બુધ ગ્રહ એ કર્યો મિથુન રાશી માં પ્રવેશ, કઈ રાશિઓ ને મળશે ફાયદો? કોને થશે પરેશાની? જાણો

જ્યોતિષ ના જાણકારો ના મુજબ બ્રહ્માંડ માં ગ્રહો ની સ્થિતિ માં સતત બદલાવ થતો રહે છે, જો કોઈ ગ્રહ કોઈ રાશિ માં પ્રવેશ કરે છે તો તેના કારણે બધી 12 રાશિઓ પ્રભાવિત થાય છે, ગ્રહો માં બદલાવ થવાના કારણે વ્યક્તિ ના જીવન માં બહુ બધા ઉતાર ચઢાવ દેખવા મળે છે, તેના કારણે કોઈ રાશિ ના વ્યક્તિ ને સારો ફાયદો મળે છે તો કોઈઓ ને નુકશાન પણ સહન કરવું પડે છે.

આવો જાણીએ બુધ ગ્રહ નો મિથુન રાશિ માં પ્રવેશ કઈ રાશિઓ માટે રહેશે ફાયદાકારક

મેષ રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ ત્રીજા ભાવ માં પ્રવેશ કર્યો છે, જેના કારણે તમારું ઘરેલું વાતાવરણ સારું થશે, ઘર પરિવાર ના લોકો ની વચ્ચે આપસી સંબંધો માં સુધાર આવશે, તમે પોતાની વાતો ને અન્ય લોકો ની સામે બરાબર રીતે રાખી શકશો, માનસિક ચિંતાઓ થી છુટકારો મળશે, તમારા પરાક્રમ અને આત્મવિશ્વાસ માં વધારો થશે, તમને પોતાના કામકાજ નું સારું પરિણામ મળી શકે છે.

વૃષભ રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ બીજા ભાવ માં ગોચર કર્યો છે, જેના કારણે વ્યાપારી વર્ગ ના લોકો ને તેનો ફાયદો મળવાનો છે, તમે પોતાના વ્યાપાર માં સતત તરક્કી મેળવશો, પૈસા કમાવવાની બહુ જ સારી યોજનાઓ તમારા હાથ લાગી શકે છે,, કાર્યસ્થળ માં તમારો પ્રભાવ વધશે, મિત્રો ની સાથે તમે મોજ-મસ્તી માટે ક્યાંક ફરવા જઈ શકો છો, વિદ્યાર્થી વર્ગ ના લોકો ને તેનો સારો ફાયદો મળશે, તમને પ્રતિયોગીતા માં સારું પરિણામ મળી શકે છે.

સિંહ રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ માં અગિયારમાં ભાવ માં ગોચર કર્યું છે, જેના કારણે તમારા લાંબા સમય થી રોકાયેલ કાર્ય પુરા થઇ શકે છે, કારોબાર થી સંબંધિત કોઈ કાર્ય માં તમને સારો લાભ મળશે, તમે પોતાના વ્યાપાર માં વિસ્તાર કરી શકો છો, જે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે, પ્રતિષ્ઠીત લોકો થી મુલાકાત થઇ શકે છે જે તમારા માટે લાભદાયક રહેવાની છે.

કન્યા રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ દસમાં ભાવ માં પ્રવેશ કર્યો છે, જેના કારણે તમે પોતાના કાર્યસ્થળ માં સારું પ્રદર્શન કરવાના છો, તમે પોતાના બધા કાર્ય સરળતાપૂર્વક કરી શકો છો, સુખ સાધનો માં વધારો થશે, રાજકીય ક્ષેત્ર થી તમને લાભ મળવાના યોગ બની રહ્યા છે, ઘર પરિવાર ના લોકો ની સાથે કોઈ માંગલિક કાર્યક્રમ માં ભાગ લેવાનો અવસર મળી શકે છે, વિદેશ થી ખુશખબરી મળવાની શક્યતા બની રહી છે.

તુલા રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ નવમાં ભાવ માં ગોચર કર્યું છે જેના કારણે તમને શેયર બજાર માં સારો ફાયદો મળવાનો છે ધર્મ કર્મ ના કાર્યોમાં વધારે રૂચી રહેશે, મિત્રો ની સાથે સારો સમય વ્યતીત થશે, તમારા દ્વારા બનાવેલ યોજનાઓ સફળ થઇ શકે છે, તમે કોઈ પ્રોપર્ટી માં રોકાણ કરવાની યોજના બનવી શકો છો જેનું તમને સારો લાભ મળશે.

મીન રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ ચોથા ભાવ માં ગોચર કર્યું છે, જેના કારણે તમને દામ્પત્ય સુખ ની પ્રાપ્તિ થવાની છે, તમે પોતાના કામકાજ માં કંઇક બદલાવ કરી શકો છો, ભાગીદારો નો પૂરો સહયોગ મળશે, કોઈ નજીક ના સંબંધી થી ઉપહાર મળી શકે છે, નવું વાહન ખરીદવાનો વિચાર બનાવી શકો છો, સુખ સાધનો માં વધારો થશે, ઘર પરિવાર ના લોકો ને પૂરો સહયોગ મળશે.

આવો જાણીએ બાકી રાશિઓ નો કેવો રહેશે હાલ

મિથુન રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ પહેલા ભાવ માં ગોચર કર્યું છે, જેના કારણે તમારો સમય મિશ્રિત વ્યતીત થવાનો છે, ઘર પરિવાર નું વાતાવરણ સારું રહેશે, તમે પોતાના જીવનસાથી ની સાથે સારો સમય વ્યતીત કરશો પરંતુ તમને પોતાના શબ્દો પર ધ્યાન આપવું પડશે, અન્ય લોકો થી વાતચીત કરતા સમયે તમે પોતાની વાણી પર નિયંત્રણ રાખો નહિ તો વાદવિવાદ થવાની શક્યતા બની રહી છે.

કર્ક રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ માં બારમાં ભાવ માં ગોચર કર્યું છે, જેના કારણે તમને મિશ્રિત પરિણામ મળશે, ભાઈ બહેનો ની સાથે સારા સંબંધ રહેશે, તમને કોઈ જૂની બીમારી થી છુટકારો મળી શકે છે, કોર્ટ કચેરી ના મામલાઓ માં તમારે સતર્ક રહેવું પડશે, માતા પિતા નો આશીર્વાદ તમારી સાથે બની રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ આઠમાં ભાવ માં ગોચર કર્યો છે જેના કારણે તમારા માતા પિતા ના સ્વાસ્થ્ય માં ગિરાવટ આવવાની શક્યતા બની રહી છે, તમારી આર્થીક સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે, કારોબારીઓ ને પોતાના કારોબાર માં ધ્યાન આપવું પડશે, તમારા સ્વાસ્થ્ય માં પણ નરમી બની રહેશે.

ધનુ રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ સાતમાં ભાવ માં ગોચર કર્યો છે, જેના કારણે જીવન સાથી ની સાથે કોઈ વાત ને લઈને કહાસુની થવાની શક્યતા બની રહી છે, અંગત જીવન માં તમારા બહુ બધા ઉતાર ચઢાવ આવી શકે છે, કાર્યક્ષેત્ર માં તમને પોતાના કામકાજ માં બાધાઓ નો સામનો કરવો પડશે પરંતુ જો તમે કોશિશ કરશો તો તમે બધી સમસ્યાઓ નું સમાધાન કરી શકો છો, તમે પોતાની તબિયત નું ધ્યાન રાખો.

મકર રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ છઠ્ઠા ભાવ માં ગોચર કર્યો છે, જેના કારણે તમને સામાન્ય લાભ મળશે, જીવનસાથી ના સ્વાસ્થ્ય માં ગિરાવટ આવી શકે છે, તમારા શત્રુ પક્ષ તમને હાની પહોંચાડવાની કોશિશ કરશો તેથી તમે સતર્ક રહો, તમારી આર્થીક સ્થિતિ ઠીકઠાક રહેશે, તમને અચાનક કોઈ લાંબી દુરી ની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે, તમને પોતાના કામકાજ માં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે.

કુંભ રાશિ વાળા લોકો ની કુંડળી માં બુધ ગ્રહ એ પાંચમાં ભાવ માં ગોચર કર્યું છે, જેના કારણે તમને પોતાની ખૂબી નું પ્રદર્શન કરવાની તક મળી શકે છે પરંતુ તમને પોતાના ગુસ્સા અને વાણી પર કાબુ રાખવો દ્પ્સે નહિ તો તમને નુકશાન થવાની શક્યતા બની રહી છે, તમે પોતાના જીવનસાથી ની સાથે ક્યાંક ફરવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો, દાન પુણ્ય ના કાર્યોમાં તમારું મન લાગશે, તમારું સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

4 thoughts on “બુધ ગ્રહ એ કર્યો મિથુન રાશી માં પ્રવેશ, કઈ રાશિઓ ને મળશે ફાયદો? કોને થશે પરેશાની? જાણો”

  1. I’ve learn several good stuff here. Definitely worth bookmarking for revisiting.
    I surprise how a lot effort you place to create any
    such magnificent informative web site.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *