Gujarati TimesLatest News Updates

મહિના ના આ દિવસે સોના ના બિસ્કીટ ખરીદવાનું હોય છે અત્યંત શુભ, ઘર ની તરક્કી પર તરક્કી થાય છે

ઘર માં સુખ આવવાના પાછળ ધન નો પણ મોટો હાથ હોય છે. આપણે ભલે કેટલી પણ વાતો કરી લઈએ કે પૈસા થી ખુશીઓ નથી ખરીદવામાં આવી શકતી, પરંતુ મન માં જ મન તેની ઈચ્છા દરેક લોકો ને હોય છે. બધા ઈચ્છે છે કે તેની જિંદગી માં એશો આરામ વધી જાય. તે એક લગ્જરી અને ભોગ વિલાસ થી ભરેલ લાઈફ વ્યતીત કરે. પછી આજકાલ ના મોંઘવારી ના જમાના માં વધારે પૈસા કોને ખરાબ લાગે છે. આ વાત ને ધ્યાન માં રાખતા આજે અમે તમને એક એવો ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમારા વર્તમાન ધન ને વધારી દેશે. આ ઉપાય પછી તમને ધન કમાવવાની બીજા પણ ઘણા નવા અવસર મળશે. તેનાથી તમારા પરિવાર ની બહુ તરક્કી થશે.

મિત્રો આજે જે ઉપાય અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ તેને તમારે મહિના ના એક ખાસ દિવસે જ કરવાનો છે. આ ઉપાય ને કરવા માટે સોના નો પ્રયોગ થશે. દરેક ઘર માં સોનું જરૂર હોય છે. આ તમે સિક્કા, બિસ્કીટ, ઘરેણા વગેરે ના રૂપ માં રાખો છો. આ ઉપાય માં તમારે સોના ના બિસ્કીટ નો ઉપયોગ કરવાનો છે. આ તમારે નવું જ ખરીદવું પડશે. તમે પોતાની ક્ષમતા ના મુજબ આ સોના ના બિસ્કીટ નો આકાર નાનો અથવા મોટો કરી શકો છો. જો બિસ્કીટ ના લઇ શકો તો સોના ના સિક્કા પણ કામ ચાલી જશે. પરંતુ સોના ના બનેલ ઘરેણા થી કામ નહિ ચાલી શકે. કરનેક આ ઉપાય પછી તમારે તે સોના ને પહેરવાનું નથી. પરંતુ એક ખાસ વિધિ થી સંભાળીને રાખવાનું છે. હવે જયારે તમે આ સોનું ખરીદો છો તો તેમાં સમય નો બહુ મોટું યોગદાન હોય છે. એક સાચો દિવસ અને સમય પર ખરીદવામાં આવેલ સોનું તમને માલામાલ બનાવી શકે છે. તેથી તમે જયારે પણ બજાર સોનું ખરીદવા જાઓ તો આપણા દ્વારા જણાવેલ સમય અને વિધિ નું ધ્યાન રાખો.

આ વિધિ થી પૂર્ણિમા ના દિવસે ખરીદો સોનું

પૂર્ણિમા ની રાત્રે સોનું ખરીદવાનું સૌથી વધારે શુભ માનવામાં આવે છે. જો તમે પૂર્ણિમા ની રાત્રે સોનું ના ખરીદી શકો તો તેને બરાબર આગળ ના દિવસે પણ ખરીદી શકો છો. પરંતુ જો શક્ય હોય તો પૂર્ણિમા ની રાત્રે, જયારે ચંદ્ર આકાશ માં દેખાઈ રહ્યો હોય, તે દરમિયાન જ સોના ના બિસ્કીટ અથવા સિક્કા ખરીદો. તેના કારણ આ છે કે પૂર્ણિમા ની રાત્રે ચંદ્ર પોતાના પૂર્ણ રૂપ માં હોય છે. તેની ચાંદની થી નીકળેલ રોશની માં અપાર પોઝીટીવ એનર્જી વિદ્યમાન રહે છે. આ ચાંદની શાંતિ અને સૌભાગ્ય નું પ્રતીક પણ માનવામાં આવે છે. જયારે તમે આ ચાંદની માં નાહીને સોનું ખરીદવા જાઓ છો તો આ તમને અત્યંત લાભ પ્રદાન કરી શકે છે. હા રાત્રે જો કોઈ સુકાન ઉપલબ્ધ ના હોય તો તેને આગળના દિવસે સવારે સવારે પણ ખરીદવામાં આવી શકે છે.

તમે જયારે તેને ખરીદવા જાઓ તો શરીર પર પીળા અથવા સોનેરી રંગ ના કપડા જ પહેરો. ખાસ કરીને તે વ્યક્તિ જે પૈસા આપીને તેને ખરીદી રહ્યું છે. તેના પછી આ સોના ના બિસ્કીટ અથવા સિક્કા ને લાવતા જ માં લક્ષ્મી ના ચરણો માં રાખો. હવે માતા રાની અને સિક્કા બન્ને નીપુજા કરો. અંત માં સિક્કા ને ઘર ની તિજોરી માં ર્કાહી દો. આ તમને બરકત આપશે અને ઘર ની ઉન્નતી ના રસ્તા ખોલી દેશે.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *