Gujarati TimesLatest News Updates

8 સપ્ટેમ્બર નું રાશિફળ: બધી રાશીઓ માટે કેવો રહેશે રવિવાર નો દિવસ, વાંચો દૈનિક રાશિફળ

મેષ રાશિ

મુખર હોવાના સંબંધ તમે પોતાના મન ની વાત પારિવારિક સદસ્યો થી કહી શકશો. આ વખતે પોતાના પરિશ્રમ થી મદદ મેળવી શકશો. વિદ્યાર્થીઓ અને શ્રમિક વર્ગ માટે દિવસ શુભ નથી, પરંતુ તમને પોતાના લક્ષ્યો અને મહત્વાકાંક્ષાઓ ની પ્રાપ્તિ ના તરફ ગતિશીલ રહેવું જોઈએ. આજે ખાનપાન નું ધ્યાન રાખવાનું શુભ રહેશે. પહાડી જગ્યાઓ ની યાત્રા શક્ય છે.

વૃષભ રાશિ

આજે આર્થીક રૂપ થી સંપન્ન રહેશો. તમારું સમ્માન થશે અને ખ્યાતી વધશે. વ્યાપાર નો વિસ્તાર પણ થઇ શકે છે. તમારી મહેનત રંગ લાવશે. તમારી મહેનત નું ફળ મળશે. જીવનસાથી ની સાથે આનંદદાયી સમય વીતશે. પરિવાર ના સદસ્યો થી સંબંધ મધુર રહેશે. પરંતુ સંતાન અથવા તેની શિક્ષા ને લઈને ચિંતા શક્ય છે.

મિથુન રાશિ

નોકરી કરવા વાળા જાતકો પર કામ નો વધારે બોજ રહેશે. વ્યાપારી વર્ગ પોતાના કદમ વિશ્વાસ ની સાથે આગળ વધારો. આક્રમકતા થી બચો. અસુરક્ષા ની ભાવના ને ઉત્પન્ન થવા દો. કાર્યસ્થળ પર વાદવિવાદ માં ના ગૂંચવાઓ. પારિવારિક વિવાદો માં પોતાને દોષ ના આપો. ખુલીને પોતાના મનોભાવો ને વ્યક્ત કરો. પગ માં દર્દ ની ફરિયાદ હોઈ શકે છે.

કર્ક રાશિ

કાર્યસ્થળ પર કરેલ પ્રયાસ આવવા વાળા દિવસો માં તમારી સફળતા અને પ્રગતી માં યોગદાન કરશે. પારિવારિક જીવન સુખમય અને આનંદદાયક રહેશે. પ્રેમીઓ ના મધ્યે કંઇક મનમોટાવ થઇ શકે છે. તમારા માંથી કેટલક ભૌતિક વસ્તુ પ્રાપ્તિ પર ખર્ચ કરશે. તમારી પાસે કેટલાક મોંઘા અધિગ્રહણ થઇ શકે છે. જે તમારી સંતુષ્ટિ ને વધારશે અને તમારી સામાજિક સ્થિતિ ને વધારશે.

સિંહ રાશિ

આજે તમે ભાવનાત્મક રૂપ થી પરેશાન થઇ શકો છો. પરિવાર માં ઝગડા વધી શકે છે અને સહયોગીઓ ની સાથે વિવાદ શક્ય છે. તમને વિનમ્રતા અને ધૈર્યશીલતા ની સાથે વરિષ્ઠો થી વ્યવહાર કરવો જોઈએ. સંપત્તિ સંબંધિત મામલાઓ માં સાવધાની થી નીપટવાની જરૂરત છે અને આ સંબંધ માં તમારે એક ઠોસ કદમ ઉઠાવવો જોઈએ. તમારી માતા ની તબિયત કંઇક ચિંતા નું કારણ બની શકે છે.

કન્યા રાશિ

જીવન માં અપ્રત્યાશિત રૂપ થી કંઇક ઘટિત થઇ શકે છે. વિદેશી સંપર્ક વાળા લોકો વ્યાવસાયિક ગતિવિધિ માં ઉતાર ચઢાવ નો અનુભવ કરી શકો છો. જો તમે પ્રતિયોગીતા ના માધ્યમ થી નોકરી શોધી રહ્યા છો તો ખુબ મહેનત કરો કારણકે સફળતા તમારા થી બસ એક હાથ દુર છે. સરકારી અડચણો ના કારણે તમારા કેટલાક પૂર્વનિયોજિત કાર્ય સ્થગિત થઇ શકે છે.

તુલા રાશિ

આજે કેટલીક વિત્તીય બાધાઓ ને અપ્રત્યાશિત ખર્ચ ના રૂપ માં અનુભવ કરવામાં આવી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર ગેરસમજ અને ખોટી સુચના તમારા વ્યાવસાયિક સંબંધો ને ખરાબ કરી શકે છે. તેથી કામ પર અનુશાસિત રહેવાની વધારે જરૂરત છે. સતત પ્રયાસો થી વસ્તુઓ તમારા પક્ષ માં રહેશે. સકારાત્મક વલણ અપનાવો. માનસિક શાંતિ મેળવવા માટે ધ્યાન નો વિકલ્પ પસંદ કરવાનું સારું થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ

આજે તમારે મિશ્રિત પરિણામ મળશે. ચાલી રહેલ કામ માં તમને કઠણાઈ નો સામનો કરવો પડી શકે છે. કેટલાક ભાવનાત્મક મુદ્દા તમને પરેશાન કરી શકે છે. આવક સ્થિર રહેશે, પરંતુ તમારે કેટલાક નાજરૂરી ખર્ચ કરવા પડી શકે છે. દિવસ ના ઉત્તરાર્ધ માં વસ્તુઓ માં સુધાર થશે અને તમારો પ્રભાવ પણ વધશે. તમે કેટલાક પ્રભાવશાળી સંપર્ક સ્થાપિત કરશો.

ધનુ રાશિ

આજ નો દિવસ શુભ પરિણામદાયક થઇ શકે છે. તમે લંબિત કાર્યોને પુરા કરવામાં સક્ષમ થશો. સામાજિક કાર્ય અથવા રાજનીતિ થી જોડાયેલ લોકો માટે કેટલીક વિશેષ ઉપલબ્ધી શક્ય છે. ઉદ્યમીઓ માટે સમય શુભ છે. નવા સંઘો નું ગઠન પણ કરવામાં આવી શકે છે, જે લાભકારી થશે. સારી રીતે વિચારેલ નિર્ણય તમને સારો લાભ આપશે.

મકર રાશિ

કાર્યસ્થળ પર અચાનક વિકાસ થશે અને આ બદલાવ તમારા પક્ષ માં હશે. તમારો સંચાર કૌશલ મજબુત થશે અને તમે સરળતાથી લોકો ને પ્રભાવિત કરી શકશો. તમે વ્યસ્ત રહેશો અને ગતિશીલ પરિયોજનાઓ ને પૂરી કરશો અથાક પ્રયાસ અને એક નવી શરૂઆત કરશો. જો કોઈ પરીક્ષા અથવા પ્રતિયોગીતા ના માધ્યમ થી નોકરી ની શોધ કરી રહ્યા છો તો પ્રયાસ ચાલુ રાખો અને સફળતા તમારી થશે.

કુંભ રાશિ

સમાજ માં તમારો યશ અને ઈજ્જત વધશે. ઓફીસ માં કોઈ ખુશખબરી મળી શકે છે. પ્રેમી જોડા માટે સારો સમય છે, પોતાના પ્રેમ નો આનંદ લેશો. કુંવારા લોકો ની જિંદગી માં પણ કોઈ વિશેષ વ્યક્તિ આવશે. ઘર માં ખુશીઓ આવશે અને પરિવાર નો પણ સહયોગ મળશે. કોઈ પણ વિત્તીય નિર્ણય લેવા અથવા શેયર માર્કેટ માં રોકાણ કરવાથી પહેલા શાંતિ થી વિચારો. તમારા માં ઉર્જા નો સંચાર રહેશે તેનો સાચી દિશા માં ઉપયોગ કરો.

મીન રાશિ

આ સમએ તમારી વિચારવા અને સમજવાની શક્તિ મજબુત રહેશે. યાત્રાઓ આનંદદાયક અને સુખદ પરિણામદાયક થશે. પારિવારિક સુખ સુવિધાઓ ની વૃદ્ધિ થશે. તેમાં કંઇક ધન ખર્ચ પણ થશે. વ્યાપાર માં રોકાણ માટે અથવા નવા કાર્યોને પ્રારંભ કરવા માટે આ સમય બહુ સારો છે. આર્થીક સફળતા ના સારા યોગ બનેલ છે.

Story Author: Gujarati Times

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *