Gujarati TimesLatest News Updates

રાશિફળ: શનિ નો થઇ રહ્યું છે રાશિ પરિવર્તન, આ પાંચ રાશિઓ ને કરવો પડી શકે છે બાધાઓ નો સામનો

આજે શની રાશિ પરિવર્તન કરી રહ્યા છે. શની ગ્રહ પણ છે અને દેવતા પણ, જણાવી દઈએ કે શનિદેવ કર્મો ના મુજબ ફળ આપે છે. શનિદેવ ને ન્યાય ના દેવતા માનવામાં આવે છે. શનિદેવ રાજા ને રંક અને રંક ને રાજા બનાવી શકે છે. શનિદેવ જયારે કોઈ રાશી પર પ્રસન્ન થઇ જાય છે તો તેની ઝોળી ખુશીઓ થી ભરી દે છે. પરંતુ જયારે શનિદેવ કોઈ રાશિ થી નારાજ થઇ જાય છે તો તેમનું જીવન ઘણા પ્રકારની પરેશાનીઓ થી ઘેરાઈ જાય છે. જો તમે પણ જાણવા ઈચ્છો છો કે આજ નો દિવસ તમારા માટે કેવો રહેશે તો વાંચો આજ નું રાશિફળ.

મેષ રાશિ

આજે કાર્યસ્થળ પર સુધાર થશે. માન સમ્માન મળશે. ઇન્કમ વધારવાની કોશિશ રહેશે. તણાવ પણ ઓછો થશે. રાહત મળશે. જીવનસાથી થી નોંકઝોંક થઇ શકે છે. નોકરી માં તરક્કી ના અવસર મળી શકે છે. કોઈ વ્યક્તિ ભાવનાત્મક રીતે તમારું સમર્થન કરી શકે છે. કોઈ પણ નવી પરિયોજના શરુ કરવાથી પહેલા તેમની સલાહ પણ જાણી લો. મળીને કરેલ કામો માં તમને બહુ હદ સુધી સફળતા મળવાના યોગ છે.

વૃષભ રાશિ

આજે શારીરિક અને માનસિક રૂપ થી તમે સ્વસ્થ રહેશો. યાત્રા મનોરંજક રહેશે. સુખમય જીવન વ્યતીત થશે. કોઈ મોટી સમસ્યા નો હલ મળશે. મન માં શાંતિ તો રહેશે, પરંતુ મન માં નકારાત્મક વિચારો નો પ્રભાવ પણ રહેશે. ઘર પરિવાર માં ધાર્મિક કાર્યક્રમ થઇ શકે છે. પ્રસન્નતા રહેશે. ધન પ્રાપ્તિ સુગમ થશે. વરિષ્ઠજનો નો સહયોગ અને માર્ગદર્શન મળશે. મનોરંજન અને સૌંદર્ય ના વિસ્તાર પર બહુ વધારે સમય નહી વિતાવો.

મિથુન રાશિ

આજે તમારા બગડેલ સંબંધ સુધરી શકે છે. ફાલતું વસ્તુઓ પર ખર્ચો કરવામાં આજે તમે અતિ કરી શકો છો. તેનાથી તમારું જ નુકશાન થઇ શકે છે. તમારા ખિસ્સા ખાલી પણ થઇ શકે છે. કોઈ ધાર્મિક સ્થાન ની યાત્રા ના વિષે કરી રહેલ વિચાર સારા પરિણામ આપી શકે છે. માતા થી લાભ મળશે. આજે તમે પોતાના ઘરેલું જીવન થી સંતુષ્ટ રહેશો. સાંજે માઈન્ડ ફ્રેસ કરવા માટે કોઈ મિત્ર ના ઘરે જશો. રોજ્દરોજ ના કામો માં ફાયદાઓ થશે.

કર્ક રાશિ

આજે અંગત મામલાઓ માં તમારા વિચારો ને આસપાસ ના લોકો નું સમર્થન મળશે. મહેનત વધારે કરવી પડશે. આત્મવિશ્વાસ થી પરિપૂર્ણ રહેશો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. મિત્રો નો સહયોગ મળશે. કેટલાક નવા અવસર તમારા સામે આવી શકે છે. તમે બહુ વાતોડિયા મુડ માં હોઈ શકો છો. આર્થીક મામલાઓ માં ભાગ્ય નો સાથ મળશે જેનાથી આવક ના સાધનો માં વૃદ્ધિ થશે. નવી નોકરી અથવા બીઝનેસ ની રૂપરેખા આજે બની શકે છે.

સિંહ રાશિ

આજે તમને પોતાની બુદ્ધી કૌશલ નો લાભ મળતો રહેશે. સંતાન પક્ષ થી કોઈ ખરાબ સુચના મળી શકે છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. ઓફીસ માં કામ સરળતાથી પૂરું થઇ જશે. બોસ તમારી પરફોર્મન્સ થી ખુશ થઈને તમને કોઈ સારી ભેટ આપી શકે છે. પ્રતિદ્વંદી શાંત રહેશે. વિવાદ થી સ્વાભિમાન ને ઠેસ પહોંચી શકે છે. મન માં કોઈ પણ પ્રકારની નકારાત્મકતા ના આવવા દો. નોકરી અને વ્યવસાય માં તરક્કી થશે. આજે ક્યાંક ફરવાનો પ્રોગ્રામ બની શકે છે.

કન્યા રાશિ

આજે તમે શારીરિક અને માનસિક રૂપ થી ઉત્સાહી રહેશો. કામકાજ ને લઈને તમારી આલોચના થઇ શકે છે. કામ નો બોજ વધારે હોઈ શકે છે. પરિવારજનો ની સાથે સમય આનંદપૂર્વક વીતશે. યોજના ફળીભૂત થશે. પોતાની ઉર્જા થી તમે બહુ બધું મેળવી શકો છો. કોઈ કઠીન પરિસ્થિતિ માં તમને કેટલાક લોકો થી મદદ મળશે. ભૌતિક સુખ સુવિધાઓ માં વધારો થશે. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિઓ નો સહયોગ મળશે.

તુલા રાશિ

આજે તમને અટકેલ ધન વસુલ કરવામાં સફળતા મળશે. દામ્પત્ય જીવન સુખમય રહેશે. મિત્ર અને પ્રેમીજન તમારા માટે મદદગાર થઇ શકે છે. આજે તમને ખાનપાન પર કંટ્રોલ રાખવો પડશે. નોકરી અને વ્યવસાય માં સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. વાણી માં મધુરતા આવશે. વ્યાપાર ની દ્રષ્ટિ થી દિવસ સારો અને જો નોકરી કરવા ઈચ્છો છો તો અનુબંધ મેળવો, દિવસ સારો રહેશે. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ ની સલાહ થી તમારી લાઈફ માં ફાયદાકારક બદલાવ થઇ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ

આજે તમારા આત્મવિશ્વાસ માં વૃદ્ધિ થશે અને ઘર પરિવાર ની સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. પાર્ટી અને પીકનીક નો કાર્યક્રમ બની શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજન નો આનંદ મળશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ રહશે. પઠન-પાથન અને લેખન ના કામ માં મન લાગશે. કામ ને લઈને ઘણો ઉત્સાહ બની રહેશે. જુના મિત્રો થી મળવાનો સંયોગ બની શકે છે. તમને તમારા કામ માટે પ્રશંસા મળશે, તેનાથી તમને બહુ ખુશી થશે. તમને કોઈ ઇનામ પણ મળી શકે છે.

ધનુ રાશિ

આજ નો દિવસ તમારા માટે સારો છે, તેથી મહત્વપૂર્ણ કાર્યોને આજે પૂર્ણ કરવામાં ભલાઈ છે. આસપાસ ના લોકો તમારી મદદ કરશે. વ્યાપાર ની દ્રષ્ટિ થી દિવસ સારો અને જો નોકરી કરવા ઈચ્છો છો તો અનુબંધ મેળવશો, દિવસ સારો રહેશે. તમે પોતાના દરેક કામકાજ માં પૂરી પારદર્શિતા અને ઈમાનદારી રાખો. ધનલાભ ની શક્યતા છે. પ્રેમ અને વૈવાહિક સંબંધો માં બહુ હદ સુધી સુધાર થવાની શક્યતા છે.

મકર રાશિ

આજે તમારા સંબંધો માં મધુરતા આવશે. વિચારી સમજીને બોલો અને શબ્દો નું ધ્યાન રાખો. જલ્દી માં કામ બગડી શકે છે. પારિવારિક સંબંધો માં પ્રગાઢતા આવશે. કોઈ મામલા ને વાતચીત અને શાંતિ થી ઉકેલવાની કોશિશ કરો તમે થોડાક વધારે સંવેદનશીલ થઇ શકો છો. જરાક વાત પણ તમને ચુભી શકે છે. ઓફીસ નો તણાવ તમારા સ્વાસ્થ્ય ને ખરાબ કરી શકે છે.

કુંભ રાશિ

આજ ના દિવસે તમને ઘર અથવા ક્યાંક બહાર પરિવાર અથવા મિત્રો ની સાથે મનપસંદ ખાવાનું ખાવાનો અવસર મળી શકે છે. ક્રોધ અને આવેશ ની અધિકતા રહેશે. મિત્રો નો સહયોગ મળશે. નોકરી માં યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. પોતાના અદમ્ય સાહસ અને પરાક્રમ થી તમે જણાવશો. સંબંધો માં નવું કંઇક થઇ શકે છે. ઘર હોય કે કાર્યસ્થળ તમારું આકર્ષક વ્યક્તિત્વ બધાને રીઝવી લેશે. તમારા લોકો ની ઇચ્છાઓ ને સમજવાની કોશિશ માં રહેશો.

મીન રાશિ

મીન રાશિ વાળા ની આવક માં વૃદ્ધિ થશે. સૌંદર્ય થી સંબંધિત વસ્તુઓ પર પૈસા અને સમય ખર્ચ થઇ શકે છે. શારીરિક કષ્ટ ના કારણે બાધા શક્ય છે. ઉન્નતી ના માર્ગ પ્રશસ્ત થશે. વરિષ્ટજનો નો સહયોગ અને માર્ગદર્શન મળશે. પૂરી કોશિશ કરીને પણ તમે બધાને સંતુષ્ટ નહિ કરી શકો. વાણી માં ઓજસ્વીતા ના ચાલતા જેવી સફળતા ઈચ્છો મેળવો, આજે વ્યાપારી છે તો વધારે સારો લાભ મળશે. કોઈ નવી જગ્યા પર પણ જવાના યોગ છે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *