Gujarati TimesLatest News Updates

7 સપ્ટેમ્બર રાશિફળ: આ રાશિઓ ને મળી શકે છે જોબ માં નવી ઓફર, ત્યાં તેમને કરવો પડી શકે છે આર્થીક સંકટ નો સામનો

મેષ રાશિ

આજે તમે પોતાને તરોતાજા અનુભવ કરશો. તમે પોતાનું કામ સમય થી પૂરું કરી લેશો. બીજા લોકો થી તમને મદદ મળતી રહેશે. આજે તમે દરેક લોકો ની વાત ને ગંભીરતાપૂર્વક સાંભળશો. આજે કેટલાક નવા મિત્ર બનવાની શક્યતા છે. તમે તેમની સાથે ક્યાંક ફરવાની પ્લાનિંગ કરી શકો છો. કોઈ ખાસ ક્ષેત્ર માં સફળતા મેળવવા માટે તમે તત્પર રહેશો. કામ ના તરફ સમર્પિત થવાથી અધિકારી વર્ગ તમારા થી ઈમ્પ્રેસ થશે. બાળકો નો સારો વ્યવહાર દેખીને માતા પિતા ખુશ થશે.

વૃષભ રાશિ

આજે તમે પોતાના મિત્રો ની સાથે સારો સમય વીતાવશો. તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આજે તમે એવું કામ કરશો, જેનાથી તમારી પ્રશંસા થશે. કોઈ નવી ઓફર માટે તમે તૈયાર રહેશો. ખુઅશીઓ ક્યારેય પણ મળી શકે છે. સામાજિક કામ માં સફળ થશો. તમારા કામો ની ચર્ચા થશે. તમારું કોઈ ખાસ સમય થી પૂરું થઇ જશે. આજે કેટલાક લોકો તમારાથી સહયોગ માંગી શકે છે.

મિથુન રાશિ

આજે તમને કોઈ સારી ખબર મળવાની શક્યતા છે. પારિવારિક સંબંધો મજબુત થશે, જેનાથી ઘર નો માહોલ ખુશીઓ થી ભરેલ રહેશે. તમને સંચાર-સાધનો થી ફાયદો થઇ શકે છે. આજે વધારે કરીને વસ્તુઓ બહુ સરળતાથી ઉકેલાતી જશે. તમને કેટલાક નવા અનુભવ પણ મળશે. આજે કેટલાક એવા લોકો થી મુલાકાત થશે, જેનાથી પૈસા કમાવવાના નવા વિચાર મળશે.

કર્ક રાશિ

આજે તમારો દિવસ ધાર્મિક ગતિવિધિઓ માં વીતશે. કોઈ કામ થી દોડભાગ વધારે થઇ શકે છે. તમને થકાવટ અનુભવ થશે. આજે બાળકો ની સાથે થોડોક સમય સ્પેન્ડ કરશો. ઘર પર અચાનક થી મહેમાન પણ આવી શકે છે. આજે તમને બધાની વાત ધ્યાન થી સાંભળવી જોઈએ. મિત્રો થી તાલમેલ સારું બની રહેશે. તમને કોઈ જરૂરી કામ માં સફળતા મળશે. તેનાથી તમારો આત્મવિશ્વાસ પણ વધશે.

સિંહ રાશિ

આજે તમને કંઇક નવું શીખવાની તક મળશે. ઘર પર કોઈ મિત્ર ના આવવાથી તમને ખુશી થશે. પોતાની ખુશી બરકરાર રાખવા માટે આજે તમને વિવાદો થી દુર રહેવું જોઈએ કોઈ જૂની વાત ને લઈને તમને ચિંતા થઇ શકે છે. આજે તમે કોઈ ને કોઈ કામ માં ગૂંચવાઈ શકો છો. આર્થીક સ્થિતિ માં ઉતાર ચઢાવ રહેશે, પરંતુ કેટલાક મામલાઓ માં તમે સફળ પણ થશો.

કન્યા રાશિ

આજે તમે પોતાના ઉર્જાવાન અનુભવ કરશો. વિચારેલ કામ સમય પર પૂરું થઇ જશે. આજે પૈસા કમાવવા માટે નવી તકો મળશે. રચનાત્મક કામ માં લાગેલ લોકો ને મોટી સફળતા મળશે. જીવનસાથી ની સાથે સંબંધ મજબુત થશે. સાથે જ તમે તેમની ઈચ્છા ને પૂરી કરવાની કોશિશ કરશો. મિત્રો ની સાથે સંબંધ સારા થશે. માસ કોમ્યુનીકેશન સ્ટુડન્ટ્સ માટે દિવસ ફેવરેબલ રહેવાનો છે.

તુલા રાશિ

આજે તમે પોતાની જવાબદારીઓ ને પૂરી કરવામાં સફળ થશો. પરિવાર ના લોકો તમારા થી ખુશ થશે. ઓફીસ નો કોઈ ખાસ કામ આજે રોકાઈ શકે છે. બાળકો ભણવામાં ગણવામાં કામ ધ્યાન આપશો. તમને મહેનત કરવાની જરૂરત છે. ત્યાં કારોબારીઓ ને કામ માં ફાયદો થશે. આજે તમને કોઈ મામલા માં મોટો નિર્ણય લેવો પડી શકે છે. જીવનસાથી ની સાથે ખુશી ના પળ વ્યતીત કરશો.

વૃશ્ચિક રાશિ

આજે તમારું ધ્યાન સામાજિક કામકાજ માં લાગેલ રહેશે. કોઈ મામલા માં તમે ભાવુક થઇ શકો છો. જરૂરી કામ માં મિત્રો અને ભાઈઓ નો સહયોગ મળશે. જીવન માં તરક્કી મળવાથી પરિવાર માં પ્રસન્નતા રહેશે. જ્યોગ્રાફી વિષય ના સ્ટુડન્ટ્સ માટે દિવસ શાનદાર રહેવાનો છે. તમને સારા અંક મળશે. આજે તમે પોતાને તંદુરસ્ત અનુભવ કરશો.

ધનુ રાશિ

આજે તમને અચાનક થી ધનલાભ થશે. સંતાન પક્ષ થી તમને કોઈ ખુશખબરી મળશે. પૈસા ના મામલા માં ઉન્નતી ના નવા રસ્તા ખુલશે. આજે તમે કોઈ નવી વસ્તુ શીખશો. બીજા લોકો ની સલાહ આજે ફાયદાકારક થશે. નવા મિત્રો થી મુલાકાત ફાયદો અપાવશે કોઈ સમારોહ માં સામેલ થવાના યોગ બની રહ્યા છે. વ્યાપાર માં લાભ ના અવસર મળશે. આજે તમારી રચનાત્મક પ્રતિભા ખુલીને લોકો ના સામે આવશે.

મકર રાશિ

આજે ઘર માં વડીલો ની સલાહ થી તમારે મોટો કદમ ઉઠાવવો જોઈએ. કામકાજ વધારે હોવાથી પરેશાની થોડીક વધી શકે છે. એમસીએ સ્ટુડન્ટ્સ માટે દિવસ સામાન્ય રહેવાનો છે. સફળતા મેળવવા માટે થોડીક વધારે મહેનત કરવાની જરૂરત છે. કોઈ અજાણ વ્યક્તિ પર ભરોસો કરવાથી તમારે બચવું જોઈએ. આજે બહુ બધા લોકો તમારા માટે મદદગાર સાબિત થશે.

કુંભ રાશિ

આજે પહેલા ના કોઈ કામ થી તમને ફાયદો થશે. કોઈ જુના મિત્ર અચાનક તમારા થી મળી શકે છે. આજે કિસ્મત નો સાથ બની રહેશે. કેટલાક ખાસ લોકો થી મુલાકાત ભવિષ્ય માટે લાભદાયક રહેશે. તમારા આત્મવિશ્વાસ માં વધારો થશે. તમારું વિચારેલ કામ અચાનક થી પૂરું થઇ જશે. તમારી આર્થીક સ્થિતિ માં ઘણો સુધાર આવશે.

મીન રાશિ

આજે મહત્વપૂર્ણ લોકો થી તમારો કોન્ટેક્ટ થશે. પારિવારિક જીવન સુખદ બની રહેશે. તમને અધૂરા કામ આજે પુરા થઇ જશે. પોતાના વ્યક્તિત્વ ના દમ પર તમે કેટલાક લોકો ને પોતાના ફેવર માં કરી લેશો, જેનો તમને પૂરો ફાયદો મળશે. કામ માં એકાગ્રતા બની રહેવાના કારણે તમને સફળતા પણ મળશે. જીવન માં તમે સતત આગળ વધતા જશો. બાળકો માતા પિતા ની સાથે સમય વીતાવશો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *