Gujarati TimesLatest News Updates

101 વર્ષ પછી શ્રાવણ અમાસ એ મહાસંયોગ, આ રાશીઓ નું ખુલશે ભાગ્ય, મહાલક્ષ્મી ની વરસશે કૃપા

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર ના મુજબ ગ્રહો માં સતત પરિવર્તન થવાના કારણે બ્રહ્માંડ માં ઘણા શુભ યોગ નું નિર્માણ થાય છે આ શુભ યોગ બધી રાશિઓ ને પ્રભાવિત કરે છે, જો કોઈ રાશિ માં આ શુભ યોગ બરાબર સ્થિતિ માં બની રહ્યા છે તો તેના કારણે તે રાશી ના વ્યક્તિ ને તેનો સારો ફાયદો મળે છે, પરંતુ તેમની સ્થિતિ બર્બર ના હોવાના કારણે વ્યક્તિ ને પરેશાનીઓ નો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે, સમય ના મુજબ બહુ બધા પરિવર્તન ગ્રહો માં થાય છે જેના કારણે દરેક વ્યક્તિ ના જીવન માં પ્રકાર પ્રકારના બદલાવ આવતા રહે છે.

જ્યોતિષ ના જાણકારો ના મુજબ 30 ઓગસ્ટ 2019 એ શ્રાવણ માસ ની અમાસ છે, અને આ દિવસે મહાસંયોગ નું નિર્માણ થઇ રહ્યું છે, જેનો ફાયદો કેટલીક રાશિઓ ને મળવાનું છે, આ રાશિ ના લોકો ના ઉપર મહાલક્ષ્મી જી ની કૃપા દ્રષ્ટિ બની રહેશે અને તેમની ઊંઘેલ કિસ્મત ખુલવાની છે, તેમને ચારે તરફ થી લાભ ના અવસર મળશે.

આવો જાણીએ શ્રાવણ અમાસ એ બની રહ્યા છે મહાસંયોગ નું કઈ રાશિઓ ને મળશે ફાયદો

મેષ રાશિ વાળા લોકો ને આ મહાસંયોગ નો સારો લાભ મળવાનો છે, તમે કોઈ નવા કાર્ય ની શરૂઆત કરી શકો છો, તમારા દ્વારા કરેલ યાત્રા સફળ રહેશે, તમારું જુનું રોકાયેલ ધન તમને પાછું મળી શકે છે, તમે પોતાના કામકાજ માં બદલવા કરવાની કોશિશ કરશો, તમને પોતાના ભાગ્ય નો પૂરો સાથ મળશે, ઘર પરિવાર થી જોડાયેલ બધી ચિંતાઓ દુર થશે, તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે.

સિંહ રાશિ વાળા લોકો ના જીવન માં આ મહાસંયોગ ના કારણે બહુ બધી ખુશીઓ આવવાની છે, કાનૂની મામલાઓ માં તમને સફળતા મળશે, લાભ ના બહુ બધા અવસર હાથ લાગી શકે છે, કારોબાર માં વિસ્તાર થઇ શકે છે, તમારા દ્વારા કરેલ મહેનત નું સારું પરિણામ મળશે, ઘર પરિવાર ના લોકો ની વચ્ચે આપસી સહયોગ બની રહેશે, તમને નાની મોટી યાત્રા પર જવું પડી શકે છે.

કન્યા રાશિ વાળા લોકો આવવા વાળા સમય માં બહુ જ ભાગ્યશાળી સાબિત થશે, આ મહાસંયોગ નો તમને સારો ફાયદો મળવાનો છે, વિશેષ રૂપ થી જે લોકો વિદ્યાર્થી વર્ગ ના છે તેમને શિક્ષા ના ક્ષેત્ર માં અપાર સફળતા મળશે, તમે પોતાના ઘર પરિવાર ની સાથે કોઈ સમારોહ માં ભાગ લઇ શકે છે, તમે કોઈ લાભદાયક યાત્રા પર જઈ શકો છો.

તુલા રાશિ વાળા લોકો ને આ મહાસંયોગ ના કારણે શુભ સમાચાર મળવાના યોગ બની રહ્યા છે, તમે આત્મવિશ્વાસ થી ભરપુર રહેશો, તમારો વ્યાપાર સારો ચાલશે, તમે ક્યાંક રોકાણ કરવાની યોજના બનાવી શકો છો, પ્રતિષ્ઠિત લોકો નો પૂરો સહયોગ મળશે, ઘર બહાર પ્રસન્નતા નો માહોલ બની રહેશે.

મીન રાશિ વાળા લોકો ને શ્રાવણ અમાસ એ બની રહેલ મહાસંયોગ નો સારો ફાયદો મળવાનો છે, ભૂમિ ભવન થી સંબંધિત કાર્યોમાં તમને સારો લાભ મળશે, તમે ઘણી નવી સંપત્તિ ની ખરીદારી કરવાનો વિચાર બનાવી શકો છો, તમારા દ્વારા કરેલ જુના રોકાણ ને સારો ફાયદો મળશે, તમારા દ્વારા કરેલ કામકાજ નું પરિણામ મળવાનું છે.

આવો જાણીએ બાકી રાશીઓ નો કેવો રહેશે હાલ

વૃષભ રાશિ વાળા લોકો ને આવવા વાળા સમય નબળો રહેવાનો છે, તમને આર્થીક પરેશાનીઓ નો સામનો કરવો પડી શકે છે, સમાજ માં માન સમ્માન ની પ્રાપ્તિ થશે, તમને પોતાના કારોબાર માં કોઈ પણ પ્રકારનું કદમ ઉઠાવવાથી પહેલા વિચાર કરવો પડશે, તમે કોઈ નવા કાર્ય ની શરૂઆત ના કરો નહી તો તમને નુકશાન સહન કરવું પડી શકે છે. તમારા મગજ માં કેટલીક નવી યોજનાઓ આવી શકે છે, મિત્રો નો પૂરો સહયોગ મળશે.

મિથુન રાશિ વાળા લોકો ને આવવા વાળો સમય મધ્યમ ફળદાયી રહેવાનો છે, ધાર્મિક કાર્યોમાં ભાગ લેવાનો અવસર મળી શકે છે, કોર્ટ કચેરી ના મામલાઓ થી દુર રહેવાની જરૂરત છે, ધન સંબંધિત કાર્યોમાં તમારે સાવધાન રહેવું પડશે, પૈસા ની લેવડદેવડ માં તમે કોઈ પણ પ્રકારની લાપરવાહી ના કરો, તમે અન્ય લોકો ના કાર્યોં માં હસ્તક્ષેપ ના કરો, રોકાણ માટે આ સમય ઉત્તમ નથી.

કર્ક રાશિ વાળા લોકો ને વાહન ચલાવતા સમયે સાવધાન રહેવાની જરૂરત છે નહી તો દુર્ઘટના થવાની શક્યતા બની રહી છે, તમને પોતાના ગુસ્સા પર કાબુ રાખવો પડશે, તમે જોશ માં આવીને કોઈ પણ કાર્ય ના કરો, ઘરેલું મામલાઓ પર ધ્યાન આપવું પડશે, ઘર પરિવાર માં કોઈ વાત ને લઈને ઝગડો થવાની શક્યતા બની રહી છે.

વૃશ્ચિક રાશિ વાળા લોકો ને આવવા વાળા સમય માં કેટલીક પરેશાનીઓ નો સામનો કરવો પડી શકે છે, જે લોકો બેરોજગાર છે તેમને સારી નોકરી મળી શકે છે, પરંતુ તમે પોતાના ખર્ચાઓ પર કંટ્રોલ રાખો નહિ તો આર્થીક પરેશાનીઓ ઉત્પન્ન થઇ શકે છે શેયર બજાર થી જોડાયેલ લોકો ને પોતાની પુંજી વિચારીને રોકાણ કરવાની જરૂરત છે, કાર્યસ્થળ માં વરિષ્ઠ અધિકારીઓ નો વ્યવહાર સારો રહેશે.

ધનુ રાશિ વાળા લોકો ને આર્થીક નુકશાન થવાના યોગ બની રહ્યા છે, કોઈ વિશેષ વ્યક્તિ ની સાથે વાદવિવાદ થઇ શકે છે, ઘરેલું ચિંતાઓ વધી શકે છે, તમને પોતાની ભાવનાઓ પર કાબુ રાખવો પડશે, તમે ભાવનાઓ માં વહીને કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ના લો, તમારો વ્યાપાર બરાબર ચાલશે. તમે કોઈ પણ પ્રકારના રોકાણ માં જલ્દી ના કરો.

મકર રાશિ વાળા લોકો ને આવવા વાળા સમય માં શારીરિક પરેશાનીઓ નો સામનો કરવો પડી શકે છે, તમે કોઈ જૂની બીમારી ના કારણે પરેશાન રહેશો, અચાનક તમને પોતાના કોઈ નજીક ના મિત્ર અથવા સંબંધી થી દુખદ સમાચાર મળવાના યોગ બની રહ્યા છે, તમને પોતાની વાણી પર કાબુ રાખવો પડશે નહિ તો કોઈ ની સાથે વૈચારિક મતભેદ થવાની શક્યતા બની રહી છે, તમે પોતાના ઉપર નકારાત્મક વિચારો ને હાવી ના થવા દો, કામકાજ માં તમારું મન લાગશે.

કુંભ રાશિ વાળા લોકો ને આવવા વાળા સમય સામાન્ય વ્યતીત થવાનો છે, તમારા દ્વારા કરેલ પ્રયાસ સફળ થઇ શકે છે, પરંતુ તમે પોતાના શત્રુઓ થી સાવધાન રહો કારણકે આ તમને નુકશાન પહોંચાડવાની કોશિશ કરશો, સામાજિક ક્ષેત્ર માં માન સમ્માન ની પ્રાપ્તિ થશે, પિતા નો પૂરો સહયોગ મળશે, તમારી આવક સારી રહેશે. તમને કોઈ પણ પ્રકારનું રોકાણ કરવાથી બચવું પડશે, તમારી લવ લાઈફ બરાબર રહેશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *