મનમોહન સિંહ અને પીએમ મોદી પછી આ રાજનેતાઓ પર બનશે બાયોપિક, રિલીઝ થી પહેલા થવા લાગ્યા છે ચર્ચા

બૉલીવુડ માં આવવા વાળી ફિલ્મો માં સૌથી ખાસ છે આ ફિલ્મો બોક્સ ઓફીસ ની સાથે સાથે લોકો ના ઉપર શું અસર છોડે છે આ સમય જણાવશે

પાછળ ના થોડાક સમય થી બૉલીવુડ માં બાયોપિક ને લઈને પૂર આવ્યું છે. જેને દેખો કોઈ ને કોઈ ફેમસ સેલિબ્રિટી ની બાયોપિક બનાવવામાં લાગેલ છે, હા તેમની બાયોપિક લોકો ને પસંદ આવે છે અને લોકો તેમને જોરદાર દેખવા જાય છે. આ દિવસો બૉલીવુડ માં રાજનેતાઓ ની બાયોપિક બનાવવાની બહાર છે જેમાં ઘણા ઘણા નેતાઓ ની ફિલ્મો બની ચુકી છે અને ઘણા રાજનેતાઓ ની બાયોપિક આવવાની છે. મનમોહન સિંહ અને પીએમ મોદી પછી આ રાજનેતાઓ પર બનશે બાયોપિક, તેમાંથી બધા ભારતીય રાજનીતિ પાર્ટીજ ના દિગ્ગજ છે.

મનમોહન સિંહ અને પીએમ મોદી પછી આ રાજનેતાઓ પર બનશે બાયોપિક

જાન્યુઆરી માં ફિલ્મ દ એક્સીડેન્ટલ પ્રાઈમ મિનિસ્ટર રિલીઝ થઇ હતી જેને લોકોએ ખુબ પસંદ કર્યા. તેના પછી આવેલ શિવસેના ના સંસ્થાપક બાલ ઠાકરે ની બાયોપિક હા તેને વધારે લોકો એ પસંદ ના કરી. હવે જણાવીએ બૉલીવુડ માં કયા કયા રાજનેતાઓ ની બાયોપિક આવવાની છે.

નરેન્દ્ર મોદી બાયોપિક  

હવે પાછળ ના દિવસો ભારત માં દમદાર રાજનેતા અને વર્તમાન પ્રધાનમંત્રી નરેન્દ્ર મોદી ની બાયોપિક આવવાની છે જેનું ટ્રેઇલર અને એક ગીત રિલીઝ થઇ ચૂક્યું છે. ફિલ્મ માં વિવેક ઓબેરોય મોદી જી નો કિરદાર નિભાવી રહ્યા છે આ ફિલ્મ 5 એપ્રિલ એ રિલીઝ થશે. તેમાં તમને નરેન્દ્ર મોદી ના બાળપણ થી લઈને અત્યાર સુધી ના રાજનીતિ કેરિયર થી લઈને દરેક નાની-મોટી બારીકીઓ ના વિશે.

જય લલિતા બાયોપિક

તમિલનાડુ ની પૂર્વ મુખ્યમંત્રી અને એક્ટ્રેસ રહી ચૂકેલ જયલલિતા નું નિધન વર્ષ 2017 માં થઇ ગયું હતું. તેમના ચાહવા વાળા ની કોઈ કમી નથી રહી અને તેથી મેકર્સ એ એક સાચી શ્રદ્ધાંજલિ ના રૂપ માં તેમની બાયોપિક બનાવી રહ્યા છે. કંગના રનૌત એ પોતાના જન્મદિવસ પર ફેન્સ ને શાનદાર ગિફ્ટ આપતા જણાવ્યું કે તે દિવંગત જયલલિતા ની બાયોપિક માં તેમનો નિભાવશે. આ ફિલ્મ નું તમિલ માં નામ ‘થલૈવા’ અને હિંદી માં નામ ‘જયા’ હશે અને કંગના એ આ ફિલ્મ ના વિશે જણાવ્યું, ‘જયલલિતા આલના દેશ ની એક સૌથી સફળ મહિલા રહી છે. તે પોતાના સમય ની સુપરસ્ટાર હતી અને તેના પછી રાજનીતિ માં પણ સફળ થઇ. તેના પર બની રહેલ ફિલ્મ થી જોડાઈને હું પોતાને સમ્માનિત અનુભવ કરી રહી છુ. ફિલ્મ ની શૂટિંગ જલ્દી જ શરુ થશે.’

માયાવતી બાયોપિક

બૉલીવુડ ના કેટલાક સોર્સ ના મુજબ બહુજન સમાજ પાર્ટી ની નેતા માયાવતી ના ઉપર પણ બાયોપિક બની શકે છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ ની માનીએ તો તેમાં વિદ્યા બાલન માયાવતી નો કિરદાર નિભાવશે અને ફિલ્મ ને સુભાષ ઘાઈ નિર્દેશિત કરી શકે છે. હા સુભાષ ઘાઈ એ અત્યારે આ ખબર પર ચુપ્પી સાધી છે અને કહ્યું છે કે સમય આવવા પર તે કંઈ પણ જણાવી શકશે.

લાલ બહાદુર શાસ્ત્રી બાયોપિક

ફિલ્મ દ તાશકંદ ફાઇલ્સ દેશ ના બીજા પ્રધાનમંત્રી લાલ બહાદૂર શાસ્ત્રી ના ઉપર બની છે. ફિલ્મ નું ટ્રેઇલર રિલીઝ થઇ ગયું છે અને ફિલ્મ 12 એપ્રિલ એ રિલીઝ થશે. આ ફિલ્મ ને વિવેક અગ્નિહોત્રી નિર્દેશિત કરી છે અને ફિલ્મ માં નસરુદ્દીન શાહ, મિથુન ચક્રવર્તી અને પંકજ ત્રિપાઠી મુખ્ય કિરદાર માં નજર આવશે.

Story Author: Team Anokho Gujju
દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *