ગરીબી ને યાદ કરતા હાર્દિક પાંડયાં એ શેયર કર્યા કેટલાક ફોટા, તમે પણ થઈ જશો ભાવુક

  • Sports

આ દુનિયા માં દરેક લોકો પૈસા વાળા ઘર માં જ પેદા થાય એ જરૂરી નથી. દરેક લોકો ની કિસ્મત અલગ હોય છે અને દરેક લોકો ને શરૂઆત થી દરેક સુખ નથી મળતું પરંતુ જે સફળતા સંઘર્ષ કરીને મળે છે તે આનંદ એમ જ સફળતા મળવા પર નથી આવતો. આજ ના આ આર્ટિકલ માં અમે એવા જ એક ખિલાડી ની વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ તે ભારતીય ક્રિકેટ ટિમ ના દમદાર ખિલાડી છે પરંતુ પોતાની કેટલીક વાતો ના કારણે હંમેશા આલોચનાઓ થી ઘેરાઈ જાય છે. અમે વાત ક્રિકેટર હાર્દિક પાંડયાં ની કરવા જઈ રહ્યા છીએ અને ગરીબી ને યાદ કરતા હાર્દિક પાંડયાં એ શેયર કર્યા કેટલાક ફોટા, તમે પણ દેખો તેમના તે ફોટા.

ગરીબી ને યાદ કરતા હાર્દિક પાંડયાં એ શેયર કર્યા કેટલાક ફોટા

ભારતીય ક્રિકેટ ટિમ ના હાર્દિક પાંડયાં બહુ જ શાનદાર બેટ્સમેન છે અને તે સારા બોલર પણ છે જેમનું શાનદાર પ્રદર્શન તે ઘણી વખત ક્રિકેટ પીચ પર દેખવામાં આવી ચૂક્યું છે. હાર્દિક પાંડયાં એ પોતાની શાનદાર રમત ના દ્વારા ઇન્ડિયા ને ઘણા બધા મુકાબલા જીતડવામાં સફળતા મેળવી છે. તેમના મોટા ભાઈ કુણાલ પાંડયાં પણ ઇન્ડિયન ક્રિકેટ ટિમ થી જ રમે છે અને આ ભાઈઓ નું પરફોર્મન્સ બહુ જ લાજવાબ માનવામાં આવે છે. આજે તેમનો પરિવાર કરોડપતિ છે અને શાન થી જિંદગી વ્યતીત કરે છે પરંતુ અસલ માં હાર્દિક પાંડયા નો પરિવાર હંમેશા થી એટલો અમીર નથી રહ્યો અને ના જ હાર્દિક નું બાળપણ અમીરી માં પસાર થયું છે. પરંતુ હાર્દિક અને કુણાલ પાંડયા ના પિતાજી એ પોતાના દીકરાઓ ને ક્રિકેટર બનાવવા માટે કસર નથી છોડી. એવા હાર્દિક એ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક જૂનો ફોટો શેયર કર્યો છે જેમાં તે પોતાના મોટા ભાઈ કુણાલ પાંડયા સાથે નજર આવી રહ્યા છે.

આ ફોટા માં જે છોકરો વાદળી પેન્ટ અને સફેદ શર્ટ માં દેખાઈ રહ્યો છે તે તેમના ભાઈ કુણાલ અને પાસે બેસેલ છોકરો હાર્દિક પાંડયા છે. હાર્દિક પાંડયા એ આ વખતે જણાવ્યું, “હું અને ભાઈ ગુજરાત ના એક ગામ માં પૈસા લઈને રમ્યા કરતા હતા, હા તે સમયે કોમ્પિટિશન નું કોઈ નામ નહોતું પછી પણ તે ગામ હાર્દિક માટે તેમના પિતા 400 અને તેમના ભાઈ કુણાલ માટે 500 રૂપિયા આપતા હતા. તેમના પિતા એ તેમને બહુ મુશ્કેલી થી ભણાવ્યા અને તે લાયક બનાવ્યા કે તે હવે તેમનો ખ્યાલ રાખી શકે. હવે હાર્દિક અને કુણાલ પાંડયા પોતાના પરિવાર માટે દરેક પ્રકારની ખુશી ખરીદી શકે છે. હમણાં તે વર્લ્ડ કપ 2019 માં ખાસ ભૂમિકા નિભાવી રહ્યા છે. તમને આ વાત જાણીને હેરાની થશે કે હાર્દિક પાંડયા લેગ સ્પિન બોલિંગ પણ કરી લે છે, પરંતુ જરૂરત પડવા પર તે બોલર ની ભૂમિકા નિભાવે છે અને તેમના ભાઈ કુણાલ પાંડયા શરૂ થી જ સ્પિન બોલર રહ્યા છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *