જેઠાલાલ ને હવે આવી દયાબેન ની યાદ, ભગવાનને પ્રાર્થના કરી શું કીધું

ટેલીવિઝન નો મોસ્ટ પોપુલર કોમેડી શો ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ પાછળ ના ઘણા વર્ષો થી દર્શકો નું મનોરંજન કરતા નજર આવી રહ્યો છે, પરંતુ વીતેલ કેટલાક દિવસો થી શો ની ટીઆરપી માં થોડીક કમી દેખવા મળી છે. હા સીરીયલ ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ ને ભલે જ દર્શક પસંદ કરે છે, પરંતુ આ દિવસો તે દયાબેન ને યાદ કરી રહ્યા છે, જે પાછળ ના વર્ષ થી જ શો માં નથી દેખાઈ રહી, જેની અસર ટીઆરપી પર પણ પડી રહી છે. એટલું જ નહિ, દયાબેન ની વાપસી ને લઈને આવ્યા દિવસે પ્રકાર-પ્રકારની ખબરો સામે આવતી રહે છે, પરંતુ દર્શકો નો ઇન્તજાર પૂરો નથી થઇ રહ્યો. તો ચાલો જાણીએ કે અમારા આ લેખ માં તમારા માટે શું ખાસ છે?

સીરીયલ ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્મા’ નો જીવ કહેવાવા વાળી દયાબેન નો કિરદાર દિશા વકાની નિભાવી રહી છે, જે પાછળ ના વર્ષ થી જ નથી દેખાઈ આવી રહી દિશા વકાની એ બેબી ને જન્મ આપવા માટે રજા લીધી હતી, પરંતુ હવે તેમની દીકરી એક વર્ષ ની થઇ ચુકી છે અને તે તો પણ શો માં નથી દેખાઈ આવી રહી, જેનાથી મેકર્સ ને ઘણું નુકશાન થઇ રહ્યું છે. હા આ વચ્ચે મેકર્સ નવી દયાબેન ની શોધ પણ કરી રહ્યા છે, પરંતુ તો પણ તે ઈચ્છે છે કે દિશા વકાની જ આ શો માં વાપસી કરે. આ તમામ સવાલો પર જેઠાલાલ એ ચુપ્પી તોડતા મોટી વાત કહી છે.

દયાબેન પર જેઠાલાલ એ આપ્યું આ નિવેદન

સીરીયલ માં દયાબેન ના પતિ નો કિરદાર નિભાવવા વાળા જેઠાલાલ એટલે દિલીપ જોશી એ મીડિયા થી વાતચીત માં કહ્યું કે આપણે બધા ઇચ્છીએ છીએ કે શો માં દિશા વકાની ની વાપસી થાય, કારણકે તેમને પાછળ ના દસ વર્ષો થી આ શો માં કામ કર્યું છે, જેમાં તેમની મહેનત લાગેલ છે. એક કોમેડી કલાકાર ને રિપ્લેસ કરવા થી ટીઆરપી પર અસર પડે છે, એવામાં દિશા વકાની ને પોતાની મહેનત ને બરબાદ ના કરવી જોઈએ અને તેમને પાછું આવવું જોઈએ, પરંતુ મેકર્સ હવે નવી દયાબેન ની શોધ માં છે.

અમે બહુ ડરી ગયા હતા- જેઠાલાલ

‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ માં જેઠાલાલ નો કિરદાર નિભાવવા વાળા દિલીપ જોશી એ કહ્યું કે જયારે દિશા વકાની ઉર્ફ દયાબેન સીરીયલ થી રજા લઇ રહી હતી, ત્યારે અમે બધા ડરી ગયા હતા કે છેવટે દયા ના વગર શો કેવી રીતે ચાલશે, પરંતુ તો પણ હવે તેમને એક લાંબો સમય થઇ ગયો છે અને મેકર્સ ને પણ ઘણી મુશ્કેલીઓ નો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે, એવામાં મેકર્સ નવી દયા ની શોધ માં છે, પરંતુ બધા ઈચ્છે છે કે દિશા વકાની આ શો માં ફરી થી વાપસી કરે.

આ એક્ટ્રેસ કરી શકે છે દિશા ને રિપ્લેસ

મીડિયા રીપોર્ટસ ની માનીએ તો ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ ના મેકર્સ એ દયાબેન ના કિરદાર માટે સીરીયલ ‘બડે અચ્છે લગતે હે’ ફેમ એક્ટ્રેસ વિભૂતિ શર્મા ને એપ્રોચ કરી છે, જેના પર ઘણું વધારે કામ ચાલી રહ્યું છે, પરંતુ બધા દિશા વકાની ના પાછા ફરવા માટે પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે, જેનો ખુલાસો જેઠાલાલ એ કર્યો છે. ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ ના દર્શક તો આ ઈચ્છે છે કે દયાબેન ની શો માં જલ્દી થી જલ્દી વાપસી થાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *