રાહુ-કેતુ આ રાશીઓ પર થયા મહેરબાન, જીવન ની તકલીફો થી મળશે છુટકારો, મળશે આર્થીક લાભ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર માં રાહુ અને કેતુ ને સૌથી પાપી ગ્રહ ના રૂપ માં ઓળખવામાં આવે છે, એવું કહેવામાં આવે છે કે જો આ કોઈ વ્યક્તિ ની રાશિ માં પ્રવેશ કરી લે તો તે વ્યક્તિ ના જીવન માં બહુ બધી પરેશાનીઓ ઉત્પન્ન થવા લાગે છે અને વ્યક્તિ ને પોતાના દ્વારા કરેલ કોશિશો નું પણ પરિણામ નથી મળી શકતું પરંતુ દરેક વખત રાહુ અને કેતુ વ્યક્તિ ને પરેશાન નથી કરતા, ક્યારેક ક્યારેક તેમની સ્થિતિ કોઈ રાશિ વાળા લોકો માટે શુભ પણ સાબિત થઇ શકે છે, જ્યોતિષ ગણના ના મુજબ આજે સાંજ થી એવી કેટલીક રાશીઓ છે જેમના ઉપર રાહુ કેતુ ની કૃપા દ્રષ્ટિ બની રહેશે અને તેમના જીવન ની તકલીફો થી બહુ જ જલ્દી છુટકારો મળવાનો છે, આ રાશિ ના વ્યક્તિ આર્થીક રૂપ થી મજબુત રહેશો.

આવો જાણીએ કઈ રાશીઓ પર રાહુ-કેતુ થયા મહેરબાન

વૃષભ રાશિ વાળા લોકો ના ઉપર રાહુ કેતુ મહેરબાન રહેવાના છે, તમે કોઈ નવા કારોબાર ની યોજના બનાવી શકે છે, મિત્રો નો પૂરો સહયોગ મળશે, અચાનક તમને ધન લાભ પ્રાપ્તિ ના યોગ બની રહ્યા છે, પરિવાર ના મોટા વડીલો ના સ્વાસ્થ્ય માં સુધાર આવવાની શક્યતા બની રહી છે, તમે કેટલાક લોકો થી સંપર્ક બનાવી શકે છે જે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત રહેશે, ઘરેલું જીવન આરામદાયક વ્યતીત થશે, તમે આત્મવિશ્વાસ થી ભરપુર રહેશો.

કર્ક રાશિ વાળા લોકો નો આવવા વાળો સમય રાહુ અને કેતુ ની કૃપા થી શુભ રહેવાનો છે, તમને પોતાના કામકાજ માં સફળતા મળશે, બાળકો ની તરફ થી ખુશખબરી મળવાની શક્યતા બની રહી છે, માનસિક તણાવ થી છુટકારો મળશે, તમે પોતાના બધા કામકાજ સરળતાથી પુરા કરી શકો છો, વાહન સુખ ની પ્રાપ્તિ થઇ શકે છે, તમને પોતાના વ્યાપાર માં ભારી લાભ મેળવી શકે છે, જે લોકો વિદ્યાર્થી છે તેમને પ્રતિયોગી પરીક્ષાઓ માં સારું પરિણામ મળશે.

સિંહ રાશિ વાળા લોકો ના દ્વારા કરેલ બધી કોશિશ સફળ થવાની છે, રાહુ અને કેતુ ની કૃપા થી તમારી આવક માં વધારો થશે, તમે પોતાની આવક અને ખર્ચાઓ નું સંતુલન બનાવીને રાખશે, ખાનપાન માં વધારે રૂચી રહેશે, કોઈ નજીક ના મિત્ર થી સારો લાભ મળી શકે છે, ઘર પરિવાર નું વાતાવરણ ખુશહાલ રહેશે, જીવનસાથી ની સાથે તમે સારા પળ વ્યતીત કરશો.

મકર રાશિ વાળા લોકો ના ઉપર રાહુ કેતુ ની વિશેષ કૃપા દ્રષ્ટિ વરસવાની છે, સમાજ માં તમારી લોકપ્રિયતા વધશે, વ્યવસાય માં તમે સારું પ્રદર્શન કરશો, કોઈ નજીક ના મિત્ર ની મદદ થી તમે પોતાના વ્યાપાર માં કંઇક બદલાવ કરી શકો છો, જેનાથી તમારા નફા માં વૃદ્ધિ થશે, આર્થીક લાભ મળવાના યોગ બની રહ્યા છે, ભાઈ બહેનો ની સાથે સંબંધ સારા રહેશે, તમે પોતાના લવ પાર્ટનર ની સાથે સારો સમય વ્યતીત કરશો, ઘર પરિવાર માં ખુશહાલી નું વાતાવરણ બની રહેશે.

કુંભ રાશિ વાળા લોકો નો આવવા વાળો સમય અતિ ઉત્તમ રહેવાનો છે, રાહુ કેતુ ની કૃપા થી તમને સામાજિક પ્રતિષ્ઠા મળશે, બાળકો ની તરફ થી ખુશખબરી મળવાની શક્યતા બની રહી છે, તમે પોતાના સ્વભાવ થી લોકો નું દિલ જીતી શકે છે, માતા પિતા ના સ્વાસ્થ્ય માં સુધાર આવશે, કેટલાક જરુરતમંદ લોકો ની તમે મદદ કરી શકો છો, તમે પોતાના કામકાજ પર પૂરું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો.

આવો જાણીએ બાકી રાશીઓ નો કેવો રહેશે સમય

મેષ રાશિ વાળા લોકો નો આવવા વાળો સમય મધ્યમ ફળદાયી રહેવાનો છે, તમને પોતાના વ્યાપારિક ક્ષેત્ર માં લાભ ના કેટલાક સારા અવસર હાથ લાગી શકે છે, પ્રેમ સંબંધો માં તમે બહુ જ કિસ્મત વાળા સબિત રહેશો, તમને પોતાના ગુસ્સા અને વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે નહિ તો કોઈ થી કારણ વગર નો વાદવિવાદ થઇ શકે છે, જીવનસાથી ની સાથે અનબન થવાની શક્યતા બની રહી છે.

મિથુન રાશિ વાળા લોકો ને આવવા વાળા દિવસો માં કેટલાક પડકારો નો સામનો કરવો પડી શકે છે, તમારી આવક માં કમી હોવાની શક્યતા બની રહી છે, તેથી તમે ધન ખર્ચ કરતા સમયે વિચાર જરૂર કરો, કોઈ મહિલા મિત્ર ની તરફ થી કષ્ટ મળી શકે છે, વ્યાપારિક ક્ષેત્ર માં વાતાવરણ નિરાશાજનક હોવાની શક્યતા બની રહી છે, તમે પોતાના ભાગીદારો પર જરૂરત થી વધારે વિશ્વાસ ના કરો, જે લોકો નોકરી કરવા વાળા છે તેમનો સાથે કામ કરવા વાળા લોકો ની સાથે ટકરાવ થવાના સંકેત મળી રહ્યા છે.

કન્યા રાશિ વાળા લોકો નો આવવા વાળો સમય કષ્ટકારી રહેવાનો છે, તમે કોઈ જૂની બીમારી ના કારણે પરેશાન રહેશો, ઘર પરિવાર માં કોઈ સદસ્ય ની સાથે મનમોટાવ થવાની શક્યતા બની રહી છે, ભૌતિક સુખ સુવિધાઓ માં વધારે ધન ખર્ચ થઇ શકે છે, તમે પોતાની કિંમતી વસ્તુઓ ને સંભાળીને રાખો, સંપત્તિ ના કાર્યો માં તમને સાવધાન રહેવું પડશે, સમાજ માં માન સમ્માન ની પ્રાપ્તિ થશે.

તુલા રાશી વાળા લોકો નો આવવા વાળો સમય ઠીકઠાક રહેશે, આ રાશિ વાળા લોકો ને ઘરેલું મામલાઓ પર ધ્યાન આપવાની જરૂરત છે, બાળકો ના સ્વાસ્થ્ય માં ગિરાવટ આવવાની શક્યતા બની રહી છે, તમે આર્થિક રૂપ થી મજબુત રહેશે, તમારા મગજ માં પૈસા કમાવવાની યોજનાઓ આવી શકે છે, તમને કોઈ લાંબી દુરી ની યાત્રા પર જવાથી બચવું પડશે, જો યાત્રા જરૂરી છે તો તમે સાવધાનીપૂર્વક યાત્રા કરો.

વૃશ્ચિક રાશિ વાળા લોકો ને કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય માં બાધાઓ ઉત્પન્ન થવાની શક્યતા બની રહી છે, તમારા દ્વારા બનાવેલ યોજનાઓ માં મોડું થઇ શકે છે, કાર્યસ્થળ માં વરિષ્ઠ અધિકારીઓ ની સાથે નોંકઝોંક થવાની શક્યતા બની રહી છે, તમે જલ્દી માં કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ના લો, તમને પોતાના શત્રુઓ થી સાવધાન રહેવું પડશે, તમે પોતાના પરિવાર ની આર્થીક સ્થિતિ સારા બનાવવાની કોશિશ માં લાગેલ રહેશો, માતા ના સ્વાસ્થ્ય માં ગિરાવટ આવવાની શક્યતા બની રહી છે.

ધનુ રાશિ વાળા લોકો ને પોતાના કોઈ વ્યાપાર થી સંબંધિત મહત્વપૂર્ણ કાર્ય ને પૂરું કરવામાં વધારે મહેનત કરવાની જરૂરત પડશે, જે લોકો નોકરી કરવા વાળા છે તેમનાથી વરિષ્ઠ અધિકારી નાખુશ નજર આવશે, તમે કોઈ પણ લાંબી અવધી ના રોકાણ થી બચો, નહિ તો તમને નુક્શાન નો સામનો કરવો પડી શકે છે તમારા વિરોધી તમને હાની પહોંચાડવાની કોશિશ કરશો, તેથી તમે સાવધાન રહો, જીવનસાથી નો પૂરો સહયોગ મળશે, ખોટા ખાનપાન ના કારણે તમારા સ્વાસ્થ્ય માં ગિરાવટ આવવાની શક્યતા બની રહી છે.

મીન રાશિ વાળા લોકો ને આવવા વાળો સમય મધ્યમ રહેવાનો છે, તમે કોઈ નવા કાર્ય ની યોજના બનાવી શકે છે, મિત્રો નો પૂરો સહયોગ મળશે, તમને આર્થીક લેવડદેવડ માં સાવધાન રહેવાની જરૂરત છે, ઘર પરિવાર માં કોઈ વાત ને લઈને ઝગડો થવાની શક્યતા બની રહી છે, ઘર પરીવાર ના મોટા વડીલો ના સ્વાસ્થ્ય માં ગરબડ થઇ શકે છે, તમે કોઈ પણ વાદવિવાદ માં ના પડો, મોસમ સંબંધિત શારીરિક પરેશાનીઓ થી તમે ચિંતિત રહેશો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *