Gujarati TimesLatest News Updates

11 સપ્ટેમ્બર નું રાશિફળ: આ પાંચ રાશિઓ પર રહેશે બુધ ની કૃપા, વાંચો રાશિફળ

મેષ રાશિ

તમને લાંબા સમય થી પોષિત સ્વપ્ન અને પરિયોજના પર કામ કરવા નો અવસર મળી શકે છે. આર્થીક રૂપ થી તમે બહુ સારું કરશો અને એક જુનું ઋણ પણ વસુલ કરવામાં આવી શકે છે. તમે ભૌતિક સુખ પ્રાપ્તિ સંબંધિત વસ્તુઓ ની તરફ આકર્ષિત થશો. વિદેશી યાત્રા પણ અમલ માં આવી શકે છે. સ્વૈચ્છિક કાર્ય, યોગ, ધ્યાન અને કલાત્મક કાર્ય તમને સંતુષ્ટિ પ્રદાન કરશે. બાળકો ગર્વ અને ખુશી નો સ્ત્રોત બનશે.

વૃષભ રાશિ

રચનાત્મક લોકો જીવન માં સારું કરશે. પોતાની કલ્પના અને રચનાત્મકતા તમને પ્રગતી માં મદદ કરશે. તમારા દ્વારા પોતાને અદ્ભુત અને અનુઠી રીતો થી વ્યક્ત કરવાનું બીજા ને પ્રભાવિત કરશે અને તમે બીજા નું ધ્યાન પોતાની તરફ ખેંચી શકશો. નવી પરિયોજનાઓ શરુ કરવામાં આવી શકે છે અને વિત્તીય લાભ પ્રાપ્તિ ના પણ પ્રબળ સંકેત છે.

મિથુન રાશિ

રમત પ્રેમીઓ ને પોતાની પ્રતિભા દેખાડવાના અવસર મળશે અને વાહવાહી પણ મળશે. જટિલ સમસ્યા નું સમાધાન પણ મેળવી શકો છો. પ્રેમ સંબંધ મજબુત થશે અને એકલા ના જીવન માં પ્રેમ પ્રવેશ કરી શકે છે. લાભ થશે અને જુનું ભુગતાન પણ મળી શકે છે. યાત્રા તમને એક નવા ઉદ્યમ માં પ્રગતી કરવામાં મદદ કરશે.

કર્ક રાશિ

આજે તમને વાંછિત પરિણામ નથી મળી શકતા. તમને વિભિન્ન સ્તરો પર કઠણાઈઓ નો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમે ભ્રમિત રહી શકો છો. આ સ્થિતિ ના કારણે તમે સમય પર કામ પૂરું નહિ કરી શકો. આ સમયે સંસાધનો ની કમી ના કારણે કંઇક રોકવું પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય તમારી ચિંતા નું કારણ બની શકે છે. ઉત્તરાર્ધ માં હાલાત સુધરશે અને કઠણાઈઓ નું સમાધાન મળશે.

સિંહ રાશિ

આજે ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. પહેલા તમારી સામે આવવા વાળી કઠણાઈઓ હવે ગાયબ થઇ જશે અને રોકાયેલ કામ પણ પ્રગતી કરશે. રચનાત્મક શોધ તમને આકર્ષિત કરશે. જો તમે લેખન, સાહિત્ય, કલા, ફિલ્મ, ટીવી, વિજ્ઞાપન વગેરે માં સામેલ છો. તમે નવી પરિયોજનાઓ પર કામ કરશો અને તમારા કામ ની પ્રશંસા પણ થશે. આ સંબંધ માં વિદેશી યાત્રા પણ થઇ શકે છે.

કન્યા રાશિ

આજે બહુ બધા સારા સમાચાર તમારો ઇન્તજાર કરી રહ્યા છે. તમને પ્રયત્ન કરવાથી સફળતા મળશે, ઓફીસ માં પ્રશંસા થશે, પરિવાર થી સહયોગ મળશે. નવા કામ અને નોકરી બદલવા માટે આ સારો સમય છે. નોકરી શોધવા વાળા ને સારું પરિણામ મળશે. પરિવાર માં ખુશીઓ અને સૌભાગ્ય દસ્તક આપશે. પ્રેમ સંબંધો માં મર્યાદિત રહો કારણકે એવું ના કરવા પર સંબંધો માં તણાવ સંભવિત છે.

તુલા રાશિ

આજે માનસિક તણાવ અને વિચારો માં અસ્થિરતા વધશે. જેના કારણે નિર્ણય લેવામાં તમે કઠણાઈ નો અનુભવ કરશો. આવક ના મામલા માં દિવસ સારો રહેશે. આજે અલ્પ પ્રયાસ અથવા પ્રયાસ વગર ના પણ ધન આવવાના યોગ બનેલ છે. ભાગ્ય આ સમય તમારી સાથે છે કોઈ નવા કાર્ય ને કરવા અથવા યોજના બનાવવા માટે બરાબર સમય છે.

વૃશ્ચિક રાશિ

આજે તમે દ્રઢ નિશ્ચય થઈને પુરા લગન થી પોતાના કાર્યોને પુરા કરશો, પરિણામ સાર્થક અને સકારાત્મક થશે. જીવનસાથી ની સાથે થોડોક સમય વિતાવો, તેની સમસ્યાઓ ને ધ્યાન થી સાંભળવા અને ભાવનાઓ ને સારી રીતે સમજવાથી સંબંધો માં પ્રગાઢતા આવશે. તમારા વ્યક્તિગત જીવન માં તણાવ ઓછો રહેશે.

ધનુ રાશિ

આ સમય લેવાયેલ નિર્ણય તમને લાભ આપશે. આ એક નવી ભાગીદારી અથવા એસોસિએશન માં પ્રવેશ કરવાનો એક સારો સમય છે અને તેનાથી સારા લાભ મળશે. વિત્તીય નિર્ણય રોકાણ ના વાંછિત પરિણામ પ્રદાન કરશે અને બચત પણ થઇ શકે છે. પારિવારિક જીવન જસ નો તસ રહેશે.

મકર રાશિ

આજે તમારી રચનાત્મકતા ચરમ પર રહેશે. જે જાતક કલા, લેખન જેવા રચનાત્મક ક્ષેત્ર થી જોડાયેલ છે, તે લોકપ્રિયતા મેળવી શકો છો. સાહિત્ય, સંગીત, ટીવી, સિનેમા, ફેશન વગેરે જોડાયેલ જાતકો ને પોતાની પ્રતિભા દેખાડવાનો અવસર મળશે. વ્યાપારીઓ માટે કેટલાક પ્રતિષ્ઠિત સોદા થઇ શકે છે. તમારા માંથી કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કેરિયર સંબંધી નિર્ણય લઇ શકો છો.

કુંભ રાશિ

પોતાની બુદ્ધિમતા ના કારણે દરેક કામ સારા ઢંગ થી કરશો. પ્રભાવશાળી વાણી હોવાના કારણે લોકો થી તમે પોતાની વાત મનાવી શકશો. આ કારનો થી તમે પોતાના વ્યવસાય માં સારું કરી શકશો અને પ્રચુર લાભ કમાઈ શકશો. યાત્રા થી પણ લાભ મળશે. સંતાન અથવા શિક્ષા ને લઈને જો તમે કોઈ પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા તો તમારી મહેનત નું ફળ મળવાનું છે.

મીન રાશિ

તમે નિયમો નું પાલન કરવા માટે બાધ્ય છે. તેના કારણે પરિયોજનાઓ માં મોડું થઇ શકે છે. તમારા કેટલાક વરિષ્ઠ ખુલ્લી રીતે અનૈતિક થઇ શકે છે અને પોતાની શક્યતાઓ ને અવરુદ્ધ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. પ્રત્યક્ષ ટકરાવ ની જગ્યાએ, તમે કુટનીતિ અને ચતુરાઈ નો પ્રયોગ કરીને વસ્તુઓ ને નિયંત્રિત કરવાનો પ્રયાસ કરો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *