Gujarati TimesLatest News Updates

2 ઓગસ્ટ રાશિફળ: શુક્ર ની કૃપા થી આ પાંચ રાશિઓ ની ચમકશે કિસ્મત, વાંચો દૈનિક રાશિફળ

મેષ રાશિ

આજે તમારા માટે ભાગ્ય અને કર્મ નો અદભુત મેલ રહેવાનો છે. પૂર્વ ના લંબિત કાર્ય આજે ગતી પકડશે. કોઈ મહિલા મિત્ર થી સહયોગ મળવાના કારણે ઉન્નતી ના આસાર બની રહ્યા છે. સંતાન થી સુખ મળશે. જો તમે કોઈ શિક્ષા-પ્રતિયોગીતા માં ભાગ લઇ રહ્યા છો તો ભાગ્ય અને તમારી મહેનત બન્ને તમારો સાથ આપશે. નોકરી માં પરિવર્તન નો માર્ગ દેખવા વાળા માટે આ સમય ખુશીઓ થી ભરેલ થશે. ભાગ્ય અને તમારા પ્રયાસો ના કારણે તમે એક સારા પરિવર્તન કરવામાં સમર્થ થશે. પારિવારિક જીવન યથાવત રહેશે.

વૃષભ રાશિ

આજે તમને બહુ બધા વિકાસ દેખાઈ દેશે. વ્યવસાય માં વૃદ્ધિ અને વ્યાપાર માં સારા અવસર મળશે. આર્થીક રૂપ થી તમે સુરક્ષિત રહેશો. તમે કેટલાક ઠોસ કદમ ઉઠાવશો જેનાથી તમારી વિત્તીય વૃદ્ધિ ની શક્યતાઓ વધશે. તમે ભૌતિક વસ્તુઓ પર ખર્ચ કરી શકો છો. નવી નોકરી ની શોધ કરવા વાળા ને પોતાના પ્રયાસ ચાલુ રાખવા જોઈએ.

મિથુન રાશિ

આજે તમારો આત્મવિશ્વાસ અને સાહસ ચરમ પર રહેશે. રાજનીતિ અથવા સામાજિક કાર્યોથી જોડાયેલ લોકો ઘણી બેઠકો વગેરે માં ભાગ લેશો. તમને સમ્માન મળશે અને કેટલાક નવી જવાબદારી પણ મળી શકે છે. તમે જટિલ સમસ્યાઓ નું સમાધાન મેળવશો. વિત્ત માં કરેલ પ્રયાસ વાંછિત પરિણામ આપશે. જુનું ભુગતાન પણ મળી શકે છે. પ્રતિદ્વંદી અને પ્રતિયોગી તમને નુકશાન નહિ પહોંચાડી શકે. તમે શુહ્બ સ્વાસ્થ્ય નો આનંદ લેશો. આજે તમે પોતાના પરિવાર ની સાથે આનંદ અને મોજ-મસ્તી યુક્ત સમય વીતાવશો.

કર્ક રાશિ

કોઈ જૂની વાત ને લઈને સહયોગીઓ થી ઝગડો થઇ શકે છે અત: સાવધાની થી કામ લઈને વિવાદો ને ટાળો. અંગત જીવન માં કંઇક પરેશાનીઓ રહી શકે છે. સારું થશે તમે પોતાના જીવનસાથી ના વિચાર ને સમજવાનો પ્રયાસ કરો. ખાનપાન પર પણ સંયમ રાખો. પ્રેમ સંબંધો ના સંદર્ભ માં આજ નો દિવસ અનુકુળ છે પરંતુ તમે પોતાની અથવા સંતાન ની શિક્ષા ને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો.

સિંહ રાશિ

વ્યાવસાયિક સંદર્ભ માં નવા વ્યાપાર સંબંધો અને સોદા ને અંતિમ રૂપ આપવા માટે આ એક અનુકુળ અવધી છે. કાર્ય સંબંધી યાત્રાઓ અને સહયોગ આવવા વાળા મહિનાઓ માં સકારાત્મક પરિણામ આપશે. તમારા માંથી કેટલાક મહત્વપૂર્ણ લોકો થી સંપર્ક સ્થાપિત કરીને વધારે પ્રભાવશાળી બની જશો. પ્રેમ સંબંધો ના મામલા માં તમે ભાગ્યશાળી રહેશો. પરિણીત જાતકો માટે આવેગ ના કારણે જીવનસાથી ની સાથે અનબન થઇ શકે છે.

કન્યા રાશિ

વ્યાવસાયિક સંદર્ભ માં નવા વ્યાપાર સંબંધો અને સોદાઓ ને અંતિમ રૂપ આપવા માટે આ એક અનુકુળ અવધી છે. કાર્ય સંબંધી યાત્રાઓ અને સહયોગ આવવા વાળા મહિનાઓ માં સકારાત્મક પરિણામ આપશે. તમારા માંથી કેટલાક મહત્વપૂર્ણ લોકો થી સંપર્ક સ્થાપિત કરીને વધારે પ્રભાવશાળી બની જશો. પ્રેમ સંબંધો ના મામલા માં તમે ભાગ્યશાળી રહેશો. પરિણીત જાતકો માટે આવેગ ના કારણે જીવનસાથી ની સાથે અનબન થઇ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય કોઈ મોટી ચિંતા વગર કમોબેશ બરાબર રહેશે.

તુલા રાશિ

જો તમે પોતાના સ્વયં નો વ્યવસાય કરી રહ્યા છો તો ભાગીદારી માં પ્રવેશ કરવાનો આ એક સારો સમય છે જે ભવિષ્ય માં લાભકારી થશે. જો તમે નોકરી માટે પરીક્ષા અથવા પ્રતિયોગીતા અથવા સાક્ષાત્કાર માં ઉપસ્થિત થાય છે તો તમને સફળતા મળશે. સામાજિક ગતિવિધિઓ માં તમારી રૂચી થશે. પરિવાર માં કોઈ ધાર્મિક સમારોહ અથવા કોઈ અન્ય ઉત્સવ મનાવવામાં આવી શકે છે. લાંબી દુરી ની યાત્રા ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમે ખુશ અને શાંત રહેશો. લગ્ન યોગ્ય સંતાન નો સંબંધ પાક્કો થઇ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ

આજે તમારા માટે નવા સંપર્ક બનાવવાનો એક અનુકુળ સમય છે. પૂર્વ ના ચાલી આવી રહેલ પ્રેમ સંબધ અને પરિપક્વ થઇ શકે છે. કેટલાક જાતકો ના જીવન માં પ્રેમ આજે દસ્તક આપી શકે છે. કોઈ વાત ને લઈને પરિવાર સંબંધો માં ખટાસ આવી શકે છે. પરિણીત જોડા પિતૃત્વ માર્ગ ની તરફ કદમ વધારી શકો છો. તમારા માંથી કેટલાક સંતાન ના વિકાસ અને ખુશી નો આનંદ લેશો.

ધનુ રાશિ

તમે ખુશ અને હસમુખ રહેશો. તમારી પાસે ઘણા અવસર થશે અને તમે વરિષ્ઠો થી અહેસાન મેળવશો. તમારું કેરિયર અને તમારી વિત્તીય સ્થિતિ માં પણ ઘણો સુધાર થશે. પ્રેમીઓ માટે સુખદ સમય રહેશે. તમે મહત્વપૂર્ણ લોકો ની સાથે નવા સંબંધ સ્થાપિત કરશો. તમારું પારિવારિક જીવન ખુશહાલ અને આનંદમય રહેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય શુભ રહેશે.

મકર રાશિ

વિત્તીય પરિણામ આશા થી ઓછુ હોઈ શકે છે અને તમને તેનાથી નીપટવું પડશે. વિચારી સમજીને રોકાણ કરવું જોઈએ. જો પૈતૃક સંપત્તિ ના સંબંધ માં કોઈ સંઘર્ષ છે, તો પ્રયાસ કરો અને તેને સોહાર્દપૂર્વક હલ કરો. કામ થી સંબંધિત યાત્રા અમલ માં આવી શકે છે જેનાથી નવા રસ્તા ખુલશે. કુલ મિલાવીને તમારું સ્વાસ્થ્ય બરાબર રહેશે પરંતુ પોતાની આંખો નું વિશેષ ધ્યાન રાખો. બાળકો બહુ સારું કરશે અને તે તમને ગર્વ કરશે.

કુંભ રાશિ

જો તમારી માં ની સ્વાસ્થ્ય સ્થિતિ તમને ચિંતિત રાખશે અને તમારા બાળકો પણ સારા સ્વાસ્થ્ય માં નથી થઇ શકતા. પરંતુ ભૌતિક સમૃદ્ધિ ની સ્થિતિ બહુ ફાયદાકારક થશે અને તમને વિભિન્ન સ્ત્રોતો થી લાભ થશે. તમારા કેટલાક શત્રુ મિત્ર ના રૂપ માં તમારા ઘેરા માં રહી શકે છે. પરંતુ તમે તેમને નિયંત્રિત કરવામાં સક્ષમ હશે. તમારા વ્યાવસાયિક ક્ષેત્ર માં તમને પ્રશંસા મળશે અને સામાજિક રૂપ થી તમે વધારે લોકપ્રિય થઇ જશો. તમારી પાસે નવા અધિગ્રહણ થઇ શકે છે જે તમને ખુશ કરશે.

મીન રાશિ

વિદ્યાર્થીઓ માટે પરીક્ષા હવે એક આંખ ની રોશની નહી રહે. કઠોર પરિશ્રમ દ્વારા તે લક્ષ્ય પ્રાપ્તિ કરી શકે છે. તમને પોતાની વ્યાવસાયિક પરિયોજનાઓ ને મૂર્ત રૂપ પ્રદાન કરવામાં સામાન્ય થી વધારે સમય લગાવવું પડી શકે છે. પરંતુ આ તમને કેટલાક વધારે ફળ નહી પ્રદાન કરી શકે. પોતાના કામ અને પારિવારિક સંબંધો ની વચ્ચે કોઈ પણ પ્રકારના મતભેદ થી બચો, તેનાથી સમય અને સંસાધનો નો અપવ્યય થઇ શકે છે. પ્રેમ સંબંધ મધુર રહેશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *