જાણો અનુષ્કા-વિરાટ ની પહેલી મુલાકાત થી લઈને લગ્ન સુધી ની કહાની, કેટલાક સમય માટે થયું હતું બ્રેકઅપ

બૉલીવુડ ફેમ અનુષ્કા શર્મા અને ભારતીય ક્રિકેટ ટિમ ના કેપ્ટન વિરાટ કોહલી બૉલીવુડ અને ક્રિકેટ જગત ના ક્યૂટ કપલ્સ માંથી એક છે. બન્ને ની લવ સ્ટોરી પણ એટલી જ સરસ લાગે છે. જ્યારે બન્ને ના લગ્ન ની ખબર આવી હતી તો તેમના ફેન્સ ની ખુશી નો ઠીકાના નહોતો રહ્યો. જણાવી દઈએ કે આજે અમે તમને પોતાની આ પોસ્ટ માં જણાવીશું કે અનુષ્કા અને વિરાટ ના પ્રેમ ની શરૂઆત કેવી થઈ. કારણકે તે બન્ને પહેલા બહુ સારા મિત્ર હતા, પરંતુ તેમની આ મિત્રતા ક્યારે પ્રેમ માં બદલી આ વાત નો અંદાજો તે બન્ને ને જ નહોતો.

એડ શૂટ ના દરમિયાન થઈ હતી પહેલી મુલાકાત

અનુષ્કા એ એક ઈન્ટરવ્યું ના દરમિયાન પોતાના અને વિરાટ ની લવ સ્ટોરી ક્યારે, ક્યાં અને કેવી રીતે શરુ થઇ આ વાત નો ખુલાસો કર્યો છે તો ચાલો તમને પણ જણીએ કે આ બન્ને એક કેવી રીતે થયા. અનુષ્કા એ જણાવ્યું કે તેમની અને વિરાટ ની પહેલી મુલાકાત એ વિજ્ઞાપન શૂટ ના દરીયાન થઇ હતી જ્યાં પર બન્ને ની મિત્રતા થઇ. વર્ષ 2013 થી બન્ને ની મિત્રતા અને મુલાકાતો નો સિલસિલો વધવા લાગ્યો. તેમને જણાવ્યું કે અમે લોકો હમેશા જ મળતા રહેતા હતા. ક્યારેક લંચ, ક્યારેક ડીનર આપણે લોકો મળવા માટે કોઈ ને કોઈ બહાનું નીકળી જ લેતા હતા. પરંતુ ત્યારે અમે ફક્ત સારા મિત્ર હતા. પરંતુ મીડિયા માં આ અફવાહ ફેલાઈ ગઈ કે અમે બન્ને એકબીજા ને ડેટ કરી રહ્યા છે.

મોડે થી થયો હતો પ્રેમ નો અહેસાસ

અનુષ્કા એ પોતાના ઈન્ટરવ્યું માં તે વાત નો પણ ખુલાસો કર્યો જયારે વર્ષ 2014 માં ટીમ ઇન્ડિયા પોતાના દક્ષીણ આફ્રિકા પ્રવાસ થી મુંબઈ હવાઈ અડ્ડા પર પહોંચી હતી. અને વિરાટ સીધા અનુષ્કા ના ઘરે ગયા હતા. ત્યારે બધાએ એ તેમના સંબંધ પર વાતો કરવાનું શરુ કરી દીધું. પરંતુ ત્યારે અમે ફક્ત એક સારા મિત્ર હતા અને અમે તે બધા વાતો થી કોઈ ફર્ક પણ ના પડ્યો. પરંતુ વસ્તુઓ આગળ વધી. વિરાટ મને સરપ્રાઈઝ આપવા મારી ફિલ્મો ના સેટ્સ પર આવતા હતા. પછી અમને લાગ્યું કે અમે બન્ને જ એકબીજા ના પ્રેમ માં છીએ, બસ આ વાત ની ખબર બન્ને ને જ ઘણું મોડું થયું કે અમે બન્ને એકબીજા ને સારા મિત્ર થી વધારે માનીએ છીએ. તે સમયે એક મેચ ના દરમિયાન હું દર્શકો ની વચ્ચે બેસી હતી અને વિરાટ રમી રહ્યા હતા કે ત્યારે તેમને મને કિસ કરી, તે દિવસ કદાચ બધી અફવાઓ પર મોહર લાગી ગઈ હતી.

જન્મદિવસ ને બનાવ્યો ખાસ

અનુષ્કા એ જણાવ્યું કે કઈ રીતે વિરાટ એ તેમના જન્મદિવસ ને ઘણો ખાસ બનાવી દીધો હતો. અનુષ્કા તે દિવસો ઉદયપુર માં પોતાની ફિલ્મ ની શુટિંગ માં ઘણી વ્યસ્ત હતી. પરંતુ વિરાટ એ પોતાના બીઝી શીડ્યુલ થી સમય નીકાળ્યો અને તેમનો જન્મદિવસ મનાવવા માટે ઉદયપુર પહોંચી ગયા. અનુષ્કા એ જણાવ્યું કે મને ત્યારે અહેસાસ થયો કે વિરાટ કેટલા ખાસ છે મારા માટે. મળવાનું અને એકબીજા ની સાથે સમય વિતાવ્યા પછી હું અને વિરાટ એકબીજા થી ઘણા નજીક આવી ચુક્યા હતા. ત્યારે અમે વિચાર્યું કે આ વાતો ને છુપાવવાથી કોઈ ફાયદો નથી.

બ્રેકઅપ સુધી પહોંચી ચુકી હતી વાત

અનુષ્કા અને વિરાટ ના સંબંધ માં એક એવો વળાંક પણ આવ્યો હતો જયારે બન્ને અલગ થઇ ગયા હતા. અનુષ્કા એ જણાવ્યું કે તે સમયે વિરાટ રમવામાં સારું પ્રદર્શન નહોતા કરી રહ્યા, જે વાત નો ટોણો લોકો મને આપવા લાગ્યા હતા. પરંતુ વિરાટ એ હમેશા મારો સાથ આપ્યો અને મારો હોસ્લો વધાર્યો. પરંતુ અમારી વચ્ચે પણ કેટલીક વસ્તુઓ ને લઈને કેટલાક નાના મુદ્દા હતા અને અમને લાગ્યું કે અમારે અલગ થઇ જવું જોઈએ. આ બધું 2016 ની શરૂઆતી સમય હતો, જયારે અમારી વચ્ચે બહુ બધી વસ્તુઓ ને લઈને ડીફરન્સ થવા લાગ્યા હતા. અમારા અલગ અલગ રસ્તા પણ પસંદ કરી લીધા હતા. વાતચીત ઓછી થઇ ગઈ હતી, પરંતુ તો પણ તે હમેશા મારા માટે ઉભા રહ્યા.

યુવરાજ ના લગ્ન માં ફરી થી થઇ ગયા એક

વર્ષ 2016 માં ડીસેમ્બર માં યુવરાજ અને હેજલ ના લગ્ન માં વિરાટ અને અનુષ્કા એક વખત ફરી થી મળ્યા. અમે બન્ને જ એકબીજા થી મળીને ઘણા ખુશ હતા. અમે બન્ને એ એકબીજા ની સાથે ઘણો સમય વિતાવ્યો. લગ્ન માં ખુબ મસ્તી કરી અને આ બધાની વચ્ચે અમારા મન માં આ હતું કે અમે નથી થવાનું. આ નાના-મોટા ઝગડા અમારા સંબંધ થી મોટા નથી. અમને લાગ્યું કે અમે એકબીજા થી અલગ નથી રહી શકતા અને અમે નિર્ણય કર્યો કે અમે જીવનભર સાથે રહેવાનું છે.

ઘણા રોમેન્ટિક છે વિરાટ

અનુષ્કા એ જણાવ્યું કે જયારે તે લગ્ન માટે મંડપ પર બેસી હતી કે તેમને બધા પરીઓ ની કહાનીઓ જેવું લાગી રહ્યું હતું. સ્વપ્ન સાચા થતા દેખાઈ રહ્યા હતા. અમને ખબર હતી કે અમારું પ્રોફેશન અલગ છે પરંતુ તેમ છતાં પણ અમે એકબીજા માટે સમય નીકાળવાનો છે. અને આ વસ્તુઓમાં વિરાટ મારાથી વધારે આગળ રહે છે. મારો જન્મદિવસ હોય કે કોઈ પણ નાનો સમય, તે દરેક વસ્તુ ને ખાસ બનાવી દે છે. મારી ખુશી માટે વિરાટ બધું કરે છે. જયારે હું બધું દેખું છું, તો ગર્વ થાય છે કે તે મારા જીવનસાથી છે. વિરાટ એ મારાથી કહ્યું હતું કે તે હમેશા મારો ખ્યાલ રાખશે અને તે આ કરી રહ્યા છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *