પતિ પત્ની ની વચ્ચે આ 5 વસ્તુઓ ને લઈને હોય છે સૌથી વધારે લડાઈ, ચોથું કારણ છે બહુ ખતરનાક

તે પતિ પત્ની જ શું જેમના વચ્ચે લડાઈ ઝગડા ના થાય. તેથી તો તે કહેવત પણ બનેલ છે કે લગ્ન ના લાડુ જે ખાય તે પણ પછતાય અને જે ના ખાય તે પણ પછતાય. લગ્ન ના પહેલા અને શરૂઆતી દિવસો માં તો હસબન્ડ વાઈફ ની વચ્ચે હદ થી વધારે પ્રેમ અને મોહબ્બત થાય છે. હા અસલી કહાની લગ્ન માં કેટલાક વર્ષો પછી શરુ થાય છે. એકબીજા ની સાથે એક જ છત ની નીચે રહેવાનું સરળ નથી હોતું. નાની થી લઈને મોટી વાતો સુધી કોઈ પણ વસ્તુ ને લઈને બન્ને માં જંગ છેડાઈ જાય છે. એવામાં આજે અમે તમને હસબન્ડ વાઈફ ના વચ્ચે લડાઈ ના 5 સૌથી વધારે પોપુલર કારણ જણાવી રહ્યા છે.

શોપિંગ:

આ વાત કોઈ થી પણ નથી છુપાઈ કે મહિલાઓ ને શોપિંગ કરવાનું બહુ પસંદ હોય છે. તેમના ઉપર તેમનું એવું ઝુનુન સવાર હોય છે કે હમેશા તે વસ્તુઓ પણ ખરીદી લે છે જે તેમના બજેટ માં નથી અથવા જેમની તેમને જરૂરત નથી. એવામાં પતિ આ વાત ને લઈને પત્ની થી નારાજ થઇ જાય છે. કેટલાક મામલા એવા પણ આવે છે જયારે પત્ની કોઈ ખાસ વસ્તુ ખરીદવાની જીદ કરે છે પરંતુ હસબન્ડ તેને નથી ખરીદવા માંગતા. આ સ્થિતિ માં ભયાનક લડાઈઓ થઇ શકે છે.

સસુરાલ ના લોકો થી અનબન:

એક પત્ની ની પોતાના સસુરાલ માં બધાની સાથે સારી રીતે બને આ જરૂરી નથી. એવામાં તેનો જયારે સસુરાલ માં કોઈ ની સાથે ઝગડો થાય છે તો પતિ નારાજ થઇ જાય છે. ઘણી વખત પતિ ના તે વ્યક્તિ ને કોઈ ફેવર કરવાના કારણે પણ પત્ની નારાજ થઇ જાય છે. આ પ્રકારે પતિ પોતાની પત્ની અને ઘર ના સદસ્યો ની વચ્ચે પિસાતું રહે છે.

કામકાજ:

જો કોઈ મહિલા આળસુ છે અને ઘર ના કામકાજ કરવામાં કામચોરી કરે છે તો પતિ થી તેનો ઝગડો થવાનું નક્કી છે. એક સ્થિતિ આ પણ હોય છે કે પત્ની કામ તો કરી લે છે પરંતુ તે સારું નથી હોતું. એટલે તે ખાવાનું બનાવે જરૂર છે પરંતુ તેમાં કોઈ કમી રહી જાય છે અને પતિ બુરાઈ કરી દે તો ઘર માં મહાયુદ્ધ છેડાઈ જ જાય છે.

પ્રોપર્ટી:

આ ઘર માં લડાઈ નું સૌથી મોટું કારણ હોય છે. તેના કારણે એક દીકરો માતા પિતા થી લાગુ થઇ જાય છે. ભાઈ ભાઈ એકબીજા થી બોલવા સુધી છોડી દે છે. લગ્ન પછી પત્ની ને આ ચિંતા સતાવવા લાગે છે કે તેને આ પુસ્તૈની પ્રોપર્ટી માંથી શું શું મળશે અને કેટલા મળશે? બસ તેને લઈને ઘર ની બધી વહુઓ લડવા લગે છે જેમાં પતિ પની સામેલ થઇ જાય છે.

રોકટોક:

મહિલાઓ ને આઝાદી પસંદ હોય છે. પરંતુ કેટલાક પતિ તેમને દરેક વસ્તુ માં રોકટોક લગાવતા રહે છે. એવું નથી કરવાનું, તેમ નથી કરવાનું, ત્યાં નહિ જવાનું, ફલાણા થી વાત નહિ કરવાનું વગેરે. કેટલાક તો પોતાની પત્ની પર શક પણ કરે છે. તેમ તો આ વાત પત્નીઓ પર પણ લાગુ થાય છે. તે પોતાના હસબન્ડ ને કંટ્રોલ માં રાખવાની કોશિશ કરે છે. બન્ને તરફ થી જયારે આ ટાઈપ ની રોકટોક થાય છે તો લડાઈ ની સ્થિતિ પેદા થાય છે.

તેમ તો તમારા પોતાના પાર્ટનર ની સાથે કઈ વાત ને લઈને સૌથી વધારે લડાઈઓ થાય છે આપણને કોમેન્ટ માં જરૂર જણાવો.

Story Author: Team Gujarati Times

દોસ્તો, આર્ટિકલ ગમ્યો ને? બસ એવું જ કઈંક નવું જાણવાં માટે અમને સપોર્ટ કરતા રહો અને આર્ટિકલ વધુમાં વધુ share કરો.

Tags:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *