યા હતા આ બધું દેખવા મળશે. વર્ષ 2002 માં ગુજરાત રાજ્ય માં થયેલ દંગાઓ ની ઝલક પણ આ ટ્રેઇલર માં દેખાડવામાં આવી છે અને મોદી આ દંગાઓ માં ઘાયલ થયેલ લોકો ની મદદ કરતા ટ્રેઇલર માં દેખાઈ રહ્યા છે. ત્યાં મોદી કઈ રીતે આરએસએસ ની સાથે જોડાયા હતા અને કેવી રીતે આ રાજનીતિ માં આવ્યા આ બધી વસ્તુઓ પણ આ ફિલ્મ માં દેખવા મળવાની છે. આ ફિલ્મ માં મોદી ની માં, પત્ની અને તેમના પરિવાર ના અન્ય સદસ્યો ને પણ દેખાડવામાં આવ્યા છે.

પાંચ એપ્રિલ એ થશે રીલીઝ

આ ફિલ્મ ને ત્રણ ભાષાઓ માં રીલીઝ કરવાના છે જે હિન્દી, તમિલ અને તેલુગુ છે. આ ફિલ્મ એકસાથે જ આ ત્રણે ભાષાઓ માં પાંચ એપ્રિલ એ રીલીઝ કરવામાં આવશે. જ્યારે આ ફિલ્મ ના પોસ્ટર ને 23 ભાષાઓ માં રજુ કરવામાં આવ્યું. આ ફિલ્મ ની શુટિંગ આ વર્ષે એટલે 2019 માં શરૂ કરવામાં આવી હતી અને બહુ જ ઓછા સમય માં આ ફિલ્મ ને બનાવી લેવામાં આવી છે. ‘આ ફિલ્મ ની શુટિંગ ગુજરાત, હિમાચલ પ્રદેશ સહીત દેશ ના ઘણા રાજ્યો માં કરવામાં આવી છે. આ ફિલ્મ ને ઓમંગ કુમાર એ ડાયરેક્ટ કરી છે અને તેમના મુજબ “મોદી નો સંઘર્ષ એક અવિશ્વસનીય સાચી કહાની છે.” ઓમંગ કુમાર ને આશા છે કે આ ફિલ્મ દર્શકો ને ઘણી પસંદ આવશે.

ઓમંગ કુમાર એ આ ફિલ્મ ના સિવાય પહેલા પણ ઘણા ફેમસ લોકો ના જીવન પર આધારિત ફિલ્મ બનાવી રાખી છે જેમાંથી એક ફિલ્મ મેરી કોમ હતી. જેમાં તેમને દેખાડ્યું હતું કે કઈ રીતે મેરી કોમ એ પોતાના દેશ માટે મુક્કેબાજ માં ઓલિમ્પિક પદક જીત્યું હતું. ત્યાં હવે ઓમંગ કુમાર મોદી ના જીવન પર આધારિત આ ફિલ્મ દર્શકો માટે લાવી રહ્યા છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *