Gujarati TimesLatest News Updates

આજે બની રહ્યો છે ગજબ નો સંયોગ, નાગદેવતા આ 7 રાશિઓ ને કરશે માલામાલ

મેષ રાશિ

આજે તમે ક્યાંક ફરવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો. વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. પોતાના કામ અને પ્રાથમિકતાઓ પર ધ્યાન એકાગ્ર કરો. સેમીનાર અને પ્રદર્શની વગેરે તમને નવી જાણકારીઓ અને તથ્ય મુહૈયા કરાવશે. તમારા વરિષ્ઠ અધિકારી તમારા પર નજર રાખેલ છે તેથી વધારે મહેનત કરો. આજે તમારી આસપાસ નો માહોલ પણ અનુચિત લાગી શકે છે. એવામાં તમે પોતાને અસહજ અનુભવ કરી શકો છો.

વૃષભ રાશિ

આજે કોઈ પણ કાર્ય કરવાથી પહેલા વિચારી સમજીને કોઈ નિર્ણય લેવો પડશે. તેની સાથે સાથે તમારે પોતાના જીવન માં નવી સફળતા મળશે. મનોરંજન અને એશોઆરામ ના સાધનો પર જરૂરત થી વધારે ખર્ચ ના કરો. મનોરંજન થી જોડાયેલ ગતિવિધિઓ મજેદાર રહેશે, જો પુરા પરિવાર ની તેમાં સહભાગિતા થાય. માનસિક પરેશાનીઓ આજે તમને ઘેરવાની કોશિશ કરી શકે છે.

મિથુન રાશિ

રાજકીય બાધા દુર થશે. પ્રાપ્ત થયેલ ધન તમારી આશા ના મુજબ નહિ હોય. રોજદરોજ ના કામ મહેનત અને કોઈ ની મદદ થી પુરા થઇ શકે છે. પૈસા ને લઈને ધૈર્ય રાખો. પૈસા ની સ્થિતિ માં જલ્દી જ સારો બદલાવ આવી શકે છે. સુખ ના સાધન મળશે. બેકાર ની વાતો માં ઝગડો ના કરો. આજે માનસિક રૂપ થી પણ આજે પોતાને સારા અનુભવ કરશો. ગણેશજી કહે છે કે આજે મિત્રો નો ભરપુર સાથ તમને મળવાનો છે.

કર્ક રાશિ

આજે તમને પોતાના ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂરત છે. જો કોઈ સમસ્યા છે, તો તેને શાંતિ થી વાતચીત કરીને ઉકેલો. તમારે પ્રેમ માં દુખ નો સામનો કરવો પડી શકે છે. શારીરિક અને માનસિક રૂપ થી આજે તમે ઘણા સ્વસ્થ રહેશો અને પૂરો સમય તાજગી નો અનુભવ કરશો. આજે તે વસ્તુઓ ને ખરીદવાથી તમારે બચવું જોઈએ જેમની અત્યારે તમને બહુ વધારે જરૂરત નથી. કોઈ જુના મિત્ર ની યાદ તમને પરેશાન કરી શકે છે.

સિંહ રાશિ

તબિયત અને રોજદરોજ ની વસ્તુઓ પર ઈમાનદારી થી ધ્યાન આપો. મન ની વાત કહેવાથી દુવિધા દુર થશે. બહાદુરી ભરેલ કદમ અને નિર્ણય તમને અનુકુળ પુરસ્કાર આપશે. જો તમે કોઈ વિવાદ માં ગૂંચવાઈ જાઓ તો તલ્ખ ટીપ્પણી કરવાથી બચો. બીઝનેસ અને કાર્યક્ષેત્ર માં નવા કામો ની શરૂઆત થઇ શકે છે. નવા લોકો થી મુલાકાત થવાના યોગ છે. જો તમારા લગ્ન અત્યાર સુધી નથી થયા તો લગ્ન ના પ્રસ્તાવ આવી શકે છે.

કન્યા રાશિ

ભાગ્યવશ રોકાયેલ કામ માં તેજી આવશે. નવા કામ ની શરૂઆત કરવા માટે આજ નો દિવસ શુભ છે. સંયમ અને સાહસ નું દામન થામીને રાખો. ખાસ રીતે ત્યારે જયારે બીજા તમારો વિરોધ કરે, જેના કામકાજ ના દરમિયાન શક્યતા છે. પરિવાર ની સાથે સમય વિતાવવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. વિવાદ ના કરો. ભાઈઓ નો સહયોગ મળશે. જે લોકો ના જન્માંગ કુંડળી માં કાલસર્પ દોષ છે, તેમના માટે તે દિવસે પુરા કરવાનું ઘણું ફળદાયી થશે.

તુલા રાશિ

આજે બીજા ની ઝંઝટો માં ના પડો. તમારા માટે આવવા વાળો સમય ઉત્તમ રહેશે. નોકરી માં ઈચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારે જવાબદારી મળી શકે છે. મહેનત વધારે થશે. પરિવાર નો સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી પરેશાનીઓ દુર થશે. ભૂમિ અને ભવન સંબંધી ખરીદ-ફરોખ્ત ની યોજના બનશે. લાભ અને ઉન્નતી ના અવસર હાથ આવશે. પાર્ટનરો થી મતભેદ દુર થશે. પ્રભાવશાળી લોકો થી મુલાકાત ની શક્યતા છે. પ્રેમ પ્રસ્તાવો માં સફળતા ના યોગ છે.

વૃશ્ચિક રાશિ

તમે પોતાની કલાત્મકતા અને સૃજનાત્મકતા નો ઉપયોગ કરી શકશો. ક્રોધ અને અવેધ ના વધારે થી બચો. પરિવાર ની સમસ્યા પરેશાન કરી શકે છે. અનીયોજિત ખર્ચાઓ માં વૃદ્ધિ થશે. કોઈ પ્રકારનું મોડું અથવા ક્ન્ફ્યુજન ની સ્થિતિ માં થોડુક ધૈર્ય રાખો. લાભ ના અવસર હાથ આવશે. પારિવારિક સુખ્હ શાંતિ બની રહેશે. નવા નવા વિચાર મન માં આવશે. જલ્દી ના કરો. પૈસા ને લઈને કોઈ પ્લાનિંગ પણ થઇ શકે છે. નોકરી, રોકાણ અથવા બચત માં થોડાક બદલાવ થઇ શકે છે.

ધનુ રાશિ

આજે કોઈ પણ પ્રકારનું રોકાણ ના કરો નહિ તો તમને નુકશાન થઇ શકે છે. આજે તમને મહત્વપૂર્ણ મામલાઓ પર ધ્યાન લગાવવાની જરૂરત છે. પારિવારિક ચિંતા બની રહેશે. શત્રુ શાંત રહેશે. સાચા સમય પર તમને મદદ મળી શકે છે. જુના પૈસા તમને મળી શકે છે. નવી યોજનાઓ તમારી સામે આવી શકે છે. ભાગ્ય નો સાથ મળશે. પ્રમાદ ના કરો. આવક ના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. કોઈ નવી વાત પણ તમે શીખી શકો છો.

મકર રાશિ

આજે તમારી તબિયત સારી રહેશે. ધાર્મિક આયોજન સુખદ રહેશે. ક્રોધ ના વધારા થી બચો. કાર્યક્ષેત્ર માં અનુકુળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે. માંગલિક કામો માં સામેલ થવાની તક આજે તમને મળી શકે છે. લોકો થી પોતાની વાત મનાવવામાં તમે સફળ રહેશો. નવું કાર્ય પ્રારંભ કરવાની યોજના બનશે. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિઓ થી સહયોગ અને માર્ગદર્શન મળશે. ભવિષ્ય માટે વિચારી સમજીને કદમ ઉઠાવો. બીઝનેસ ની કોઈ સારી તક પણ આજે તમને મળી શકે છે.

કુંભ રાશિ

આજે તમને પોતાના બધા કામો ને નીપટાવવાની ગતી જરાક ધીમી કરવી પડશે કારણકે જલ્દી માં કામ નીપટાવવા ના ચક્કર માં તમારા થી ભૂલો થઇ શકે છે. આજે કોઈ પણ એવો શબ્દ કહેવો તમારા મતે ઉચિત નથી જેનાથી બીજા ને આઘાત પહોંચાડ્યો. બોલવાની જગ્યાએ સાંભળવા પર ધ્યાન આપો. કોઈ નવી જાણકારી તમને પ્રભાવિત કરી શકે છે. બોલવાથી પહેલા વિચારી લો, એવું ના થાય કે તમારી વાણી થી કોઈ અન્ય ની ભાવનાઓ આહત થાય.

મીન રાશિ

આજે તમે પરિવાર ના કોઈ સદસ્ય ની મનોદશા ની સાથે રમીને મનમાન્યું કદમ ઉઠાવી શકો છો. કાર્યક્ષેત્ર માં કઠણાઈઓ આવી શકે છે. રહેન-સહેન કષ્ટમય રહેશે. પરિવાર નો સહયોગ મળશે. તમારું પરફોર્મન્સ પણ સારું થઇ શકે છે. ક્યાંક ફરવા જઈ શકો છો. તમારી સામાજિક પ્રતિષ્ઠા વધી શકે છે. તેથી પોતાના કાર્ય પર ધ્યાન લગાવો. પરેશાનીઓ પોતે જ પાછી ફરી જશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *